Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

son_canloc

Đại Tá
Chung quy lại lổi này là do O3ma thả Chuột bị đánh bả ra không may Chú Mèo đớp phải nhưng do sức đề kháng cao nên không chết mà chỉ hơi có vấn đề và vô tình lạc vào thế giới cực lạc toàn các e chân dài . Điều trớ trêu ở đây là không cắn ai mà vô tình cắn trúng thằng bạn thân . Nói về Mèo cắn thì mọi người đều biết là rất độc mà ở đây lại thêm cả độc tố từ Chuột nữa thế cho nên @haitanqd bị thương rất nặng ... Rất may có @XeLu3b@nh đời cũ sau một thời gian nghỉ bảo dưỡng xuất hiện với 1 tốc độ chóng mặt được ví ngang với tên lữa Bắc Triều kip thời xuất hiện để giải cứu , hy vọng Mèo và @haitanqd vượt qua kiếp nạn này để đón Xuân vui vẻ với AE BB.ORG

cj46

Đại Tá
Thôi ko bàn về những việc này nữa @o3ma @Trạng .... CÁ vì hiện nay nó đi theo hướng khác. Chủ Topic @Ttfan2012 chắc cũng ko mong muốn cái topic của bạn ấy lại diễn ra theo hướng này.
Ai muốn gì thì cứ Inbox cho nhau nhé. Trước mắt mình sẽ xóa toàn bộ ý kiến của mình ngoài lề trước.
Tks all.

Ttfan2012

Đại Tá
Theo quan điểm của mình là anh em diễn đàn có thể quyết đấu một trận "không khoan nhượng" nhưng đó phải là trận quyết đấu bằng vợt (cái mà mình rất yêu thích :)), bằng bóng (40, 40+ gì cũng được) và cuối cùng là bằng bia và rượu để phân thắng bại. Thôi mọi người hãy quay về chủ đề chính của topic là "Những người phát cuồng vì...vợt..." nhé. Thân!

archer

Đại Tá
Theo quan điểm của mình là anh em diễn đàn có thể quyết đấu một trận "không khoan nhượng" nhưng đó phải là trận quyết đấu bằng vợt (cái mà mình rất yêu thích :)), bằng bóng (40, 40+ gì cũng được) và cuối cùng là bằng bia và rượu để phân thắng bại. Thôi mọi người hãy quay về chủ đề chính của topic là "Những người phát cuồng vì...vợt..." nhé. Thân!
View attachment 38499
A ơi e thích Long 33333333333333333333 :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
View attachment 38499
Anh @Ttfan2012 có em VIS đẹp quá, hỏi ý anh có đổi lúa không ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
View attachment 38499
Tàu đạo, cho em hỏi, Long 2 hay 3 hợp H3 hơn ạ ?

son_canloc

Đại Tá
Mính thích cây Acoustic Nattiku Violin , loại này cán rất trơn mình thấy đâu đó có cái bọc cán vơt cùng hãng Nattiku Violin rất đẹp xin hỏi ai có xin giúp Ola vào số đt ở chữ ký .
Xin Mod rao vặt cho e tá túc ở đây ít hôm nhé . Thanks

loiphong

Đại Tá
Mính thích cây Acoustic Nattiku Violin , loại này cán rất trơn mình thấy đâu đó có cái bọc cán vơt cùng hãng Nattiku Violin rất đẹp xin hỏi ai có xin giúp Ola vào số đt ở chữ ký .
Bác liên lạc @tuyetvu79 , hàng đẹp.....siêu đẹp

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác liên lạc @tuyetvu79 , hàng đẹp.....siêu đẹp
Bác có cây VIS ngon nhỉ, hơn 90 khoảng mấy gam ạ ? Hihi
Hàng bác có đảm bảo không, có ai trách nhiệm hộ được không ? Em gà mờ nên hỏi linh tinh, bác thông cảm. Nếu trách nhiệm cao thì em múc, vì có một cây rồi, định tìm tem đồng nhưng bất mãn, không tìm nữa, định chốt cây của bác

loiphong

Đại Tá
Bác có cây VIS ngon nhỉ, hơn 90 khoảng mấy gam ạ ? Hihi
Hàng bác có đảm bảo không, có ai trách nhiệm hộ được không ? Em gà mờ nên hỏi linh tinh, bác thông cảm. Nếu trách nhiệm cao thì em múc, vì có một cây rồi, định tìm tem đồng nhưng bất mãn, không tìm nữa, định chốt cây của bác
Thú thật em ko hiểu lắm câu hỏi của bác, cây em nguồn take, chất lượng như hình.
Bác mua về ko đúng thì gửi lại em trong vòng 24h. Còn về cân nặng thì em chỉ áng chừng vì đã từng cầm qua nhiều cây vợt nặng nhẹ nên có cảm giác thế thôi ah.;)

archer

Đại Tá
Loại bọc cán đó có bán ở HH hoặc Hoả Châu e cũng thấy có. Nếu ko có bác có thể đặc docmaorg xách về, khá rẻ ạ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Này, @archer cốt xịn thì mua keo nước nào cho nó không bị hỏng cốt đây. Keo của anh @truongtxt hết rồi, còn ít lắm, mà giờ bác ấy hết hàng rồi.

Tư vấn anh quả keo không làm ố cốt đi nhé. Chờ vợt mới ra để còn diễn

Bình luận từ Facebook