Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

malong_dung

Đại Tá
không bác ạ.Mấy ông tổ chức làm ăn chán quá

đúng là công tác tổ chức hơi chán, Hà Nam cũng vậy, giải đại hội vừa rồi do kô xếp hạt giống nên các cao thủ phải giết nhau sớm quá, thành ra giải kém hấp dẫn. Chú Hoà cho A hỏi Việt cụt có tham gia giải không vậy ?

Sobat

Trung Uý
MỘT GIẢI ĐẤU BUỒN KHÔNG THÀNH CÔNG VỀ MỌI MẶT.
- Một Ban tổ chức yếu kém? một Đại hội TDTT 4 năm mới tổ chức giải 1 lần mà không bằng giải của Huyện tổ chức thường xuyên. Chiều 13 thi đấu nhưng sáng 13 mới họp các lãnh Đội và bốc thăm và chìa ra cho mỗi người 1 tờ Điều lệ của giải?
+ Bốc thăm ngẫu nhiên không có hạt giống vì vậy những trận bán kết chung kết đơn, đôi tẻ nhạt không ai muốn xem.
+ thường thì thi đấu Đồng đội trước, nhưng giải này lại thi Đơn, Đôi, Đồng đội (em về tham gia đồng đội tưởng đánh đầu tiên nnhưng ngồi gần 2 ngày chiều ngày cuối cùng với đánh) khi đánh cả tinh thần và thể lực đã không muốn làm gì rồi.
+ Do bốc thăm ngẫu nhiên lên 3 Đội mạnh nhất của Tỉnh Gồm Công An, TP Nam Định và Hải Hậu cả 2 nội dung đơn và Đôi đều năm cùng 1 bảng đương nhiên 1 cụ chết, 1 cụ bị thương còn cụ còn lại đương nhiên vô địch (Đội CA và TPNĐ toàn trình A, B diễn đàn, HH chỉ có 1 người trình B); còn các bảng khác toàn trình D, E, F...nhưng múa 1 lúc cũng được 2 cụ vào bán kết và 1 cụ vào chung kết,.......
- 1 Hải Hậu đen đủi không biết ông Phó phòng Văn hoá huyện trước khi đi bốc thăm ăn gì? làm gì? mà đen thế? nếu xét về thực lực tổng thể thì Đội đứng thứ 3 là đương và nhiều nội dung còn phải đứng thứ nhì nhưng cuối cùng đứng thứ tư (toàn huy chương chì).
- Cá nhân một lần thi trắng tay không được đứng trên bục, lần thứ 2 liên tiếp trong năm lĩnh huy chương chì?
Tuy vậy nhưng vẫn tự hào về Phong trào Bóng Bàn Hải Hậu có 1 lượng cổ động viên đông nhất trong nhà thi đấu (đông hơn cả 2 Đội chủ nhà) Các bác các chú, AE chị em luôn sát cánh cùng Đội dù thua hay thắng động viên AE cả vầ Tinh thần và vật chất.
Xin cảm ơn tất cả.

Mhquang

Trung Uý
Xin chia buồn với mấy bác HH. Nhưng khó chịu nhất là lịch không rõ ràng để anh em phải đợi chờ lâu.
Về việc cuối tuần gặp nhau, mọi người thống nhất sớm để lên kế hoạch nhé.

cuongyb

Trung Uý
Xin chia buồn với mấy bác HH. Nhưng khó chịu nhất là lịch không rõ ràng để anh em phải đợi chờ lâu.
Về việc cuối tuần gặp nhau, mọi người thống nhất sớm để lên kế hoạch nhé.

- Vậy là BTC làm để mà làm rồi....Xin chia buồn cùng ae nhé!!! Giải mà tổ chức thế thì xem chán ngoắc, chỉ chọn được chức vô địch chức 2,3 ko thể sếp hạng....Vãi trưởng, ai mà đi cổ vũ thì chắc buồn hết biết ae nhỉ????

nhuonghaihau

Trung Tá
Các bác xem bàn bạc giao lưu tại Hải Hậu ngày nào nhỉ có Bác Cường Yên Bái, Bác Sơn Huế đầu tháng 8 về quê bác Kiều thì coi thi xong rồi, bác Quang, chú Đạt, chú Công... và em lúc nào cũng đi được mùng 4/8 được không ? xin ý kiến Bác Kiều và các bác

Last edited:

cuongyb

Trung Uý
Các bác xem bàn bạc giao lưu tại Hải Hậu ngày nào nhỉ có Bác Cường Yên Bái, Bác Sơn Huế đầu tháng 8 về quê bác Kiều thì coi thi xong rồi, bác Quang, chú Đạt, chú Công... và em lúc nào cũng đi được mùng 4/8 được không ? xin ý kiến Bác Kiều và các bác

- 1/8 tớ phải có mặt ở Giao Yến để dự cưới em gái con ông chú, chắc 29-30/7 là tớ lên đường...ko biết có gặp được ae ko???? Xong việc chắc chỉ được nghỉ thêm có một ngày nữa là phải đi, ae sắp sếp thời gian đê......!!!! :zingme69:

cuongyb

Trung Uý
Về đông co vui anh ah. Cuối tuần anh Nhượng có về không?

Chú đã bán H3 pro blu chưa vậy???? Hôm trước tớ phải đi công tác ko giao dịch được, vả lại vẫn còn mặt H3NT neo blu nên....tc nhé. Hôm nào về cho tớ tét thử cây RW 5 nhé, trước tớ thích cây này lắm, cuong84 Hòa Bình có cây bán tớ ki mua đc tiếc đứt ruột....hiiii!

Last edited:

delpiero104

Thiếu Uý
Chú đã bán H3 pro blu chưa vậy???? Hôm trước tớ phải đi công tác ko giao dịch được, vả lại vẫn còn mặt H3NT neo blu nên....tc nhé. Hôm nào về cho tớ tét thử cây RW 5 nhé, trước tớ thích cây này lắm, cuong84 Hòa Bình có cây bán tớ ki mua đc tiếc đứt ruột....hiiii!
Có một bạn Hải Phòng đang định ngày mai giao dịch anh ah. Em vẫn còn cây RWD 5. Hôm nào về anh đánh thử xem.

cuongyb

Trung Uý
Có một bạn Hải Phòng đang định ngày mai giao dịch anh ah. Em vẫn còn cây RWD 5. Hôm nào về anh đánh thử xem.
- Thank kyn chú em!!!! Nhất định chú em phải cho anh thử nhé???? Anh thích cây này lắm đó, hàng vesion thấy Tuánkhoai rao bán mãi......., nhưng chót yêu Long II nên không còn sức, chắc RW5 vào bóng ngọt hơn Long 2 chú Đạt nhỉ???????

cuongyb

Trung Uý
anh Cường còn cay sar nào bán không?

- Anh cũng đang tìm một em đây này....tem bạc cũng đc nhưng nặng tầm 86-87g, cây trước của anh nặng quá 91g kaaaka... cho đi với người tình mới rùi....chuyển GA cũng ra đi....hiiihi đang mãn nguyện với Long 2...nhưng vẫn chờ Long 3....
- Chú oánh Timoboll ZLC tìm sar làm gì.....????

Last edited:

Bình luận từ Facebook