Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

VR46

Đại Tá
Khoái không? Khoái thì xem có cốt mút nào ngon gửi nốt ra đi rồi anh đảo vế của chữ ký. Gửi cây Q cho anh chưa? Gửi ngay đi em. A đang vã.
Gửi nhanh chưa ko có nước mắt ngậm QN bây giờ

Red Arc

Đại Tá
Cái gì thế, 9tr cơ.
Em hơn chục năm trước em cũng có một cây nhưng FL, để em tìm xem còn ko? Tìm được thì tặng luôn cho anh, chứ em chẳng dám bán đâu. he2.
Sao lại có sự ưu ái cá biệt thế nhỉ? Forum hơn 10.000 member mà chỉ thấy mỗi a @VR46 là nằm trong danh sách nhận quà....? 1/6 qua rồi, trung thu thì chưa đến...

backhand-ghost

Đại Tá
Sao lại có sự ưu ái cá biệt thế nhỉ? Forum hơn 10.000 member mà chỉ thấy mỗi a @VR46 là nằm trong danh sách nhận quà....? 1/6 qua rồi, trung thu thì chưa đến...
Tặng cho tớ để tớ bán lại cho @VR46. :p:p:p
Cái đoạn tặng là đoạn sau, em nói ngược mất rồi. Đoạn trước là "tìm thấy" cơ. Năm 2002 em ném nó vào valy hành lý mang sang TQ. Đến bây giờ em mới nhớ ra là em cũng đã từng có một cây, huhu. Thấy giá của nó cao như vầy thực sự là em khóc không nổi nữa.

VR46

Đại Tá
Cây Keyshot ST này, cộng thêm cây Vis ST của @Red Arc nữa là mua được gần 1 cây vàng rồi. Không được đâu, em ko đồng ý. Chuyển sang vàng thôi, tính thanh khoản của nó cao hơn.
Ko mua được bằng tiền thì mua bằng Chỉ thôi hjhj. Chém gió cho tạo nét lấy số má cho oai tí thôi.

Bình luận từ Facebook