Topic đội TS2B

iubb

Binh Nhất
hqua là ngày thi đấu ko thành công của ae ts2b trên sân đấu!! nhưng lại là ngày" họp bia" tương đối v2 cùng ae khương đình trên bàn bia :)) hy vọng những vòng tiếp theo ae ta tìm lại đc hương vị chiến thắng!!!!!

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Tình hình kết quả thi đấu của đội chiều qua thế nào ấy nhỉ??

Nhiều khả năng từ tuần sau tôi có thể đi cổ vũ các chiều thứ 7 được rồi.

Tuần tới anh em bố trí gặp nhau để chấn chỉnh tinh thần thi đấu anh em nhé, tôi đề xuất vào 5h chiều thứ 3 tại sới Đại Long theo đúng tinh thần xoay vòng để công bằng cho tất cả anh em, đề nghị mọi người cho ý kiến nhé..

Tinh thần toàn đội đang đi xuống, nhưng tôi thấy đây là tình trạng chung của hầu hết các đội chứ không riêng đội mình, phải chấp nhận và tìm cách khôi phục lại thôi.

Hẹn gặp anh em vào thứ 3

songhy

Binh Nhì
Chiều mai, đúng 4h45 anh em có mặt tại Duy Hưng để off nhé. Thông báo chính thức, đề nghị ae có mặt đông đủ...
@MBG, BinhBG: Có Bia dành cho các chú đây, à quên, cả Vinh boy nữa, hehe

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Chiều mai, đúng 4h45 anh em có mặt tại Duy Hưng để off nhé. Thông báo chính thức, đề nghị ae có mặt đông đủ...
@MBG, BinhBG: Có Bia dành cho các chú đây, à quên, cả Vinh boy nữa, hehe

ok, tôi tham gia được... SMS gửi anh em thì dễ hơn vì anh em dạo này có vẻ ít vào diễn đàn lắm

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Tuần này anh em hoãn trận gặp đội Dũng Cửu 1, nhưng anh em vẫn có lịch off tại Duy Hưng vào bắt đầu từ 3h chiều thứ 7 ngày 11/8/2012. Tạm thời có mấy gà gáy to nên có mấy trận hơi to to tí góp bia cho anh em đã được khớp lệnh như sau:

1, Tuấn - Long beck (2-0-2): 200k
2, Tuấn - Vinh hochoi (2 viên): 200k
3, Long beck - Đức cdc: 200k
4, Long beck - Vinh: 200k

Nhận đặt cửa dưới mọi hình thức và mọi mệnh giá. Hôm đấy gia đình tôi có việc nên tôi chỉ đi đánh và off với anh em được đến 4h sáng là phải về, mong anh em thông cảm

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Nhìn vào rổ rá thì hãng Wiliam đưa ra nhận định (99%): Tuấn không mất tiền, Long beck đi 200k, Đức cdc đi 200k và Vinh hochoi đi 400k, chia buồn với 3 em....

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Dr Tuấn máu lửa quá nhỉ . hôm nào mình ra cáp cho mình mấy cái kèo dưới kia với nhé. hì

Welcome anh Sơn, anh mà ra thì nhất định phải đi với đội em một hôm rồi, em đăng ký trước nhé mặc dù chưa biết bao giờ anh ra.. có khi gặp lại anh trước trong Sài Gòn vào tháng 10 này ấy chứ... he he

malong1984

Binh Nhất
Nhìn vào rổ rá thì hãng Wiliam đưa ra nhận định (99%): Tuấn không mất tiền, Long beck đi 200k, Đức cdc đi 200k và Vinh hochoi đi 400k, chia buồn với 3 em....

Nhìn vào bảng khớp lệnh biết KIM Tuấn nhát cáy chỉ dám đánh 1 trận vs mình, trong khi mình ngoánh 3 trận độ to nhất từ bé đến giờ :confused:

không hổ danh Tuấn mũi né :))

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nhìn vào bảng khớp lệnh biết KIM Tuấn nhát cáy chỉ dám đánh 1 trận vs mình, trong khi mình ngoánh 3 trận độ to nhất từ bé đến giờ :confused:

không hổ danh Tuấn mũi né :))

Chú bố trí cho anh làm trận chấp bs Kim Tuấn 2 làm 50 bia đi chú. Khát bia quá, chờ anh Dũng scubi mãi k thấy khớp hàngthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Chú bố trí cho anh làm trận chấp bs Kim Tuấn 2 làm 50 bia đi chú. Khát bia quá, chờ anh Dũng scubi mãi k thấy khớp hàngthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Trận với ông để giải quyết bên sới Linh Đàm sau ông nhé... Để bọn tôi thanh toán nội bộ đã. Tề gia thì mới trị quốc được...

malong1984

Binh Nhất
Trận với ông để giải quyết bên sới Linh Đàm sau ông nhé... Để bọn tôi thanh toán nội bộ đã. Tề gia thì mới trị quốc được...

a ơi hôm tới cho a Tuấn đi thịt a luôn đi họp bia cho xôm a Tuấn 7 nhỉ, a mà dám ra chấp e 5 là e liều cả két bia đấy ko đùa đâu

ngoccu

Binh Nhì
HC2 mới sửa lại CLB, đèn đóm, sơn xì lại rất ngon.
Mai anh em ra đấy nhỉ ? có quán bia ngay bên ngoài đỡ phải đi xa.
Có ai muốn thịt Ngọc thì lên tiếng nhỉ ? làm tí gầu bò cho nó vui

ngoccu

Binh Nhì
HC2 mới sửa lại CLB, đèn đóm, sơn xì lại rất ngon.
Mai anh em ra đấy nhỉ ? có quán bia ngay bên ngoài đỡ phải đi xa.
Có ai muốn thịt Ngọc thì lên tiếng nhỉ ? làm tí gầu bò cho nó vui

Tôi đã góp ý với chủ xới và những chuyện trước đây anh em ko vui có lẽ sẽ ko xảy ra nữa.

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Dear anh em đội TS2B!

Thay mặt đội Vitas D xin thông báo với đội TS2B về địa điểm thi đấu HN Pre như sau:

Địa điểm: CLB Duy Hưng - gần ngã 4 Lê Văn Lương x Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội
Thời gian: Khởi động vào 15h30 và thi đấu chính thức vào 16h00 ngày 25/ 08/ 2012

Nếu các bạn có thay đổi gì, xin thông báo lại cho tôi hoặc Hải CTL nhé!

Trân trọng!
Phạm Xuân Ánh

Bình luận từ Facebook