Topic đăng ký và Kết Quả của giải đơn mùa đông HN Premiership 2014

Mhquang

Trung Uý
Cho mình đăng ký suất hạng E:
1. Nguyễn Văn Quang
2. Mai Ngọc Khương
Mình thường hay chơi ở clb Hoàng Sâm, nhưng không tham gia giải diễn đàn. Về trình độ thì Lê Đăng Đức của đội E Bách Khoa có thể xác nhận.
Về lệ phí thì theo mình biết là sẽ đóng tại club vào thứ bảy 08/11/2014. Nếu không đúng thì BTC cho biết ý kiến.

hn_premiership

Trung Uý
Bác trả lời hộ em với ạ.
Thanks,
bác cho rõ họ tên sinh hoạt clb nào và cứ đúng trình độ là ok !

Cho mình đăng ký suất hạng E:
1. Nguyễn Văn Quang
2. Mai Ngọc Khương
Mình thường hay chơi ở clb Hoàng Sâm, nhưng không tham gia giải diễn đàn. Về trình độ thì Lê Đăng Đức của đội E Bách Khoa có thể xác nhận.
Về lệ phí thì theo mình biết là sẽ đóng tại club vào thứ bảy 08/11/2014. Nếu không đúng thì BTC cho biết ý kiến.

đã xác nhận 2 bác!

ToanTN

Trung Sỹ
Cho em đăng ký thêm 1 VĐV là Nguyễn Đức Huy nhé, chốt lại là 3 VĐV:
1. Vũ Huy Toản
2. Nguyễn Thế Anh
3. Nguyễn Đức Huy
Đội D MGSU anh nhé!

tcgroup

Bố cu Tít
BTC thông báo chốt danh sách VĐV tham dự giải đơn mùa đông

Hạng A: Do không đủ tối thiểu 8 vận động hạng A nên BTC thông báo hủy giải đơn hạng A

Hạng B: Chốt 12 Vận động viên, bốc thăm chia làm 4 bảng (mỗi bảng 3 vđv), lấy 2 vđv nhất nhì vào tứ kết

Hạng C: Chốt 16 Vận động viên, bốc thăm chia làm 4 bảng (mỗi bảng 4 vđv), lấy 2 vđv nhất nhì vào tứ kết

Hạng D: Chốt 39 vận động viên, bốc thăm chia làm 8 bảng (7 bảng 5 vđv, 1 bảng 4 vđv), lấy 2 vđv nhất nhì vào vòng 1/16

Hạng E: Chốt 38 vận động viên, bốc thăm chia làm 8 bảng (6 bảng 5 vđv, 2 bảng 4 vđv, lấy 2 vđv nhất nhì vào vòng 1/16

Các VĐV nằm trong danh sách 16 vđv hàng đầu mỗi hạng không phải nộp lệ phí thi đấu

BTC tính toán xếp lịch thi đấu và công bố thời gian thi đấu chính xác vào chiều ngày hôm nay

Dự kiến:
Hạng E thi đấu ngày 8-11
Hạng D thi đấu ngày 9-11

Ngày 15/11 thi đấu hạng B, C

Last edited:

HungGL

Đại Tá
BTC thông báo chốt danh sách VĐV tham dự giải đơn mùa đông

Hạng A: Do không đủ tối thiểu 8 vận động hạng A nên BTC thông báo hủy giải đơn hạng A

Hạng B: Chốt 12 Vận động viên, bốc thăm chia làm 4 bảng (mỗi bảng 3 vđv), lấy 2 vđv nhất nhì vào tứ kết

Hạng C: Chốt 16 Vận động viên, bốc thăm chia làm 4 bảng (mỗi bảng 4 vđv), lấy 2 vđv nhất nhì vào tứ kết

Hạng D: Chốt 39 vận động viên, bốc thăm chia làm 8 bảng (7 bảng 5 vđv, 1 bảng 4 vđv), lấy 2 vđv nhất nhì vào vòng 1/16

Hạng E: Chốt 38 vận động viên, bốc thăm chia làm 8 bảng (6 bảng 5 vđv, 2 bảng 4 vđv, lấy 2 vđv nhất nhì vào vòng 1/16

Các VĐV nằm trong danh sách 16 vđv hàng đầu mỗi hạng không phải nộp lệ phí thi đấu

BTC tính toán xếp lịch thi đấu và công bố thời gian thi đấu chính xác vào chiều ngày hôm nay

Dự kiến:
Hạng E thi đấu ngày 8-11, thi đấu chọn ra 8 vđv vào tứ kết
Hạng D thi đấu ngày 9-11, thi đấu chọn ra 8 vđv vào tứ kết

Ngày 15/11 thi đấu tiếp tục hạng D và E (kết thúc trong ngày)
Ngày 16/11 thi đấu hạng B và hạng C (kết thúc trong ngày)

Giải thưởng bao gồm huy chương, cúp, tiền thưởng, chứng nhận... sẽ được BTC trao vào buổi bế mạc giải Hanoi Premiership 2014

Trân trọng thông báo!

Hạng A 7 người rồi mà anh, không lẽ lại không có anh em nào để thêm thành 8! Nếu vậy, em xin phép trám vào vị trí thứ 8 để anh em hạng A có sân chơi, và em có điều kiện cọ sát ạ!

Bình luận từ Facebook