Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thấy gọi là Roman. Bác @dungdienanh có 1 em lần được nhìn thấy ảnh ở điện thoại của ductieuho nhưng không biết có phải do say bia hay không nhưng trông "già nua" hơn e này mà giá thì "U20". :p
Hình như thằng @Red Arc nó gọi là font German, em cũng không rành về dòng Sar này lắm.

Hôm nay đánh với mấy thằng cu bên BVS, nhìn kỹ mới thấy khiếp, bọn đấy vợt thì bẩn thôi rồi, mặt toàn trơ với chụi, nhưng nhìn kỹ ra thì toàn Sardius tem đồng, mà nhìn xót quá, chúng nó chém vào bàn còn hơn cả mình đánh bóng, lập tức bóc hết mặt ra xem, hai con tem đồng không số, 1 con tem đồng không số chữ mờ tịt, còn một em seri G tem đồng có số 4 chữ cuối cùng.

Lắc đầu ngao ngán, Sar tem đồng mà chúng nó coi còn kém hơn em 729 ở nhà của em, đúng là phải chơi mới biết giữ đồ :(:(:(:(

o3ma

Đại Tá
Hình như thằng @Red Arc nó gọi là font German, em cũng không rành về dòng Sar này lắm.

Hôm nay đánh với mấy thằng cu bên BVS, nhìn kỹ mới thấy khiếp, bọn đấy vợt thì bẩn thôi rồi, mặt toàn trơ với chụi, nhưng nhìn kỹ ra thì toàn Sardius tem đồng, mà nhìn xót quá, chúng nó chém vào bàn còn hơn cả mình đánh bóng, lập tức bóc hết mặt ra xem, hai con tem đồng không số, 1 con tem đồng không số chữ mờ tịt, còn một em seri G tem đồng có số 4 chữ cuối cùng.

Lắc đầu ngao ngán, Sar tem đồng mà chúng nó coi còn kém hơn em 729 ở nhà của em, đúng là phải chơi mới biết giữ đồ :(:(:(:(
Uh, Roman hay German gì đó cũng ko rõ lắm vì nghe trong lúc phê phê (lần chơi ở Nam Trung Yên xong uống bia đến 12h mới về đó, a với mày đi cùng đường rồi a đi về lối Hoàng Hoa Thám). Thấy tiểu hổ nói mà nghe rõ đâu. :p

Linh Japan

Binh Nhì
góp vui vs thớt nào =))

dungdienanh

Trung Uý

Red Arc

Đại Tá
Có lẽ phải nghi cách bia vc vào sgon tes thử sad thôi! Thât k thể hiêu nổi sao khủng long con sống hình như chỉ còn mỗi nha suu tâp thai lan con nuoi 1con thôi ayza
Hihi, Em cũng ghiền con Sar Khủng long của anh lắm đấy anh ạ, hôm nào anh mang vào cho em nó có đôi có cặp luôn được kg anh? :)

Bình luận từ Facebook