Topic thảo luận chia sẻ mút new của hãng KTS mang tên TACHYON

Hôm qua e được cầm miếng Tachyon trên tay cảm giác trực quan ban đầu bao bì cách ...là rất đẹp
Thông số của nhà hãng đưa ra cho e nó là quá khủng - mút khá nhẹ và có độ cứng vừa phải ( miếng vuông cho trọng lượng khoảng 57g).
Sau khi dán vô vợt và test với SZLC thấy banh đi tốc độ cao và độ bám khá cao - chụp và bắt ngắn khá dễ
Còn về độ bền thì hàng mới nên chưa biết + cộng thêm mới đánh e nó được 1 bữa nên cug chưa cảm nhận được nhiều
Sẽ viết cảm nhận về e nó nhiều hơn sau thời gian thuần phục e nó - 1 sp đáng để mọi người quan tâm và nên sử dụng..?

chúmập

Thượng Sỹ
Gì chứ nhẹ là mình quan tâm rồi. Vì mấy cái cốt mình đang sỡ hữu sao nó nặng quá.
Bác Khánh cho biết giá tiền em nó luôn. Bác test rồi làm bài review chi tiết cho ace thèm nhe.

Gía của e nó là 850 ka các bác nhé,e đã có hàng các bác nào yêu thích thử cảm giác mới thì alo cho mình 0938050307
Hqua wên ko chup dung nhan của e nó lên cho mọi người chiêm ngưỡng, hẹn các bác vào ngay mai nhé

Lucas

Binh Nhì
Gì chứ nhẹ là mình quan tâm rồi. Vì mấy cái cốt mình đang sỡ hữu sao nó nặng quá.
Bác Khánh cho biết giá tiền em nó luôn. Bác test rồi làm bài review chi tiết cho ace thèm nhe.

a mập đánh 1 mặt gai rồi mà còn chê nặng nữa hả :zingme71:

fbi

Administrator
Gía của e nó là 850 ka các bác nhé,e đã có hàng các bác nào yêu thích thử cảm giác mới thì alo cho mình 0938050307
Hqua wên ko chup dung nhan của e nó lên cho mọi người chiêm ngưỡng, hẹn các bác vào ngay mai nhé

Hình em nó đây!

Thông số ấn tượng và nhìn miếng mút rất chất!!! Sản phẩm của Korea nhưng công nghệ Germany. Nhìn bề mặt mút khá giống với mút của Tibhar, nhưng lớp lót lại là bọt khí.

fbi

Administrator
Vì mình có 1 cây Long II 91g nên tìm mặt nhẹ. Chờ review của các bác ấy xem sao.

Nghĩa đang chơi cây Long II đó chúmập! Hôm nào song long làm 1 trận thử nhé!!! Miếng mút hợp với cây Long II đó là ... đánh thử với FBI rồi sẽ rõ!!! Haha

Bình luận từ Facebook