TQ _ HN Gả cưới Barwell fleet

minhrau1905

Binh Nhì
Barwell fleet của bác fix xuống 3M là hợp lý. Bác xem lại giá các anh em đã bán trước đây trên diễn đàn chỉ có 3M (hàng sưu tập, không đánh), cán chưa vào keo. Dòng này ít người đánh nên bán không được giá như Bướm đâu bác.

MaLong_nd

Trung Uý
Em cũng đang quan tâm em này nhưng bác chủ thớt đưa giá cao quá em không dám ra giá nữa thôi đành đợi bác xem xét lại thách cưới ít đi tý để em nó còn về nhà chồng

meoluoitmb

Đại Tá
Em này chủ topic để giá bán cao quá, hôm trước anh Dũng điện ảnh bán hình như có 3tr một cây mới như của chủ topic mà cán lại chưa vào keo
Cây này thường trọng lượng vào khoảng 89-91g. Cây vợt này vào keo khá dày cả cán lẫn viền vì thế trọng lượng cây này có lẽ sẽ nằm vào khoảng 94-96g.

tieuho_8x

Đại Tá
Em này chủ topic để giá bán cao quá, hôm trước anh Dũng điện ảnh bán hình như có 3tr một cây mới như của chủ topic mà cán lại chưa vào keo
Cây này thường trọng lượng vào khoảng 89-91g. Cây vợt này vào keo khá dày cả cán lẫn viền vì thế trọng lượng cây này có lẽ sẽ nằm vào khoảng 94-96g.
Cây của a Dũng là vào keo rồi,e vào keo đấy nhưng mỏng nên cảm giác như chưa vào,đính chính chút xíu hehe :))
Uppp hộ bác chủ thớt

golden_fish

Binh Nhất
Mấy hôm bận không lên mạng đc. Cám ơn các bác đã cho ý kiến. Mình sẽ gả em nó với giá 3T2. Bác nào quan tâm thì liên lạc với mình nhé.

golden_fish

Binh Nhất
cj46 có mua barwell không, mình đang có một cây cực ngon đây, giá mềm chứ không như cây này đâu nhá

Có sao không chụp giao bán công khai đi sao chỗ của người khác làm gì? Giá mềm chắc chất lượng cũng kém thôi.
@cj46: Không liên lạc đc với bác?

cj46

Đại Tá
Có sao không chụp giao bán công khai đi sao chỗ của người khác làm gì? Giá mềm chắc chất lượng cũng kém thôi.
@cj46: Không liên lạc đc với bác?
sáng nay máy hết pin G ơi, chuyện đã mua rồi thì mình ko suy nghĩ. Rẻ hơn đẹp hơn thì thêm thôi

Bình luận từ Facebook