TQ _INNERFORCE ZLC ST aucostic SIÊU RẺ !!!

Sơn Hoá Nt

Thượng Sỹ
e bán innerforce zlc ,92.3 gam . bao ship toàn thế giới !!! GIÁ SIÊU ĐẸP 2400k , cốt chưa sứt mẻ gì hết ạ ,logo tem bác mới tinh vì hôm qua e mới bóc nilon ra !!!
Bổ sung thêm A CÔ TÍT nặng 81,2 gam , hình thức thì quá ok ạ 98% , ngoài nhưng chỗ xấu thì còn lại đẹp ạ .Hình bên dưới ạ.giá 1800k bao ship luôn ợ .

Last edited:

Sơn Hoá Nt

Thượng Sỹ
cây này của em đời K a ợ , sau ngần ấy năm nó hơi ngấm ẩm tăng lên hơn 2 gam , chưa an thua dâu a, cái này k tránh đc đâu . giá đó khá đẹp ạ .
@tosiosHD @@~~~~

h2ptnn

Trung Uý
e bán innerforce zlc ,92.3 gam . bao ship toàn thế giới !!! GIÁ SIÊU ĐẸP 2400k , cốt chưa sứt mẻ gì hết ạ ,logo tem bác mới tinh vì hôm qua e mới bóc nilon ra !!!
Bổ sung thêm A CÔ TÍT nặng 81,2 gam , hình thức thì quá ok ạ 98% , ngoài nhưng chỗ xấu thì còn lại đẹp ạ .Hình bên dưới ạ.giá 1800k bao ship l
Bổ sung thêm A CÔ TÍT nặng 81,2 gam , hình thức thì quá ok ạ 98% , ngoài nhưng chỗ xấu thì còn lại đẹp ạ .Hình bên dưới ạ.giá 1800k bao ship luôn ợ .
Ko có hình ảnh thế này thì ai dám hỏi mua đây

h2ptnn

Trung Uý
Cho ảnh Innerforce lên đi để còn mua.

Bình luận từ Facebook