[TPHCM-TQ] Hàng butterfly,darker từ Nhật giá tốt giảm 200k->600k!!!!!!!!

xuxinbinh

Trung Sỹ
chào bạn!
à bạn cũng mê xu xin à,haha..dạo này Xu Xin đánh kinh lắm,có mấy chiêu quái,Ma Long,Zhang xì ke còn phải ngáng đây,Xu Xin dùng Rosewood NCT V bạn à,chứ ko phải offensive..cây đó thì có,bạn đánh penhold à,hay đấy,biết đâu sau này là Xu xin VN..hehe=))

a ơi thời gian gần đây xuxin mới chuyển sang rosewood nct v thôi a .còn dạo trước chơi offensivewood nct ạ
e cũng chơi c.pen
http://pp4m.com/v2/distribution/viewtopic.php?f=4&t=3359

jack2309

Trung Uý
Có em T.05 đen nào chưa ku? cây daker speed 90 sao hạ xuống 4.100k lận vậy ngang ngữa amutart 4.000k? làm anh lăng tăng nè!
em đang đơi a kia đặt hàng rồi tìm miếng ten cho anh luôn,cây hinoki à em giảm hết cỡ rồi đấy,công nhận Vn bán đắt thật..700k là gần đc mặt ten 90% rồi,haha

jack2309

Trung Uý
01676258012 .e ở hà nội đấy .hihi.có j a phải ship .giá thì đúng như trên bảng hả a .cây đó 950k???????hả a

a chỉ sợ là ko có C.pen thôi e à,cây đó 950 nếu e gửi đủ thì chắc anh bap ship luôn,đỡ tôn phí COD,a thấy chỉ có AN,FL/legend,FL/master,ST thôi..sợ nó ko ra C.pen,hay làm cây TT blade YASAKA Extra 7 cho tiết kiệm,giờ em đg đánh cây gì?

chonmylac2

Trung Sỹ
hahaha..em sắp có đợt hàng mới rồi đây,mà sợ hụt vốn quá,có gì me me sẵn đi ha,có dịp đớp liền cho no thơm.=)) để em tìm cho miêng Ten 05 luôn!

Vậy em hỏi dùm anh em Ỷ Thiên kiếm này đi! Kiếm cây nào có giá 3.000k nha mà phải mới keng xà beng đó ha ha ha! Chết mất! KKKK Dụ anh thêm đi không chừng tuần sau anh đặt em này đó! xem em dụ anh ntn nha! kkkk

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
bác cho e xin mấy địa chỉ mua đồ bóng bàn bên nhật mà giá rẻ chút dc ko ạ.e có bà chị thỉnh thoảng lại đi mà ko biết chỗ nào để xách ít về nghịch.thanks bác

bongbanST

Trung Uý
Chào Đoàn !
Anh đã nhận được mút DarKer rồi .Anh cám ơn Đoàn nhiều .Chúc Em bán được nhiều hàng .bye Em .
DARKER ESTEEM
BH :H 3 NT
FH : RAKZA 7 soft .

xuxinbinh

Trung Sỹ
a chỉ sợ là ko có C.pen thôi e à,cây đó 950 nếu e gửi đủ thì chắc anh bap ship luôn,đỡ tôn phí COD,a thấy chỉ có AN,FL/legend,FL/master,ST thôi..sợ nó ko ra C.pen,hay làm cây TT blade YASAKA Extra 7 cho tiết kiệm,giờ em đg đánh cây gì?

e đánh cốt 729 a à .e chơi thử mấy dòng xiom rồi nhưng k hợp lên k mua .e thích cốt này tại tấn công xa bàn tốt cả hợp mút tàu .e đang tính chuyển sang tàu a à .a xem giúp e có c.pen k .trên wed có c.pen thì chắc có bán đấy a .a tìm giúp e với

jack2309

Trung Uý
Vậy em hỏi dùm anh em Ỷ Thiên kiếm này đi! Kiếm cây nào có giá 3.000k nha mà phải mới keng xà beng đó ha ha ha! Chết mất! KKKK Dụ anh thêm đi không chừng tuần sau anh đặt em này đó! xem em dụ anh ntn nha! kkkk
anh ráng để dành thêm ít nữa đi rồi tậu cây Darker Speed 90,cây này thuộc loại hiếm và giá thì "trùm" rồi,thêm 1tr1 nữa,xài hàng độc,giá catalogue tới 21000 yên đấy,mà giờ ko biết còn sản xuât ko nữa.haha http://bongban.org/forum/showthread.php/8558-Ph%C3%A1-trinh-em-h%C3%A0ng-m%E1%BB%9Bi-m%E1%BB%9Di-c%C3%A1c-b%C3%A1c-th%C6%B0%E1%BB%9Fng-th%E1%BB%A9c/page2 vào đay xem danh giá nè huynh

jack2309

Trung Uý
e đánh cốt 729 a à .e chơi thử mấy dòng xiom rồi nhưng k hợp lên k mua .e thích cốt này tại tấn công xa bàn tốt cả hợp mút tàu .e đang tính chuyển sang tàu a à .a xem giúp e có c.pen k .trên wed có c.pen thì chắc có bán đấy a .a tìm giúp e với

ok.hồi đó a cũng đánh 729.haha và giờ đã thành tàu đạo rồi..chắc e có lối đánh cũng giống anh,thích giật xa bàn..

Bình luận từ Facebook