TPHCM thêm em bướm bay

baotien

Thượng Sỹ
TpHCM bán cốt butterfly LARGE SPECIAL tamca 5000 FL
Nặng 86gr
Chất lượng như hình sau:
Giá 2000k fix 1800k
Lh 0903322507 Tuấn

Last edited:

baotien

Thượng Sỹ
--------
OK e! Chúc e tìm kiếm mới phù hợp với mình nhé> Nếu E có TK thẻ NHĐT&PT thì anh bắn qua thẻ luôn .
THTQD./.

Đã nhận tiền ck, Đã chuyển cốt sáng nay,
Thanks mọi người đã quan tâm
Nhờ Mod đóng giùm topic, thanks

haitanqd

Thượng Tá
------------
Cây này thuộc hàng tốc độ khủng nhất của Butterfly đấy, cũng thuộc hàng hiếm rồi, haitanhd thử đi...
---------------
E đã tìm các thông số của cây này trên các trang mạng mà ko thấy. Nếu có a cho biết để e dùng combo mút vợt cho nó chuẩn. Thanks anh thắng

haitanqd

Thượng Tá
Bướm đã bay đến THTQD và được trang bị áo mới: BH Rakza9 đen , FH Ten64 đỏ. Chiều mai trên đường công tác QBình sẽ trải nghiệm với các cao thủ Quảng Bình . Topic đã đến thời kết thúc! Thanks

bongbannhaque

Trung Sỹ
---------------
E đã tìm các thông số của cây này trên các trang mạng mà ko thấy. Nếu có a cho biết để e dùng combo mút vợt cho nó chuẩn. Thanks anh thắng

Em thì lại dùng ngược lại của bác, razka9 fh còn tên64 bh, trước e cũng có cây này nhưng mất, cũng định lấy cây này nhưng đạn dược lại kẹt nên lại bị lỡ @@

haitanqd

Thượng Tá
Em thì lại dùng ngược lại của bác, razka9 fh còn tên64 bh, trước e cũng có cây này nhưng mất, cũng định lấy cây này nhưng đạn dược lại kẹt nên lại bị lỡ @@

---------------
A tìm các thông số cốt vợt này mà chưa có, nhưng chất gỗ hinoki lớp ngoài có vẻ dầy hơn vì thế có thể nó sẽ hợp với mặt có độ bám xoáy lớn và tốc độ cao

Bình luận từ Facebook