TQ- Bán siêu phẩm Triber Z 99%

thuongtihar

Thượng Sỹ
Sao điện thoại của bạn gọi từ sáng tới giờ đều bận thế nhỉ? Đề nghị bạn bảo Dũng Cửu vào đây xác nhận cái nguồn gốc, rồi anh em mình tiến hành giao dịch?????

Bác cứ yên tâm về chất lượng vì người bán cũng đã tham gia diễn đàn từ khá lâu, buôn bán có uy tín và hiện tại cũng đang dạy bóng bàn cho khá nhiều học sinh đó :)

tosiosHD

Đại Tá
Bác cứ yên tâm về chất lượng vì người bán cũng đã tham gia diễn đàn từ khá lâu, buôn bán có uy tín và hiện tại cũng đang dạy bóng bàn cho khá nhiều học sinh đó :)
+ Vậy à? Có vẻ bạn rất hiểu chủ topic đúng ko? Mình alo cho chủ topic suốt từ sáng tới giờ máy đều bận, ko liên lạc được. Haha.
Nếu bạn quen chủ topic thì bảo bạn ấy liên lạc lại mình nhé.(buổi tối nhắn tin thôi). Cảm ơn bạn!

tosiosHD

Đại Tá
Cây này hiện mình đã xác minh học sinh của Hà mua chính hãng có tem Luckysport , hàng chính hãng ^_^
+ OK. Cảm ơn anh. Sáng em alo anh bận, nhắn tin anh cũng ko trả lời. Em mua hộ cốt anh bạn, anh ấy phân vân nguồn gốc, nếu anh đã xác nhận vậy là ok rồi. Để em bảo ông kia vào topic xem là yên tâm rồi. Một lần nữa cảm ơn anh nhé!

tosiosHD

Đại Tá
Chủ topic cho luôn số tài khoản lên đây để ông bạn mình chuyển tiền nhé. Sau đó, bạn gửi cốt về Hải Dương cho mình vào địa chỉ: Phạm Văn Đạt (0912.306.399), công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Đông Dương. Số 16 - Phố Đoàn Nhữ Hài - Phường Quang Trung - TP Hải Dương nhé.
Rất vui được giao dịch cùng bạn!

tosiosHD

Đại Tá
thanks bác. em không ạ... em đang gom thêm lúa để xách em Z về, đã yêu thì khó cản lắm ạ. không lung lay ý chí đâu ạ....hì hì...
+ Múc đi bạn! Cây treiber Z của chủ topic đang trong tay anh bạn của mình rồi. Mình đã đánh thử 1 lát, combo với Xiom IV+ Acuda S3 thấy khá ok. Tốc độ tốt, kiểm soát rất tốt, nói chung là xứng đáng đồng tiền bát gạo!
Thực sự mà nói, tất cả các cây vợt của Andro mình đã từng thử, mình thấy chúng kiểm soát khá tốt, và giá thành cũng cực hợp lý. Nó khác hẳn với dòng cốt của Butterfly, giá thì tận trên trời, nhưng chất lượng có khi vẫn lơ lửng ở đâu đó thôi!!!

tanga555

Trung Sỹ
chơi em Z này bên phải chỉ cần oánh mặt trung bình cứng đến cứng thì yêu luôn ^_^ bên trái có thể tùy chọn hì hì
hay quá. em giật bị thừa lực và ít xoáy bác ạ. kiểu cứ ngang ngang ý. động tác của em thì không phải là cơ bản, chỉ tự phát thôi... theo bác nếu em lấy cây Z này thì nên chọn mặt nào đánh FH. còn BH em kém lắm, chủ yếu chặn đẩy chém họa lắm mới vung cả cánh chứ cũng không vẩy được cổ tay...

tosiosHD

Đại Tá
hay quá. em giật bị thừa lực và ít xoáy bác ạ. kiểu cứ ngang ngang ý. động tác của em thì không phải là cơ bản, chỉ tự phát thôi... theo bác nếu em lấy cây Z này thì nên chọn mặt nào đánh FH. còn BH em kém lắm, chủ yếu chặn đẩy chém họa lắm mới vung cả cánh chứ cũng không vẩy được cổ tay...
+ Target Pro đang HOT đấy, thử trải nghiệm 1 em xem sao bạn ơi?!

Bình luận từ Facebook