TQ - Bán mấy cây vợt ngon....

thinhnguyen

Đại Tá
Mình bán vài em như sau :
2. Nittaku LS cán FL giá 1tr9 bao ship. ( giá mới 2600k) chất lượng như hènh.

3. Iolite neo St giá 1tr3 bao ship. ( giá mới 2300k) chất lượng như hành.

...........
Xin lh 0945789008 thịnh. Bao chặt chém.... Các em nó sẽ ra đi khi ai thắng WC đúng kèo.

Attachments

1.2 MB · Đọc: 0
Last edited:

Thachdaigia

Trung Uý
mấy lần đã cầm điện thoại lên định goi cho bác nhưng băn khoăn mãi giờ quyết định là tiếp tục thập diện mai phục vậy, em này đẹp nhưng bị tước gỗ nên tuy rất thích nhưng lại thôi. chúc em nó bay nhanh nhé.

thinhnguyen

Đại Tá
mấy lần đã cầm điện thoại lên định goi cho bác nhưng băn khoăn mãi giờ quyết định là tiếp tục thập diện mai phục vậy, em này đẹp nhưng bị tước gỗ nên tuy rất thích nhưng lại thôi. chúc em nó bay nhanh nhé.
......
Ko sao đâu. Em nó ko bay cũng ko sao....zui zẻ là chính thôi. Em này chơi ngon nên ko đắng lòng

Thachdaigia

Trung Uý
ngoài mục đích là chiến đấu kiếm bia mình còn sưu tầm nữa nên muốn kiếm em nào còn ngon, đời cũ, gỗ thật già. đánh bóng thì trình gà nhưng rất thích chiêm ngưỡng cho sướng mắt mà.có em nào như ý mình bác cứ đánh dây thép cho em nhé..hjhj

thinhnguyen

Đại Tá
ngoài mục đích là chiến đấu kiếm bia mình còn sưu tầm nữa nên muốn kiếm em nào còn ngon, đời cũ, gỗ thật già. đánh bóng thì trình gà nhưng rất thích chiêm ngưỡng cho sướng mắt mà.có em nào như ý mình bác cứ đánh dây thép cho em nhé..hjhj
"....."
Em nó đã ở lại với mềnh do các chú gà trống gô-loa .....giúp đở.

doantronghoan

Trung Tá
Trước mình đắn đo mãi khi mua Stiga hybird wood vì sợ nặng và chưa chơi hàng Stiga bao giờ. Nhưng may mắn cây này khá hợp mình.
Tốc độ tốt, đầm, khá xoáy...ngoại hình thì man nữa chứ.
Cốt màu đen, dán 2 mút hụt màu đen, trông vẫn ngon..đúng là sát thủ bóng đêm:D.
Thấy các trang mạng đánh giá rất cao E này các Bác à:
http://www.tabletennisdb.com/blade/stiga-hybrid-wood.html

Bình luận từ Facebook