TOPIC Đội Chelsea BVĐ-Thi đấu hạng E-HN pre 2015

tangdung

Đại Tá
Cảm ơn tất cả sự nỗ lực, đam mê và tràn đầy nhiệt huyết của anh em. Các chủ công của chúng ta @bachninhbinh @chungnguyen @Tuankem_nb đã thi đấu thành công giải đấu đầu tiên Đội ta tham dự ĐỘI ĐÃ ĐẠT HUY CHƯƠNG BẠC, một thành công ngoài mong đợi khẳng định vị thế thương hiệu của Đội. Các anh em trong Đội chưa xuất quân như @cuongmd @Tungsito Xoán @sardius0114 @Hoangngoc_85 sẽ tiếp tục tiếp nối đam mê của mình và oánh vì niềm đam mê. Cảm ơn tất cả anh em. Hy vọng Đội ngày càng phát triển vững mạnh và đoàn kết.
P/s: Thành công của giải chúng ta đc thưởng Cờ+1 củ+1 Áo thi đấu màu đỏ

tangdung

Đại Tá
Chung kết Đội mình thua Hùng Hà (Em Linh) tuy hơi tiếc nhưng thực sự là quá thành công và rút ra được nhiều bài học kinh nghiệm cho chặng đường dài sắp tới tham gia giải Diễn đàn. Cố lên anh em - Đoàn kết là sức mạnh

Ngày nay, Chelsea BVĐ đứng thứ hai vòng bảng, vào vòng tứ kết gặp NTĐ Bách Khoa. Trận tứ kết đã diễn ra vô cùng hấp dẫn, căng thẳng và hồi hộp. Kết quả cuối cùng Chelsea BVĐ đã xuất sắc giành chiến thắng 3-1. Chelsea BVĐ tiếp tục vào thi đấu Bán Kết.
Chiều mai 14h bắt đầu thi đấu bán kết và chung kết, các tuyển thủ giữ gìn sức khỏe và có mặt từ 13h30 nhé. @bachninhbinh , @chungnguyen , @Tuankem_nb , @cuongmd , @Tungsito Xoán , @sardius0114.
Tôi bên đội ntd bách khoa đánh tứ kết với đội của các bạn . Anh em bên đó đánh hay quá . Nhất là anh bạn đánh tiên phong tinh thần thi đấu quá tuyệt vời . Anh em trong đội có quay lại clip hoặc chụp ảnh trận đó không cho tôi xem lại với . Mãi đánh quá anh em bên đây quên không ai lưu lại cả

sardius0114

Đại Tá
Tôi bên đội ntd bách khoa đánh tứ kết với đội của các bạn . Anh em bên đó đánh hay quá . Nhất là anh bạn đánh tiên phong tinh thần thi đấu quá tuyệt vời . Anh em trong đội có quay lại clip hoặc chụp ảnh trận đó không cho tôi xem lại với . Mãi đánh quá anh em bên đây quên không ai lưu lại cả
trận tứ kết giữa 2 đội anh em, thực sự quá hay, quá hồi hộp, tập trung quá cao. Nên anh em ko kịp quay phim chụp ảnh gì. Thực sự đáng tiếc. :)

tangdung

Đại Tá
Anh em cố gắng hoàn tất cho Đội phó để trước ngày 20/3/2015 Đội phó làm thủ tục vì 20/3/2015 hết hạn đăng ký với BTC DIỄN ĐÀN

Bình luận từ Facebook