TQ-Bán Kong Linghui Special cán ST tem đồng không seri 83 g (100%)

Ttfan2012

Đại Tá
Đợt này mình chuyển sang tàu đạo thấy tốn quá.

Thực ra thì nó cũng không tốn lắm đâu nếu mình đã tìm được cây vợt hợp với mình. Mình thấy có mấy người đánh PG7: FH H3Pro & BH: Palio Blitz cũng ổn lắm mà. Chẳng qua là vì các ae Tàu đạo mình đam mê bất tận muốn phải thử hết của ngon vật lạ trong thế giới Tàu đạo nên mới "hơi" tốn chút xíu thôi mà. Bia

meoluoitmb

Đại Tá
Anh thấy em giao cây này lâu mà vẫn không trôi, A góp ý chút nhé.
Ở thời điểm hiện tại, với kinh tế eo hẹp thì anh e rằng cây này với giá 3,7 sẽ thật khó đi em à. Anh khuyên em nên giữ lại qua đợt này, còn nếu muốn bán ngay có lẽ em nên fix giá xuống cho anh em có thêm điều kiện được sở hữu em nó. Thân.

Ttfan2012

Đại Tá
Anh thấy em giao cây này lâu mà vẫn không trôi, A góp ý chút nhé.
Ở thời điểm hiện tại, với kinh tế eo hẹp thì anh e rằng cây này với giá 3,7 sẽ thật khó đi em à. Anh khuyên em nên giữ lại qua đợt này, còn nếu muốn bán ngay có lẽ em nên fix giá xuống cho anh em có thêm điều kiện được sở hữu em nó. Thân.

Vâng em biết là giai đoạn này "vàng đang mất giá mạnh". Nhưng em mua cây này với giá như vậy mà cũng chưa dùng gì cả nên mới giao vậy thôi. Nhưng đương nhiên là em sẽ có fix cho người liên lạc với em mà.Bia

tuyetvu79

Đại Tá
Vâng em biết là giai đoạn này "vàng đang mất giá mạnh". Nhưng em mua cây này với giá như vậy mà cũng chưa dùng gì cả nên mới giao vậy thôi. Nhưng đương nhiên là em sẽ có fix cho người liên lạc với em mà.Bia

......ha....bác mèo ui..!
hốt đi có fix nhiệt tình rùi kìa
Bia

meoluoitmb

Đại Tá
http://bongban.org/forum/showthread...»‘-cốt-vợt-huyá»n-thoại-của-Butterfly
bên này cũng đang bán cây giống cây của em đấy....lưu ý chút em trai nhé.

Ttfan2012

Đại Tá
http://bongban.org/forum/showthread...»‘-cốt-vợt-huyá»n-thoại-của-Butterfly
bên này cũng đang bán cây giống cây của em đấy....lưu ý chút em trai nhé.

Oh thế thì đúng là bạn này đang gặp vấn đề về tài chính thật rồi. Chắc em phải giữ lại cây này sưu tầm mất thôi chứ giá đấy em không nỡ để em nó ra đi rồi. Bia

Backhander

Binh Nhì
Oh thế thì đúng là bạn này đang gặp vấn đề về tài chính thật rồi. Chắc em phải giữ lại cây này sưu tầm mất thôi chứ giá đấy em không nỡ để em nó ra đi rồi. Bia

Các bác nào rành về vợt cho tôi hỏi là nên chọn Iolite hay Khổng Lệnh Huy special ?, người đánh rơ nào thì nên chọn cây nào phù hợp hơn ?, lý do tại sao ?, tôi thấy cây Iolite này dầy đến 7,5mm trong khi Khổng Lệnh Huy special chỉ 6,9mm nhưng thông số tốc độ thì hình như là cao hơn Iolite, tôi nghe nhiều người nói cùng là Arylate carbon Butterfly nhưng vợt mỏng hơn thì giật (Loop) sẽ tốt hơn !, có chính xác không?
Xin cám ơn
BH

meoluoitmb

Đại Tá
Các bác nào rành về vợt cho tôi hỏi là nên chọn Iolite hay Khổng Lệnh Huy special ?, người đánh rơ nào thì nên chọn cây nào phù hợp hơn ?, lý do tại sao ?, tôi thấy cây Iolite này dầy đến 7,5mm trong khi Khổng Lệnh Huy special chỉ 6,9mm nhưng thông số tốc độ thì hình như là cao hơn Iolite, tôi nghe nhiều người nói cùng là Arylate carbon Butterfly nhưng vợt mỏng hơn thì giật (Loop) sẽ tốt hơn !, có chính xác không?
Xin cám ơn
BH
======================
1 lời khuyên cho bạn là hãy chọn cây khổng lênh huy special nhé. iolite chơi không hay đâu, bạn có thể tham khảo thêm nhiều bạn khác nhé.

tap_choi

Trung Sỹ
Với mình thì bỏ cho Không Lệnh Huy 1 phiếu
Xin cám ơn
BH

Ttfan2012

Đại Tá
Xin cám ơn
BH

Nếu bạn đánh giơ giật nhiều quả và ít bạt bóng thì nên dùng KLS. Tuy nhiên nếu bạn đánh giật và bạt dứt điểm, thích bóng nhanh, vợt nảy thì nên dùng cây Iolite bạn nhé. Chúc bạn có lựa chọn sáng suốt. Bia

Bình luận từ Facebook