Topic show hàng cốt vợt của anh em.

hibiki

Moderator
Hầu như ở cửa hàng dụng cụ bóng bàn chuyên nghiệp nào cũng có bán hết!

Mua tấm film làm chi, mua tấm kiếng (dày hoặc mỏng) dùng để đóng bìa sách khổ A4 cũng được.

Thêm nữa là nên mua Cây Lăn Bụi dùng để lăn trên quần áo có giá từ 20-50k, dùng được khoảng trên 3 tháng, dùng để lăn trên mặt vợt, lăn 1 cái là sạch boong bụi. Sau đó dán miếng bảo vệ bề mặt là xong.

hibiki

Moderator
mua miếng lau mút lau sạch rồi áp miếng phim vào tiết kiệm hơn anh Văn à :D

Em lau mút bằng miếng cỡ nào cũng không thể sạch boong bụi bằng cây lăn bụi được, vì cây lăn bụi thực chất là dùng các miếng giấy có keo dính, khi lăn trên mặt vợt thì lăn đến đâu sạch boong bụi đến đó, 1 hạt cũng không còn. Mỗi cây lăn giá 47k có tới 90 miếng giấy, cho phép mình lau 90 lần.

Còn miếng film 20k thì xài riết cũng sẽ bẩn và cũ thôi, mua miếng kiếng đóng tập 20k được 1 đống, tha hồ mà xài =))

Đã tiện chụp và post rồi thì cũng sang đây show vài cây củi cho mọi ng cùng chém tí cho vui hehe
Vì trình chụp hơi còi nên ảnh không đẹp cho lắm các bác xem tạm nhé

Mấy cây ý thì chơi...Daiwe cũng hay a ơi :))
Tiếc cái mình không chơi Tàu Đạo nên chưa biết ntn...nghe nói oánh tốn nhiều sức và tuned các loại nhức đầu quá nên...chịu hehe
Giờ oánh chán no hết rồi lại quay về cổ kiếm tem đồng tím bên tay trái thôi,control tốt,nảy tốt và đều đỡ mất sức cho nhàn hi

pilot power

Trung Sỹ
Trời ơi...ZLC Limited kìa :x :x Cây này phân phát cho Asia phải không ạ? Thấy số là 020/030. Lúc mua giá bao nhiêu vậy bác :d

Đúng rồi bạn à. Mình có 2 cây ASIA 011/ 030 ST và ASIA 021/030 FL
Lúc mua cây đầu giá phân phối của Butterfly là 2t8 , cây TMB thường giá là 1t8. Cây thứ 2 mình mua sau đó mấy tháng nhưng giá gấp 2 lần cây TMB thường.

meoluoitmb

Đại Tá
Bác cho e hỏi ZLC khác với ZLC limited ở điểm nào, và muốn mua ZLC limitted thì mua ở đâu bây giờ Bác nhẩy

pilot power

Trung Sỹ
Bác cho e hỏi ZLC khác với ZLC limited ở điểm nào, và muốn mua ZLC limitted thì mua ở đâu bây giờ Bác nhẩy

Cái khác biệt đầu tiên là cái tem của TMB LMT mầu trắng có dòng chữ ZLC Limitted. còn loại thường là tem xanh. Chất liệu và công nghệ thì như nhau. Còn một số khách biệt nữa thì người phân phối cho mình là anh Hùng Hà bóng bàn ở Nguyễn Thái Học Hà nội là biết nhiều nhất. Hiện nay cây này ko có bán mới mà chỉ mua được ai không sử dụng nữa bạn à. Cám ơn bạn đã quan tâm.

lion

Đại Tá
Sau thời gian ăn nằm với ALC, ZLC, em lại quyết định cưới lại em Michael Maze FL
ngày nào. Thấy các bác post ảnh vợ lên cho thiên hạ bình phẩm em cũng thấy nó
ngứa ngáy khó chịu nên phải đú theo:

devil_xiii

Binh Nhì
Sau thời gian ăn nằm với ALC, ZLC, em lại quyết định cưới lại em Michael Maze FL
ngày nào. Thấy các bác post ảnh vợ lên cho thiên hạ bình phẩm em cũng thấy nó
ngứa ngáy khó chịu nên phải đú theo:

bác cho em hỏi cây Maze này vn thì mua ở đâu và rổ giá thế nào bác nhỉ, hôm nọ em cầm đánh thử chừng 30 phút thấy thích ghê :D cảm giác êm ái an toàn và xoáy nhiều nữa

Cái khác biệt đầu tiên là cái tem của TMB LMT mầu trắng có dòng chữ ZLC Limitted. còn loại thường là tem xanh. Chất liệu và công nghệ thì như nhau. Còn một số khách biệt nữa thì người phân phối cho mình là anh Hùng Hà bóng bàn ở Nguyễn Thái Học Hà nội là biết nhiều nhất. Hiện nay cây này ko có bán mới mà chỉ mua được ai không sử dụng nữa bạn à. Cám ơn bạn đã quan tâm.
Bác Pilot thì ở hội ZLC rất lâu rồi phải không ạ? Nếu mà đc bác nhượng lại 1 cây ST thì thích biết mấy nhỉ hihi

Bác Pilot thì ở hội ZLC rất lâu rồi phải không ạ? Nếu mà đc bác nhượng lại 1 cây ST thì thích biết mấy nhỉ hihi

Bình luận từ Facebook