Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Chú qua gì mà sớm thế ? A 6h mới có mặt đc. hihi. Hôm nào Bách dạy A mấy chiêu nhỉ ?

Ăc, em có việc phải vè trước 6h, hàng ngày thứ 2-4-6, em sẽ có mặt từ 5h-6h tại clb Tí Long, hôm nào gặp anh em mình dạy nhau vài chiêu ! hihi

tuannn

Đại Uý
Ăc, em có việc phải vè trước 6h, hàng ngày thứ 2-4-6, em sẽ có mặt từ 5h-6h tại clb Tí Long, hôm nào gặp anh em mình dạy nhau vài chiêu ! hihi

A chắc chỉ có CN thì mới gặp đc chú giờ đó rồi, còn bình thường đi làm 5h A chạy từ Q3 về thì cũng tới gần 6h mới tới nơi. hihi.

cyber

Trung Sỹ
A chắc chỉ có CN thì mới gặp đc chú giờ đó rồi, còn bình thường đi làm 5h A chạy từ Q3 về thì cũng tới gần 6h mới tới nơi. hihi.

ham quá, e cũng tranh thủ sắp xếp xem 6h có qua đc không! A Tuấn cũng qua lúc 6h àh?

tuannn

Đại Uý
ham quá, e cũng tranh thủ sắp xếp xem 6h có qua đc không! A Tuấn cũng qua lúc 6h àh?

uh chắc giờ đó A có mặt. Đang tính cup giờ sớm để về nhưng sợ ảnh hưởng tới người khác. hihi. E qua chơi luôn cho vui.

cyber

Trung Sỹ
uh chắc giờ đó A có mặt. Đang tính cup giờ sớm để về nhưng sợ ảnh hưởng tới người khác. hihi. E qua chơi luôn cho vui.

dạ, chắc e cũng 6h, bây giờ e cũng phải tranh thủ tập bb thôi, bỏ lâu quá rồi, đánh không đc gì cả, còn mỗi chữ là cố gắng học hỏi thôi, hiiiccc

herowood9999

Binh Nhì
Ok anh, chút qua sớm nha anh, ..................

Anh qua chơi lúc 3giờ 45 ( Chơi được với bác sĩ Sơn chồng cô châu và anh Tuân )mà không thấy Bách đến , chơi được đến gần 5 giờ thì về để đi rước con lúc đó gặp anh Tín đến rủ vào chơi nữa Tiếc thật

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
hôm nào mà chú chơi bóng lại được, B tập với chú nghe, mà tập là tập đúng tập luôn. 3-04 tiếng cũng ok luôn.

Dạ, đợt này con đi dạy thêm bóng bàn trong trường nên 6h phải về rồi. nhưng nếu trước 6h bố gọi thì ok , Nếu hôm nào con rảnh là rảnh cả buổi chiều, 1-2 h chiều đến 6h cũng được, chỉ sợ vợ con la thôi.

Last edited:

mika9967

Trung Sỹ
Dạ, đợt này con đi dạy thêm bóng bàn trong trường ( dạy cho mấy đứa bạn ) nên 6h phải về rồi. nhưng nếu trước 6h bố gọi thì ok , Nếu hôm nào con rảnh là rảnh cả buổi chiều, 1-2 h chiều đến 6h cũng được, chỉ sợ vợ con la thôi.

sao xưng danh lạ vậy thằng con trai///////// chắc muốn ăn đòn quá..........

Bình luận từ Facebook