Topic đăng ký tham dự Hanoi Premiership 2015

namvietinbank

Đại Uý
- Thứ nhất điều lệ năm trước và cả năm nay ko quy định chỉ nói về chuyên môn,giải đấu, khi thành lập diễn đàn tiêu chí đâu tiên của diễn đàn tính điểm để thăng hạng,các vdv thì được tính bằng điểm,còn các đội nhất thì lên hang, đứng bét thì xuống hạng, giải chúng ta đang đánh quanh năm là giải đồng đội ( Tập thể ) ko phải đơn chú nhé chắc chú quên.người ta nhắc đến đội vô địch là đội nào chứ ko nhắc đến cá nhân vô địch chú nhé, còn giải đơn đã có giải đơn mùa đông giải .đơn mùa hè
_ Chú cũng đọc kỹ cháu mở ngoặc (tuấn,tú,linh) là ba vdv đánh chung kết và cháu ko hề có nói các VĐV đó vi phạm theo điểm của ban tổ chức. còn ai quá ko đủ tiêu chuẩn trong đội chú chú quá biết rồi mà!
-cũng có lẽ vdv của diễn đàn quá giỏi tẩy điểm nên vẫn ở trong khoảng đó, nhưng đội vô đich thi ko phải là cá nhân. Năm nay vẫn VDV đó chú lấy tên khác đừng lấy tên đôi vô địch nữa có khi hay hơn!
- Lãnh đội là người nắm luật,hiểu luật và cũng có thể lách được luât nên làm mẫu làm gương trước đã, khuyên đội khác trung thực thì đội mình cũng nên trong sạch trước đã còn khi đã lý luận kiểu tất cả như vậy, thì đội tôi cũng như vậy ( các đội khác bỏ thì đội tôi mới sẵn sàng bỏ )có khác gì chú cũng đang góp phần ủng hộ các vdv quá điểm đánh giải ngược lại với những gì chú nói ban đầu!
-Giá mà đội chú thực sự ko có vi phạm nào thì cháu thực sự nể chú !
cám ơn chú có nhưng góp ý cho cháu và cháu hiểu hơn về bóng bàn nghiệp dư cũng như khối cơ quan khi có những đội như vậy?

Căng vậy các bác. thực ra thì càng ngày trình độ càng lên. em oánh diễn đàn từ năm 2009. 6 năm rồi vẫn C non. C h cũng bằng B ngày trước. trước đâu có D đâu có E. cái này do ban tổ chức thôi. mọi việc đều do ban tổ chức điều hành mà. có giải đánh là vui rồi các bác ợ. suy nghĩ tích cực..^^

believe0310

Binh Nhì
ĐỘI ĐH Y HÀ NỘI chốt danh sách cuối cùng tham gia Hạng D
Sân nhà: CLB TRÀNG AN - Tiểu học Phương Liệt
1. Nguyễn Thái Học - Đội trưởng
2. Trần Xuân Trường - Đội phó
3. Lê Đức Thái
4. Nguyễn Hải Ninh
5. Nguyễn Trung Đức
6. Dương Kim Tuấn
7. Đinh Ngọc Ban
8. Nguyễn Minh Tiến (new)
9. Nguyễn Hồng Tú (new)
10. Bùi Thanh Tùng (new)

Attachments

• BUI THANH TUNG.jpg
    BUI THANH TUNG.jpg
    5.5 KB · Đọc: 0
  • Nguyen Hong Tu.jpg
    Nguyen Hong Tu.jpg
    861.1 KB · Đọc: 0
  • Nguyen Minh Tien.jpg
    Nguyen Minh Tien.jpg
    1.1 MB · Đọc: 0

NDB55

Thượng Tá
Thông lệ bao nhiêu mùa giải là đội vô địch và đội nhì đều phải lên hạng. Chắc là nhiều bác ko thấy mục này trong điều lệ của giải năm ngoái và năm nay nên có nhiều điều bất cập. Em nghĩ anh Thuận nên thêm lại điều này vào Điều lệ của giải cho rõ ràng, các đội ko có cớ gì để thắc mắc nữa.
Tôi nghĩ đội nhì và vô địch thì phải lên hạng cả đội mà không cần xét điểm của từng VĐV, còn nếu muốn ở lại thì phải thay tên đội nhưng BTC sẽ xem lại toàn bộ điểm của các thành viên trong đội cho phù hợp hạng thi đấu mới đúng. Trường hợp đội xuống hạng cũng xuống cả đội mà không cần xét điểm VĐV cũ trong đội nếu không thay tên đội.

baotxt

Binh Nhì
ĐỘI TXT ORG 2015 KÍNH ĐỀ NGHỊ BTC GIẢI CHIẾU CỐ CHO ĐỘI 2 CHIẾC PHÔNG CỦA GIẢI VÌ 1 CÁI TREO SÂN NHÀ VÀ 1 CÁI MUỐN VỀ TREO Ở CLB XUÂN MAI VỪA QUẢNG BÁ GIẢI ĐẤU VỪA KÊU GỌI SỰ ỦNG HỘ TÀI TRỢ... XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN!!!!!!

tcgroup

Bố cu Tít
Vụ lên hạng này nói qua lại nhiều lần rồi, BTC cứ tính điểm nhưng phải mặc định 8 hoặc 16 ông đứng đầu các hạng phải lên hạng trên bất kể điểm thế nào thì mới phát triển phong trào được. Tham gia hạng trên 1 năm mà đứng ở 8 vị trí cuối cùng thì năm sau xuống hạng nhường chỗ cho người mới lên. Cứ như thế may ra mới khá.

Ý kiến của bác em thấy hợp lý đấy ạ, khả năng em sẽ cân nhắc để làm theo phương án này luôn cho giải tới

tcgroup

Bố cu Tít
ĐỘI TXT ORG 2015 KÍNH ĐỀ NGHỊ BTC GIẢI CHIẾU CỐ CHO ĐỘI 2 CHIẾC PHÔNG CỦA GIẢI VÌ 1 CÁI TREO SÂN NHÀ VÀ 1 CÁI MUỐN VỀ TREO Ở CLB XUÂN MAI VỪA QUẢNG BÁ GIẢI ĐẤU VỪA KÊU GỌI SỰ ỦNG HỘ TÀI TRỢ... XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN!!!!!!

Ok bác, BTC sẽ cấp thêm phông giải cho đội TXT

langngoi

Đại Tá
Ý kiến của bác em thấy hợp lý đấy ạ, khả năng em sẽ cân nhắc để làm theo phương án này luôn cho giải tới
hì theo mình thì nghe vụ phải lên hay phải xuống nó cũng hơi có tính bắt ép, nên chăng là
đội vào top 3 chẳng hạn thì
- các vdv tham gia đánh đơn quá 50% số trận của đội + 1xx điểm
- các vdv tham gia đánh đơn quá 30% số trận của đội + 5x điểm
- các vđv tham gia đánh đơn nhỏ hơn 30% số trận của đội + xx điểm
Tương tự với nhóm các đội cuối bảng thì trừ điểm.
Như vậy nó có tính tương đối hơn nhỉ!

tangdung

Đại Tá
BTC chưa phát cho các đội bác ơi, dự kiến thứ 5 BTC sẽ gửi đầy đủ hồ sơ bản cứng, thẻ VĐV, phông tới các đội bác nhé
Vậy thì cũng xin 2 cái áo, Đội 9 anh em mới tham gia lần đầu anh em rất háo hức, đặc biệt lại có 3 anh em lại từ Ninh Bình lên, 2 Anh em từ Phú Thọ xuống. Miền xuôi và miền ngược hàng tuần xe đò lên xuống để tham gia cho Đại diện 2 anh em 2 tỉnh 2 cái để Quảng bá hình ảnh cho Bóng bàn diễn đàn và động viên tinh thần đam mê bóng bàn luôn nhé.

conghaihau

Thượng Sỹ
BTC cho em hỏi, trường hợp đội Đông Anh ở khá xa, tính từ Cầu Giấy là khoảng 16km (trong khi các đội trong bảng đa số ở quanh khu Ngã Tư Sở). Nên chăng đội này lấy sân nhà ở bên HN để các đội thuận tiện trong việc di chuyển và thi đấu khi phải làm khách của Đông Anh.

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Về đội Đông Anh, các bác chịu khó đi lại một chút, vì mỗi đội chỉ sang bên chỗ các anh em Đông Anh chỉ một lần. Các anh em ở bên đấy sang được nội thành, thế thì chẳng có lý do gì anh em nội thành lại không sang được nhỉ?:):):)

sardius0114

Đại Tá
BTC nói sẽ cấp phông bạt cho các đội thi đấu. Hôm nào sẽ đc cái về treo cho hoành tránh nhỉ? :D

Last edited:

baotxt

Binh Nhì
ĐỘI TXT ORG 2015 XIN GỬI BTC BIÊN BẢN THI ĐẤU NGÀY HÔM QUA GẶP ĐỘI VITAS 2. KẾT QUẢ: TXT 4- VITAS 5.

Attachments

1.8 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook