TQ _BÁN Butterfly Gergely Alpha ( Carbon)

chichkidao

Moderator
Bác có biết qua bao nhiêu gian nan em mới tìm được ty này k ? :) Cốt nhẹ, nẩy, control tốt như thế này mà k dám vác. Với em thì Sadius chỉ xách váy cho em này thôi :X:X:X:X:X OZAWA đeý

Ựa ựa.OZAWA là ai vậy @@.em tưởng bác chỉ thích Ngọc Trinh=))

jaypark

Trung Sỹ
phải công nhận là em Sar ko thể bằng GA bây giờ được,mỗi 1 nhược điểm là bề mặt cốt thuộc vào loại bé nhất bây giờ,nhưng nếu ai quen rồi thì quá ok,

kamprama

Binh Nhì
Chào các Bác, mong các Bac thông cảm. Mình hai hôm nay đi làm mà bị Sếp bắt chạy việc ở ngoài chẵng "on lai ". Hiện có gạch chờ đến tận 02 ngày m2 em đa nhận lời rồi .
Cám ơn Bác quan tâm va góp ý ạ.

kamprama

Binh Nhì
Chào các Bác, mong các Bac thông cảm. Mình hai hôm nay đi làm mà bị Sếp bắt chạy việc ở ngoài chẵng "on lai ". Hiện có gạch chờ đến tận 02 ngày m2 em đa nhận lời rồi .
Cám ơn Bác quan tâm va góp ý ạ.
Gạch của 3m bị vỡ rồi :eek:. Em xin đăng lại
Các bác có nhu cầu với em này vui lòng cho em biết . Em ở Sai Gòn , quận 03 (gần hồ Con Rùa ) số điện thoại 0906 836880 hoặc 0903 80 2627.
Xin cám ơn.

Cám ơn.

oái, gạch vỡ sớm sớm chút là mình đã hỏi cưới rồi. Hôm truớc mình có nhắn tin bạn có nhắn lại đó. Giờ đã kịp sắm 1 em khác, mình không có duyên với Gergely Alpha rồi. Up cho cây vợt đẹp.

kamprama

Binh Nhì
Chào anh em, hôm qua bán chưa được . Nhưng cũng nghiện "bòng bàn " quá nên đem ra chiến đấu ...đã để lại dấu tích em nó . Vậy anh em nào thích thì mình FIX thêm nhe còn 1t55

Dấu tích em nó đây

docmaorg

Đại Tá
Cốt này nếu để chơi thì rất tuyệt vời vì mình mới đánh em nó được 2 ngày có cảm nhận hoàn toàn ko bị lạ cốt vợt 1 chút nào khi đang đánh em trên avata chuyển qua em này. Điểm yếu của em này duy nhất là khi đã cắt mặt vợt rồi thì gần như ko dán được vào vợt khác ( mặt vợt nhỏ nhất chỉ mua mặt nào dán cũng vừa nhưng dùng rồi ko bán lại được ) nếu dùng cốt này mà thích thử nghiệm thì vô cùng tốn kém.
Chúc bác sớm bán được hàng.

chichkidao

Moderator
phải rồi.thật ra thì em cũng rất quan tâm đến cốt này nhưng vì bác ấy là new member nên em cũng hơi xoắn quẩy.không biết có thanh toán được cho người chuyển phát khi mình lấy hàng rồi được không các bác.

Bình luận từ Facebook