TQ: BÁN COMBO:Kong Linghui Special tem đồng chưa sứt mẻ, Tenergy05>95%,Hexer Duro 85%

Bác bán mà bác lại không đề giá ạ,ít ra thì "vợ...t bác thì bác phải ra giá đi chứ" chẳng nhẽ ng mua chưa biết mua đc hay không mà đã phải gọi điện bác để hỏi này hỏi nọ mất times mất $(đang khủng hoảng mà vài "k" cũng là tiền". Bác nên để giá để ae tham khảo cân đối đc thì gọi điện,nhiệt tình lấy thì bác fix. Đôi lời góp ý haizzz.

vubongban

Binh Nhì
Bác bán mà bác lại không đề giá ạ,ít ra thì "vợ...t bác thì bác phải ra giá đi chứ" chẳng nhẽ ng mua chưa biết mua đc hay không mà đã phải gọi điện bác để hỏi này hỏi nọ mất times mất $(đang khủng hoảng mà vài "k" cũng là tiền". Bác nên để giá để ae tham khảo cân đối đc thì gọi điện,nhiệt tình lấy thì bác fix. Đôi lời góp ý haizzz.

Cám ơn bác đã góp ý...thật sự là e quên để giá chứ ko phải là ko để giá.

vubongban

Binh Nhì
hàng ngon giá cũng chấp nhận đc nếu bác fix xuống chút nữa sẽ bay nhanh hơn!!!!!!!!!!!!!!

Cám ơn bạn đã up phụ, cốt tem đồng chưa sứt mẻ mà bạn. Mặt Ten còn gần như mới, và miếng Hexer Duro cũng bị sứt mẻ bên ngoài thôi, chứ bên trong còn mới và bám banh lắm bạn ah...Nên mình nghĩ giá đó là hợp lí rồi
Nhưng mình cũng nghe theo lời bạn, giảm giá xuống tí cho mau đi...
Mong có ngày được giao lưu vài set với bạn. Bia

Last edited:

Bình luận từ Facebook