Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

nhuonghaihau

Trung Tá
Đánh cây đấy dễ đánh lắm.tay em nhỏ nên cầm vưà tay.Cây super đánh cũng bình thường anh Nhượng ạ.Em đánh thử rồi cũng ko thấy có gì khác biệt.Anh xem có ai cầm vợt đấy đánh hay chưa.hehe.
chú đánh cây đấy sắp thay bóng 44 rồi ko chơi được đâu hê hê

bongban_bia

Trung Tá
Bắt đầu quen cây ZJK ALC rồi Hoà ah. Chắc không đổi kiếm nữa không thì :zingme12: thì chết.
Anh cứ tập trung vào đánh 1 cái thôi.Đánh nhiều loạn đao đấy.Thường thì cây nào lúc mới thử cũng có cảm giác sướng.Nhưng đánh 1 thời gian mới thấy có khuyết điểm

Sobat

Trung Uý
Hôm nay 29/8 rồi tình hình ở nhà đã triển khai gì chưa? năm nay có đông cầu thủ tham gia không? có những môn thể thao nào được tổ chức?
Hay chủ yếu là môn Tôm- Cua - Cá ?

nhuonghaihau

Trung Tá
Hôm nay 29/8 rồi tình hình ở nhà đã triển khai gì chưa? năm nay có đông cầu thủ tham gia không? có những môn thể thao nào được tổ chức?
Em vừa điện về đang đánh bóng chuyền dữ lắm.... bịch bịch bịch

malong_dung

Đại Tá

A Kiều và a Tú cố gắng đúng 7h30 ngày 01.9 có mặt để bốc thăm nhé

delpiero104

Thiếu Uý
Hôm nay lịch bốc thăm anh Kiều ah. Chắc là chiều nay có danh sách.

delpiero104

Thiếu Uý
Anh cứ tập trung vào đánh 1 cái thôi.Đánh nhiều loạn đao đấy.Thường thì cây nào lúc mới thử cũng có cảm giác sướng.Nhưng đánh 1 thời gian mới thấy có khuyết điểm
Uh. Có khi từ nay chỉ đánh cây này thôi. Đổi nhiều loạn đao mà còn xuống bóng nữa.

Sobat

Trung Uý
Ở đây có bác nào đam mê chim cò không nhỉ :zingme14:

Chim gì chú? chào mào, khuyên anh có mấy con ...Dân chơi BB còn mê nhiều thứ lắm.
Sáng đi làm, trưa về tranh thủ chăm chim, chiều đi làm, tối đánh bóng -> Bia -> Nghe nhạc -> xem TV -> Chơi chim....

bongban_bia

Trung Tá
em mới chơi được gần 1 năm nhưng loại nào cũng thử 1 tí.hehe.chào mào,mi,choè than,choè lửa.Đầu tư vào chim còn nhiều hơn đầu tư cho bóng bàn

Mhquang

Trung Uý
Chim gì chú? chào mào, khuyên anh có mấy con ...Dân chơi BB còn mê nhiều thứ lắm.
Sáng đi làm, trưa về tranh thủ chăm chim, chiều đi làm, tối đánh bóng -> Bia -> Nghe nhạc -> xem TV -> Chơi chim....

Hôm nay có rảnh không bác Kiều, nếu rảnh thì ra giao lưu với em chút để kiểm chứng trình em xuống đến đâu rồi.
Nếu anh cứ đánh như lần trước anh em mình gặp nhau thì có thể em thịt được anh đấy.

Bình luận từ Facebook