TP.HCM cần bán cốt Andro Treiber Z đã sử dụng nhưng còn ngon

Status
Không mở trả lời sau này.

NTBB

Super Moderators
Mình hầu như không mua bán gì trên diễn đàn, nhưng có bạn Tú (diễn đàn cũ có nick là Tusardius) nay chưa lập được nick mới bên "nhà mới" nên nhờ mình rao bán giùm bạn ấy cây vợt Andro Treiber Z như trong hình dưới đây (hình mới chụp sáng nay 19/3). Giá bạn Tú đưa ra là 2triệu2 (2200k). Vậy các bạn nào quan tâm thì liên lạc trực tiếp với bạn Tú để thương thảo. Số DT của bạn Tú là 0948555479. Địa chỉ Email của bạn ấy là tunitaku@yahoo.com

o3ma

Đại Tá
Tưởng bác rao bán cốt để lấy tiền mua đĩa DVD và nộp phí bưu điện gửi chương trình dạy BB miễn phí cho các bạn ở vùng sâu vùng xa. Giỡn chơi bác chút. :D

NTBB

Super Moderators
Tưởng bác rao bán cốt để lấy tiền mua đĩa DVD và nộp phí bưu điện gửi chương trình dạy BB miễn phí cho các bạn ở vùng sâu vùng xa. Giỡn chơi bác chút. :D

Đã phải bán một số rồi - Thưa tổng thống ! Đến khi nào chỉ còn 1 cây (dành lại để chơi) thì kêu gọi "Hợp chủng quốc cờ hoa" tài trợ vài tỷ USD nhá!

o3ma

Đại Tá
Đã phải bán một số rồi - Thưa tổng thống ! Đến khi nào chỉ còn 1 cây (dành lại để chơi) thì kêu gọi "Hợp chủng quốc cờ hoa" tài trợ vài tỷ USD nhá!
Vô tư đi bác, USD là do nước em tự in ra được mà, muốn in bao nhiêu chả được.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook