Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

Sobat

Trung Uý
Em đã bảo có ngoại binh ở Hà Nội về mà.Đến hôm đấy là các bác biết.hehe

Trình cao thì về làm giề, để cho AE ở nhà oánh với nhau nó vừa miếng hấp dẫn hơn. Mấy năm vừa rồi vào đến bán kết nhìn đi nhìn lại cùng lắm còn mỗi Tuân cồn còn lại toàn nguyên quán.

Mhquang

Trung Uý
Thế chú không ới anh tiếng để anh chạy ra giao lưu, anh chạy bộ cũng chỉ mất 5 phút. Thế chú có giao lưu với Hoàng không? trình dạo này thế nào? sắp thịt được anh chưa?.
Hoàng nó về sớm nên không giao lưu được. ANh hỏi trình của ai, của em ah? Em thì vẫn thua anh, nhưng hy vọng nếu chiến thì sẽ có cuộc chiến đẹp mắt và hấp dẫn. Cú giật phải của em đã mạnh hơn trước nhiều rồi(nhờ Bình cổ nhuế chỉ giáo)

Mhquang

Trung Uý
Trình cao thì về làm giề, để cho AE ở nhà oánh với nhau nó vừa miếng hấp dẫn hơn. Mấy năm vừa rồi vào đến bán kết nhìn đi nhìn lại cùng lắm còn mỗi Tuân cồn còn lại toàn nguyên quán.
Không biết người về trình cao đến đâu, nhưng nếu cao quá hang C diễn đàn thì cũng không nên tham gia. Để người cùng quê chiến với nhau hấp dẫn hơn.

nhuonghaihau

Trung Tá
Không biết người về trình cao đến đâu, nhưng nếu cao quá hang C diễn đàn thì cũng không nên tham gia. Để người cùng quê chiến với nhau hấp dẫn hơn.
anh quang đăng ký thi đấu ở xã chưa bác kiều để lại cái giải ba cho anh với chú đạt đấy

Hoàng Cá Mập

Thượng Sỹ
He he em cảm ơn anh Quang nhiều lắm ạ? Hum nào rảnh anh em mình giao lưu vài trận nha anh
Hôm nay Hoàng Cá Mập đến Hoàng Sâm đánh, nhìn chú khác trong ảnh quả, còn trẻ hơn cả trong ảnh.
Anh thấy chú đánh hay thật, chứng tỏ Hải Hậu cũng nhiều tài năng ghê.
Chúc chú có giải ở mùa năm nay.

bongban_bia

Trung Tá

Chắc có người ở xã nào thuê về thôi bác ạ

delpiero104

Thiếu Uý
Đợt này anh em chuẩn bị 2/9 thế nào rồi. Chắc phải đến gần ngày thi đấu mới có lịch các bảng. Hòa có đánh giải A ở Nam ĐỊnh không?

Sobat

Trung Uý
Chắc có người ở xã nào thuê về thôi bác ạ

Lại thêm bệnh thành tích, để cho vùng quê nó yên ả đi. Ông trình A mà gặp em cho đi nhặt bóng luôn, cứ giao bóng là oánh luôn, mình mà giao bóng thì giao luôn ra ngoài không cho đánh.
Năm nay anh và Đang Hải Ninh (Khương đình) không tham gia, Linh con chắc gì đã về để cho AE ở nhà thi đấu cho lâm ly.

Last edited:

Bình luận từ Facebook