TP.HCM tìm Andro hexer pips force dán ngang secondhand

Hoang Pham

Binh Nhì
Em ở Sài Gòn chỉ nhận giao dịch trực tiếp... Mặc dù rất thích nhưng vì giá mua mới mắc vđ ko có tiền mua... Bác nào có ko xài để lại giùm em :)) dù biết khả năng rất thấp :v

xtung78

Trung Uý
Em ở Sài Gòn chỉ nhận giao dịch trực tiếp... Mặc dù rất thích nhưng vì giá mua mới mắc vđ ko có tiền mua... Bác nào có ko xài để lại giùm em :)) dù biết khả năng rất thấp :v
Có dc ko bạn. 350k

Hoang Pham

Binh Nhì
Nếu vậy thì good quá :)) vậy anh để lại số phone để có gì em liên lạc vs lại a ở đâu vậy ?
À mà miếng này lót bao nhiêu vậy anh ?

Hoang Pham

Binh Nhì
mình ở SG , có 1 miếng dùng dung duoc vai ngay khong hop nen doi gai khac , can thi lien he 0986744729 o quan tan binh ngay nga tu 7 hien
Cam on anh da quan tam... anh co the cho bik chi tiet hon ve mat gai ko ? ( den hay do , lop lot, dan ngang hay doc, tinh trang ) cam on ^^

subin

Đại Tá
Cam on anh da quan tam... anh co the cho bik chi tiet hon ve mat gai ko ? ( den hay do , lop lot, dan ngang hay doc, tinh trang ) cam on ^^
màu đỏ . lót 2.1 , đang cắt chân gai ngang dùng cho BH , còn mới tinh vì mới sử dụng được 4 lần , đảm bảo giao dịch trực tiếp sẽ ưng ngay

bocau

Đại Tá
gai ngang chân gai xếp song song vuông góc cán cầm, như mặt của @xtung78 ở trên, thường dùng BH; gai dọc chân gai xếp dọc // với cán cầm, hay dùng FH; đối với mặt andro hexer pips, pips*, pips force; chũ in sẵn 2 phía ngang&dọc; có thể dán cắt theo ý tùy thich và lối đánh mỗi ngươi;
Cắt chân gai là sao e ko hiểu lm ?

Bình luận từ Facebook