TQ-Bán cốt vợt OSP Virtuoso + FL

Ttfan2012

Đại Tá
Như tiêu đề mình cần bán cây vợt Handmade của Hungary OSP Virtuoso + cán FL 99% với thông tin như sau:
1. Giá mong muốn: Đã xong.
2. Nguồn: mua của Hồ Ngọc Thuận;
4. Giới thiệu về cốt vợt: http://ospblades.com/shop/osp-virtuoso-plus/ ;
5. Hình ảnh:

Last edited:

trin_hoa_an

Trung Uý
Nghe nói mấy cây này đánh hay lắm thì phải, tiếc là chưa có cơ hội được cảm nhận. Chúc chủ thớt tìm được người ưng ý cho em nó.

Ttfan2012

Đại Tá
Nghe nói mấy cây này đánh hay lắm thì phải, tiếc là chưa có cơ hội được cảm nhận. Chúc chủ thớt tìm được người ưng ý cho em nó.
Quả là đánh rất hay HA à. Cân bằng, độ ổn định tốt và cảm giác bóng chân thật như Sony. Chỉ tiếc là mình đã có mấy cây Limba rồi nên mới có ý định gả em nó. :)

Ttfan2012

Đại Tá
Ô em hay sưu tầm mua đi,cây này có nảy bằng zlc không Sơn ơi
Cây này đường bóng quái hơn ZLC một chút vì nó là gỗ thuần anh ạ. Tốc độ thì nó chậm hơn ZLC một chút nhưng không đáng kể, nhưng ưu điểm là kết hợp được với những mút cứng và xoáy (Rakza 9, Ten 05, Target 47,5, mặt Tàu H3, TG3,...) và trái với mặt nảy như Ten 64, Rakza 7, Acuda S1 mà vẫn đảm bảo độ kiểm soát (không bị nảy quá như ZLC) anh ạ. Nói chung đây là một cây vợt tuy Handmade nhưng có độ chuẩn xác về mặt kỹ thuật rất cao từ độ rung cho đến tính ổn định và cân bằng của cây vợt anh ạ. :)

Ttfan2012

Đại Tá
Bác phi hùng à. Công việc độ này cũng bận. Vẫn đang chung thủy với Xiom Vega pro thôi. Con đó đánh hay lắm
Cây Xiom Vega Pro thực ra cũng khá hay nhưng cảm giác về cân bằng và kiểm soát thì có vẻ phải nhường cây vợt handmade với 5 lớp gỗ (02 lớp limba lâu năm vàng óng) này nhiều phần bạn à.

tuandat2006

Đại Uý
đâu có định lấy cây jun zlc để thử nhưng bác tranh mất còn gì.vẫn đang đánh timo zlc thôi ,kg xài được hàng xiom

Ttfan2012

Đại Tá
Fix 100k cho bạn nào muốn thử cảm giác của một cây handmade được thiết kế bởi những người thợ thủ công làm vợt bóng bàn Hungary (đất nước vang bóng về bóng bàn một thời) (giá 2,3tr).

Linh69

Đại Tá
Cây này đường bóng quái hơn ZLC một chút vì nó là gỗ thuần anh ạ. Tốc độ thì nó chậm hơn ZLC một chút nhưng không đáng kể, nhưng ưu điểm là kết hợp được với những mút cứng và xoáy (Rakza 9, Ten 05, Target 47,5, mặt Tàu H3, TG3,...) và trái với mặt nảy như Ten 64, Rakza 7, Acuda S1 mà vẫn đảm bảo độ kiểm soát (không bị nảy quá như ZLC) anh ạ. Nói chung đây là một cây vợt tuy Handmade nhưng có độ chuẩn xác về mặt kỹ thuật rất cao từ độ rung cho đến tính ổn định và cân bằng của cây vợt anh ạ. :)
Nếu thứ 7 này bạn rỗi cầm luôn đi off Phúc Yên cho ae test thử cảm nhận - thích thì nhích luôn!

Ttfan2012

Đại Tá
Nếu thứ 7 này bạn rỗi cầm luôn đi off Phúc Yên cho ae test thử cảm nhận - thích thì nhích luôn!
Oh em thứ bảy này bận không đi được anh ạ. Nếu cần test thử thì lúc nào có thời gian, em cho anh mượn một buổi là được chứ gì. :)

Linh69

Đại Tá
Oh em thứ bảy này bận không đi được anh ạ. Nếu cần test thử thì lúc nào có thời gian, em cho anh mượn một buổi là được chứ gì. :)
Tháng này đang eo hẹp, cũng thích lắm nhưng đành kìm hãm sự sung sướng. Nếu một hai tháng nữa thì đã tay trong tay từ lâu rồi - mình nói off Phúc Yên có đủ mặt anh tài - sài gì cũng thích!

Ttfan2012

Đại Tá
Tháng này đang eo hẹp, cũng thích lắm nhưng đành kìm hãm sự sung sướng. Nếu một hai tháng nữa thì đã tay trong tay từ lâu rồi - mình nói off Phúc Yên có đủ mặt anh tài - sài gì cũng thích!
Hiện tượng chung mà anh. Nếu không thì cây kiếm này đã không lên sản. :)

Ttfan2012

Đại Tá
Fix tiếp thêm 100k cho bạn nào muốn thử cảm giác của một cây handmade được thiết kế bởi những người thợ thủ công làm vợt bóng bàn Hungary (đất nước vang bóng về bóng bàn một thời) (giá 2,3 -> 2,2tr).

Bình luận từ Facebook