Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

cyber

Trung Sỹ
A là cổ đông lớn của Sabeco và Habeco mà E. Cho nên cũng phải đóng góp cho cty chứ ko uống thì cty phá sản mất. hehe.

trước đây em cũng ủng hộ 2 ông này, giờ em hay ủng hộ "con cọp" tính năng đã thay đổi hoàn toàn, chất lượng và hương vị có thể so sánh với thằng Ken, đặc biệt là không bị làm giả và không bị nhức đầu như hồi xưa, bưa nào a thử xem. Sabeco bây giờ tùy theo lô hay sao mà có bữa uống thấy vị ngon, có bữa uống thấy đăng, có bữa uống thấy nhạt không biết là thế nào nữa, khi nào a lên "chủ tịch" Sabeco nhớ đổi tên thành "bobaco" (bóng bàn company) thèm Bia

longo

Trung Sỹ
bác DR Hồng Sơn này tích cực thật...đam mê kinh...chăc chưa có VỢ quá...hihiihih...đọc bài của anh rất nhiều mà chưa có được gặp bao giờ...em cũng là dân Thủ đức..hiện đang đầu quân cho Michip của bác H.Anh....rất muốn được biết anh một lần đầu và nhiều lần sau nữa...hihiih....cúi chào tâm phục, khẩu phục niềm đam mê của anh...kakkakaka

Last edited:

mika9967

Trung Sỹ
bác DR Hồng Sơn này tích cực thật...đam mê kinh...chăc chưa có VỢ quá...hihiihih...đọc bài của anh rất nhiều mà chưa có được gặp bao giờ...em cũng là dân Thủ đức..hiện đang đầu quân cho Michip của bác H.Anh....rất muốn được biết anh một lần đầu và nhiều lần sau nữa...hihiih....cúi chào tâm phục, khẩu phục niềm đam mê của anh...kakkakaka

xin hỏi longo là bạn nào vậy ta? có hay chơi ở clb dồng tiến không vậy?

BeNa

Binh Nhất
Bé Vy là khác A ơi. Bena này là boy nhưng lấy nick tên con gái thì phải.

dạ, Na là tên con ở nhà của con gái em, hi vọng là em lấy nick ko vi phạm nội qui diễn đàn và làm các anh, các chú hiểu lầm em là một em/cô gái trẻ trugn xinh đẹp ạ :D. Cuối tuần qua ben Tí Long ko a Tuan?

Last edited:

tuannn

Đại Uý
dạ, Na là tên con ở nhà của con gái em, hi vọng là em lấy nick ko vi phạm nội qui diễn đàn và làm các anh, các chú hiểu lầm em là một em/cô gái trẻ trugn xinh đẹp ạ :D. Cuối tuần qua ben Tí Long ko a Tuan?

Để mình hỏi xem CLB có bác nào qua ko thì T6 này mình sẽ qua bên đó chơi. Hình như hôm trước mình có qua bên ĐT oánh với 1 E gái có lẽ là E Vy nhưng ko nhớ tỷ số thế nào hay là mình thua thì phải. hihi. Hôm rồi thấy E ấy oánh 2 càng cũng rất đều, để hôm nào phải gặp E ý oánh lại cái cho rõ ràng. hehe.

BeNa

Binh Nhất
Để mình hỏi xem CLB có bác nào qua ko thì T6 này mình sẽ qua bên đó chơi. Hình như hôm trước mình có qua bên ĐT oánh với 1 E gái có lẽ là E Vy nhưng ko nhớ tỷ số thế nào hay là mình thua thì phải. hihi. Hôm rồi thấy E ấy oánh 2 càng cũng rất đều, để hôm nào phải gặp E ý oánh lại cái cho rõ ràng. hehe.

em nghi nếu may mắn thì anh đã gặp em Vy, em này đánh 2 kàng êm ái y như cái tên Vy Vu của em í; còn nếu ko may anh sẽ gặp em Hà (em ruột Vy), em này cũng 2 kàng nhưng kiểu bão táp mưa sa (khủng lắm) và cũng gần đúng với cái tên.. Hà Bá. Lời khuyen chân thành là anh nên xin cái tên trước khi đánh nếu là Vy thì chơi liền anh (kèo thơm - ngoai bb thì cô này cũng chịu chơi các khác lắm) còn nếu gặp em Hà thì... tùy anh em ko có ý kiến, take care yrself. Anyway hỏi tên trước để sau này anh em hỏi thì anh còn biết mình chết dưới tay ai :d.

Cheers,

tuannn

Đại Uý
em nghi nếu may mắn thì anh đã gặp em Vy, em này đánh 2 kàng êm ái y như cái tên Vy Vu của em í; còn nếu ko may anh sẽ gặp em Hà (em ruột Vy), em này cũng 2 kàng nhưng kiểu bão táp mưa sa (khủng lắm) và cũng gần đúng với cái tên.. Hà Bá. Lời khuyen chân thành là anh nên xin cái tên trước khi đánh nếu là Vy thì chơi liền anh (kèo thơm - ngoai bb thì cô này cũng chịu chơi các khác lắm) còn nếu gặp em Hà thì... tùy anh em ko có ý kiến, take care yrself. Anyway hỏi tên trước để sau này anh em hỏi thì anh còn biết mình chết dưới tay ai :d.

Cheers,

Hôm vừa rồi tính vào đánh rồi sau đó mời E Vy đi làm lon giao lưu luôn. Nhưng quay đi, ngoảnh lại thì toàn thấy AE Đồng Tiến đông quá, Bí Ngô thì có vài AE già nhà lại xa nên sợ vượt mặt AE ĐT thì ko có dép đi về, đành lỡ mất cơ hội giao lưu với E ấy trên bàn bia. Mình chưa tiếp xúc nhưng cảm thấy E ấy cũng rất vui và hòa đồng có vẻ cũng giống tính của E Hằng.

cyber

Trung Sỹ

Cheers,

thích những điều anh BeNa nhận xét về em Vy (ngoài bb cô này cũng chịu chơi...), hy vọng bữa nào có dịp tiếp kiến em Vy cho xôm tụ bb quận nhà, hee

Không biết em Vy bao nhiêu tuổi nhỉ, em nay nay 28 nếu thua tuổi thì là chị Vy, kakaka

tuannn

Đại Uý
thích những điều anh BeNa nhận xét về em Vy (ngoài bb cô này cũng chịu chơi...), hy vọng bữa nào có dịp tiếp kiến em Vy cho xôm tụ bb quận nhà, hee

Không biết em Vy bao nhiêu tuổi nhỉ, em nay nay 28 nếu thua tuổi thì là chị Vy, kakaka

E ấy nhìn có lẽ ít tuổi hơn Tuyển đấy. Để hôm nào gặp A và Tuyển giao đấu với E ấy cái nhỉ ? A sẽ nhường cho chú đấu trước.

cyber

Trung Sỹ
E ấy nhìn có lẽ ít tuổi hơn Tuyển đấy. Để hôm nào gặp A và Tuyển giao đấu với E ấy cái nhỉ ? A sẽ nhường cho chú đấu trước.

em k khách sáo đâu đó, em Vy chới với em xong mà mệt không chới với a nữa là anh không được bắt đền em đâu đây.

hic, em nói vui thôi, cso gì đắc tội mong các bác bỏ qua cho, :D

tuannn

Đại Uý
em k khách sáo đâu đó, em Vy chới với em xong mà mệt không chới với a nữa là anh không được bắt đền em đâu đây.

hic, em nói vui thôi, cso gì đắc tội mong các bác bỏ qua cho, :D

E ấy chơi với chú mệt thì A mới thắng đc E ấy chứ.

tuannn

Đại Uý
Nếu E ấy chưa đọc đc những lời AE mình nói thì chú oánh thua E ấy là cái chắc. Còn nhỡ may đọc rồi thì A ko chắc. khà khà. Nhưng A chỉ nhường chú chơi bb với E ấy thôi nhé.

cyber

Trung Sỹ
Nếu E ấy chưa đọc đc những lời AE mình nói thì chú oánh thua E ấy là cái chắc. Còn nhỡ may đọc rồi thì A ko chắc. khà khà. Nhưng A chỉ nhường chú chơi bb với E ấy thôi nhé.

hehehe, chắc em Vy thì em biết rồi, chỉ là chưa giao đâu thôi, nếu có đi bia thì em nhường anh chủ xị, kakaka

tuannn

Đại Uý
hehehe, chắc em Vy thì em biết rồi, chỉ là chưa giao đâu thôi, nếu có đi bia thì em nhường anh chủ xị, kakaka

Tưởng chủ chi chứ chủ xị thì A ok thôi. hehe. Hôm nào AE gặp nhau làm bữa nhỉ ? Tuyển đại diện CLB số 1; E Vy, BeNa, Hiếu...(1 vài người nữa) đại điện ĐT còn A..(1 vài người nữa) đại diện Bí Ngô giao lưu cái bàn bé bé chút nhỉ ?

BeNa

Binh Nhất

Vy 27 tuoi Cyber ơi, em í sn 85 (tuoi trâu); em Hà thì trẻ hơn, mới 22 tuổi thôi (sn 90). 2 em này nhà gần Đồng Tiến nên chắc vẫn còn bám trụ bên đó. (trời ơi, Hà, Vy mà biết tui là ai chắc tui chuyển địa bàn sang quận khác quá... Chạy tiếp...):cool::cool:

BeNa

Binh Nhất

2 anh em ko cần nhường nhau, em xin đề nghị thế này: anh Tuấn đấu với em Vy, Cyber đấu với em Hà (lớn đấu với lớn, nhỏ chơi với nhỏ); thắng thua đều vui cả làng (chỉ có điều hơi ác với Cyber :))

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Mình thì không lạ gì cao thủ Nam vừa bổ sung lượt về cho Michip cả.
vì đội Michip là các chiến hữu gai già mà mình hâm mộ,
mình thấy Nam hay chơi ở Văn thánh mà.
Mọi tay vợt cộm cán đều trong tầm ngắm của giới mộ điệu. hì

Bình luận từ Facebook