TQ - Bán 1 số cốt vợt DONIC

ngohuy

Thượng Sỹ
3 cây như ảnh, 2 cây trắng là của mình, cây màu đen bán giúp bạn [2 cây cán vàng và đỏ đã bán, chỉ còn cây cán nâu]

Cây cán vàng hinoki carbon (giống primorac) và cán đỏ arylate carbon (giống viscaria nhưg nảy hơn, mới dán mút chứ chưa đánh lần nào) đều <85gr

Cây màu nâu có trầy gỗ ngoài rìa chừng 1mm nhg đã dán lại đẹp, k vde gì

cán vàng = cán đỏ = 950 ngàn

cán nâu = 800 ngàn

LH chữ ký

Last edited:
3 cây như ảnh, 2 cây trắng là của mình, cây màu đen bán giúp bạn

Cây cán vàng hinoki carbon (giống primorac) và cán đỏ arylate carbon (giống viscaria nhưg nảy hơn, mới dán mút chứ chưa đánh lần nào) đều <85gr

Cây màu nâu có trầy gỗ ngoài rìa chừng 1mm nhg đã dán lại đẹp, k vde gì

cán vàng = cán đỏ = 950 ngàn

cán nâu = 800 ngàn

LH chữ ký
A cho e hỏi cây màu đỏ hình như đã vào keo rồi đúng ko, nhìn vào keo đẹp quá a chỉ e đi e đến hỏi cách làm.
Toàn hàng khủng mà cho ra đi hết vậy a, chắc tính lấy e ZJK ALC khi cho mấy e kia lên đường quá
up cho hàng mau trôi

ngohuy

Thượng Sỹ
A cho e hỏi cây màu đỏ hình như đã vào keo rồi đúng ko, nhìn vào keo đẹp quá a chỉ e đi e đến hỏi cách làm.
Toàn hàng khủng mà cho ra đi hết vậy a, chắc tính lấy e ZJK ALC khi cho mấy e kia lên đường quá
up cho hàng mau trôi

cây đó tớ tự vào keo :p

cho đi cho khỏi loạn đao haha

baolinhsport

Thượng Sỹ
Mình lấy 2 cây trắng , xin chuyển về địa chỉ Nguyễn Tường Linh số 99 Lê Hồng Phong - Hà Đông - Hà Nội . Thân

tuyetvu79

Đại Tá
ông anh còn xài cây OVT không nè, nói qua đó giao lưu mà khó wá, cviệc e cứ lu bu suốt :(

chắc đến t7 phải sang mới dc

ông bạn trong CLB AO Làng thik mê tê lun nên mình nhượng lại rồi
phải nói là ngon-bổ-rẻ .....3 in 1 mừ
Bia

ngohuy

Thượng Sỹ
đã nhận $ của baolinh sport, ngày mai mình đi gửi, chắc phải t2 bạn mới nhận được

Last edited:

Bình luận từ Facebook