Topic show giày bóng bàn

Quạt mo

Đại Tá
Mà dạo này trình tự nhiên xuống 0.85 bóng nên quan tâm đến vụ giày dép ĐẸP. Nhờ các sư huynh tư vấn cho đôi nào chuyên BB mà hiệu năng/giá thành là cao nhất!

Quạt mo

Đại Tá
Có đôi asics cỡ 41,5 đang rao bán giá 2,2 củ ---> hiệu năng rất cao.
Tổng thống cho ít Review đôi này tí. Mà hôm trước có thằng đệ nó bảo về nhà sẽ trình lên bác vụ Cấm vũ khí sát thương cho mấy anh em du kích, bác đã nhận được văn bản chưa??

thoatk

Thượng Tá
Trời ạ, đẹp quá, Red Arc làm quảng cáo cho nhiều hãng giày thế à, đừng nói là thuộc quyền sở hữu của Red hết đấy nhé, vì nếu là của Red có ngày cũng bị Thoatk chôm một đôi. Thích quá !!!!!

com1603

Thượng Tá
Cho em show ké phát nhé bác @Red Arc , hi vọng may mắn có bác vừa chân ;)

Red Arc

Đại Tá
đôi adidas màu trắng này mình cũng đang nghía, có lẽ sẽ cho cập bến thử 1 đôi, hehe. Anh em có giày đẹp hoặc muốn giao lưu thì chớ ngần ngại post lên đây, một công đôi việc luôn mà...

com1603

Thượng Tá
đôi adidas màu trắng này mình cũng đang nghía, có lẽ sẽ cho cập bến thử 1 đôi, hehe. Anh em có giày đẹp hoặc muốn giao lưu thì chớ ngần ngại post lên đây, một công đôi việc luôn mà...
Đúng là con Adidas trắng này nhìn rất đẹp, may quá còn con size 40 này, trường hợp em nó cao số không muốn rời xa thì sẽ cho em nó phục vụ mình luông :D

Bình luận từ Facebook