Toppic đội Plusssz tham gia HNpiemership2012!!!!

thangRau

Đại Uý
Kính mời bác Trungvotdoc và các a e khác tham gia nội dung Vợt Dọc tại giải bb Doanh Nghiệp HP 2012, hạn đăng ký cuối cùng ngày 4/10/2012.
Chi tiết tại box Hải Phòng.

ngomanhtrung

Binh Nhì
Kính mời bác Trungvotdoc và các a e khác tham gia nội dung Vợt Dọc tại giải bb Doanh Nghiệp HP 2012, hạn đăng ký cuối cùng ngày 4/10/2012.
Chi tiết tại box Hải Phòng.

Tiếc quá a thangrau hôm đó e phải đi ctác ,chúc bác thi đấu thành công và đạt giải cao nhất nhé,hẹn bác hôm nào ra hà nội a e mình giao lưu vài trận nhé!BiaBiaBia

ducgt3

Binh Nhất
Hay tin loạt trận lượt về vòng 1/16 giữa đội Plusssz & Đức Thẩm hoãn lại 1 ngày do một số đồng chí bận công tác. Hy vọng chiều chủ nhật đẹp trời trên mảnh đất Yên Xá sẽ có những trận bóng thăng hoa của cầu thủ hai đội.

Ngóng mãi bác Trungvotdoc up ảnh loạt trận lượt đi cho anh em tự sướng tý...vậy mà...???

ngomanhtrung

Binh Nhì
Hay tin loạt trận lượt về vòng 1/16 giữa đội Plusssz & Đức Thẩm hoãn lại 1 ngày do một số đồng chí bận công tác. Hy vọng chiều chủ nhật đẹp trời trên mảnh đất Yên Xá sẽ có những trận bóng thăng hoa của cầu thủ hai đội.

Ngóng mãi bác Trungvotdoc up ảnh loạt trận lượt đi cho anh em tự sướng tý...vậy mà ...???

sorry bác ducgt3 và đội Đức Thẩm do e đang đi ctác nên chưa up anh phục vụ các bác được ,hẹn các bác chiều chủ nhật tuần này tại sân Yên Xá,chúc hai đội sẽ thi đấu thành công và cống hiến những pha bóng đẹp !BiaBiaBiaBia

ngomanhtrung

Binh Nhì
Thông báo:Do tình hình nhân sự có một số đồng chí đi công tác nên trận đấu lượt về vòng 16 giữa Plusssz và Đức Thẩm sẽ được thi đấu vào 15h30 ngày chiều chủ nhật tuần này(07/10/2012)tại sân Yên Xá.Kính mong các bạn cđv hai đội và những người hâm mộ trái bóng nhựa thu xếp thời gian đến cổ vũ và giao lưu với hai đội.Chúc hai đội sẽ thi đấu thành công và mang đến cho khán giả những pha bóng hay và đẹp mắt.Biathèm BiaBia

Last edited by a moderator:

phthtu25

Trung Sỹ
Thông báo:Do tình hình nhân sự có một số đồng chí đi công tác nên trận đấu lượt về vòng 16 giữa Plusssz và Đức Thẩm sẽ được thi đấu vào ngày chiều chủ nhật tuần này(07/10/2012)tại sân Yên Xá.Kính mong các bạn cđv hai đội và những người hâm mộ trái bóng nhựa thu xếp thời gian đến cổ vũ và giao lưu với hai đội.Chúc hai đội sẽ thi đấu thành công và mang đến cho khán giả những pha bóng hay và đẹp mắt.Biathèm BiaBia

Lượt đi kết quả nhiêu vậy ?
Lượt về trên sân nhà phải chén bao nhiêu mới vào vòng trong được vậy em ơi !

Cứ ra đội hình mạnh nhất là thịt thui !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ngomanhtrung

Binh Nhì
Lượt đi kết quả nhiêu vậy ?
Lượt về trên sân nhà phải chén bao nhiêu mới vào vòng trong được vậy em ơi !

Cứ ra đội hình mạnh nhất là thịt thui !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Lượt đi đội e thua 5-4,lượt về hứa hẹn sẽ là trận đấu vô cùng căng thẳng,hôm đó nếu bác rảnh qua cổ vũ nhé!Biathèm Bia

ngomanhtrung

Binh Nhì
cập nhật nhanh kết quả vòng 1/16 lượt về giữa: Plussssz và Đức Thẩm :5-1thèm Bia
Chúc mừng chiến thắng của a e trong đội Plusssz!!!
BiaBia

Bình luận từ Facebook