Topic đội TS2B

malong1984

Binh Nhất
Mai tôi đi công tác nên ko tham gia cổ vũ anh em được, nếu về kịp sẽ cố gắng ra bia bọt cùng anh em. Chúc đội ngày mai tiếp tục giành chiến thắng.

Hôm qua a bảo chắc chắn về kịp mà còn nếu gì. Mai ra bia nhé lâu đội ko tụ tập. A Nguyên và các a e khác của đội cũng thế nhé, mai bớt chút thời gian ra cùng a e.Bia

ngoccu

Binh Nhì
Chúc mừng anh em đã chính thức bước vào vòng trong. Hnay có việc phải về ko họp báo đc thèm quá....thèm Bia

ngoccu

Binh Nhì
Vùa xem lịch xong.
Ngày 20/10 TS2B sẽ gặp Chúc Sơn trên sân nhà quán thánh, anh em căn lịch để giữ gìn sức khỏe còn chiến đấu nhé

vanuc

Đại Tá
Vùa xem lịch xong.
Ngày 20/10 TS2B sẽ gặp Chúc Sơn trên sân nhà quán thánh, anh em căn lịch để giữ gìn sức khỏe còn chiến đấu nhé

Đội TS2B có sân nhà địa chỉ như thế nào các bác nhỉ?...................

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Các bác đi qua Lăng Bác, đến ngã tư giữa Quán Thánh, Hùng Vương và đường Thanh niên thì cung thể thao nó nằm ngay ở đầu đường Quán Thánh. Các bác lưu ý là Quán Thánh là đường 1 chiều nên đoạn này các bác đi ngược lên cổng cung thể thao thì phải dắt bộ xe không chẳng may gặp công an hay cơ động thì mất toi vài lít. Còn nếu muốn đi thuận chiều đường Quán Thánh thì các bác đi hết đường Hoàng Diệu rồi đi thẳng sang Nguyễn Biểu, ra đến Quán Thánh thì rẽ trái đi hết đường Quán Thánh thì cung thể thao nằm ngay bên tay trái
Có gì cần hỏi thêm thì các bác liên lạc trực tiếp với đội trưởng Nguyên 0914799199.

vanuc

Đại Tá
Các bác đi qua Lăng Bác, đến ngã tư giữa Quán Thánh, Hùng Vương và đường Thanh niên thì cung thể thao nó nằm ngay ở đầu đường Quán Thánh. Các bác lưu ý là Quán Thánh là đường 1 chiều nên đoạn này các bác đi ngược lên cổng cung thể thao thì phải dắt bộ xe không chẳng may gặp công an hay cơ động thì mất toi vài lít. Còn nếu muốn đi thuận chiều đường Quán Thánh thì các bác đi hết đường Hoàng Diệu rồi đi thẳng sang Nguyễn Biểu, ra đến Quán Thánh thì rẽ trái đi hết đường Quán Thánh thì cung thể thao nằm ngay bên tay trái
Có gì cần hỏi thêm thì các bác liên lạc trực tiếp với đội trưởng Nguyên 0914799199.

Cảm ơn nhé! Đội trưởng là Nguyên- Song hỷ ah, bây giờ không biết đổi nick gì rồi...................

sonmap

Binh Nhất
Ngày mai thi đấu rồi mà chẳng ai thèm vào topic để cổ vũ anh em thi đấu nhỉ.
Buồn quá.
Nhưng không sao ngày mai anh em ta hãy cố gắng vì màu cờ sắc áo TS2B. Quyết tâm nhé các em ơi!thèm Biathèm Biathèm Bia

iubb

Binh Nhất
Ngày mai thi đấu rồi mà chẳng ai thèm vào topic để cổ vũ anh em thi đấu nhỉ.
Buồn quá.
Nhưng không sao ngày mai anh em ta hãy cố gắng vì màu cờ sắc áo TS2B. Quyết tâm nhé các em ơi!thèm Biathèm Biathèm Bia

khakha!! dạo này ae có ai vào diễn đàn đâu !!!
chúc ae chiều nay thi đấu tốt, có kết quả thuận lợi tạo lợi thế trước trận lượt về, hy vọng với những nỗ lực của ae, đội ta sẽ lọt vào bán kết !!
chúc toàn đội chiến thắng và đoàn kết vui vẻ :D

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Trưa nay anh em khuấy động lại phong trào bằng giải nho nhỏ nội bộ từ 10h trưa đến 13h chiều tại Duy Hưng nhé... Hiện tại có tôi, songhy, malong, Bình boy và Vinh boy rồi... Các anh em khác có thể thu xếp thời gian thì ra nhé..

Bình luận từ Facebook