Topic show hàng cốt vợt của anh em.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Trời!!!!! Nhìn 04 em này sao cứ thấy trong lòng nao nao sao ấy! Giống như bị tiếng sét ái tình vậy! Nhìn sao mà nõn nà quá! yêu quá đi thôi! Con ghệ mà biết em yêu thế này nó ghen tức chết mất các bác ạ!

7p.2a Point carbon em đã từng sở hữu, em này có cái cán rất là thơm tho nhé, không biết có phải do chất gỗ của nó ko.

tuyetvu79

Đại Tá
Vào keo lúc đánh không thật tay lắm bạn ah. Đánh cảm giác thế nào.

............
em nó bóng bẩy, mượt mà, nhìn đã mắt hơn
cảm giác ....ngon , đã tay, mặt stiga bám cực, moi xoáy sướng tay. BH: h3 neo khi phát lực mạnh cho cú bạt thì âm thanh nghe đã cực ( đối thủ còn giật mình bởi âm thanh....)sướng lỗ tai lun ...hi
Bia

docmaorg

Đại Tá
Mỗi người 1 kiểu và 1 thói quen tiếp xúc bóng và phát lực vào bóng, nên có lẽ bác sẽ hợp với dòng ten khác ngoài 64

Ttfan2012

Đại Tá
Mỗi người 1 kiểu và 1 thói quen tiếp xúc bóng và phát lực vào bóng, nên có lẽ bác sẽ hợp với dòng ten khác ngoài 64

Thực ra trong các loại Ten, mình hợp với Ten 64 nhất khi đánh với Rwd NCT V bạn ạ. Chỉ có điều Long II nó như mãnh hổ (dùng keo sữa mà vẫn như là có tăng lực vậy) nên mình mới ko tự tin khi đánh BH với cây này. Mà cu Ma Long cũng dùng BH là Ten 05 thì phải.:)

Bình luận từ Facebook