Topic đăng ký & Điều lệ thi đấu giải bóng bàn đồng đội Box Vĩnh Phúc - Mùa Thu 2013

TrungPY

Binh Nhất
Ài, sao bác cứ muốn đặt tên đội thay đội em thế, bác vào đội em đi em cho bác sửa tên thoải mái. hihi. Liên quân Yên-Yên là Liên quân Yên Lạc - Vĩnh Yên anh em à, vì thành phần Yên Lạc 1/2, Vĩnh Yên 1/2 và tên đội lấy chữ cái đầu Yên Lạc, chữ cái thứ 2 của Vĩnh Yên nghe Liên Quân Yên - Yên hay đó chứ. hihi. Với các bác chẳng đọc kỹ danh sách em đăng ký gì cả, đội em 6 người nhưng có 4 vận động viên thôi, 3 thi đấu 1 dự bị.
@ Ban tổ chức tiện đây cho em hỏi thêm, 3 vận động viên thi đấu, 1 dự bị. Sau 1 trận đấu nếu đội tiếp tục được đi tiếp thì vận động viên dự bị có thể thay thế bất kỳ vận động viên nào và đề phòng trường hợp đang thi đấu 1 vận động viên bị ốm, đau, ... k thi đấu đc thì dự bị có quyền được thay thế vận động viên đó đúng k?
Sống vì mục đích chung,nếu anh em không thoải mái thì cốt nhất là chia tay,Dũng Kirara dã suy nghĩ nhiều anh em hãy cùng chung một mái nhà riêng xây dựng tổ ấm.Chỉ hỏi ae đã có tỉnh nào như thế này chưa ...............................................................
Mình là một mái nhà hãy xây dựng nó....................Tất cả anh em trong tỉnh Vĩnh Phúc cố lên.....................

kmfirecat

Thượng Sỹ
Sống vì mục đích chung,nếu anh em không thoải mái thì cốt nhất là chia tay,Dũng Kirara dã suy nghĩ nhiều anh em hãy cùng chung một mái nhà riêng xây dựng tổ ấm.Chỉ hỏi ae đã có tỉnh nào như thế này chưa ...............................................................
Mình là một mái nhà hãy xây dựng nó....................Tất cả anh em trong tỉnh Vĩnh Phúc cố lên.....................
Anh Trung sao thế, đội em vi phạm gì à, đội em gồm những anh em như vậy là để những anh em hoạt động nhiệt tình trong box tham gia, bây giờ về trình độ chưa thi đấu đc thì vẫn có tham gia góp vui cùng mọi người. Anh thử nghĩ anh Bình ĐS, anh Mạnh gai thi đấu đối thủ nào gặp thì sẽ như thế nào, các anh ý vào đánh mọi người chấp 3 4 quả cũng k lại đc như vậy cũng làm cho các anh ý k muốn đánh rồi và cũng làm cho đối thủ chán coi thường đội. Như em và anh Bình đánh còn quá non, mọi người chấp bóng còn thua nên có ai dám nhận đâu. Em vận động hết khả năng mới thành lập đc đội (toàn anh em quen thuộc trong box chưa có đội) để tham gia cùng mọi người cho vui, thi đấu thêm phần gay cấn em k hiểu anh nói gì.

B&B.vp

Binh Nhất
-Đây là cuộc họp mặt giao lưu thi đấu của Box Vĩnh phúc . Tinh thần cùng chơi và chia sẻ .Nên đừng quá làm như 1 giải đấu pro .
-Tú kmfirecat hãy giữ đúng tên đội mình : YÊN LẠC cũng như tên của các huyện thị khác, và tên 1 số câu lạc bộ tham gia lần này. mà anh em đều biết
-Cuộc chơi của chúng ta phương trâm là: phát triển bóng bàn Vĩnh phúc, cùng học, hỏi, chơi và chia sẻ kinh nghiệm. với tinh thần FAIR PLAY và...FAIR PAY
-Sự ủng hộ giao lưu của các tay vợt ngoại cũng giúp anh em cọ xát trình độ rất nhiều . Xong không quá lạm dụng và dựa hoàn toàn vào họ. Ta là Ta - thua hay được đều bình đẳng (chơi và vui) CẤM CAY CÚ
-2 lần giao lưu trước với những tay vợt : Hỏa Châu, Thôn Hoàng . thực sự để lại những ấn tượng vui vẻ . Nên anh em cứ thế mà duy trì không cần bàn cãi nhiều.
THANKS FOR READING

kirara

Moderator
Anh Trung sao thế, đội em vi phạm gì à, đội em gồm những anh em như vậy là để những anh em hoạt động nhiệt tình trong box tham gia, bây giờ về trình độ chưa thi đấu đc thì vẫn có tham gia góp vui cùng mọi người. Anh thử nghĩ anh Bình ĐS, anh Mạnh gai thi đấu đối thủ nào gặp thì sẽ như thế nào, các anh ý vào đánh mọi người chấp 3 4 quả cũng k lại đc như vậy cũng làm cho các anh ý k muốn đánh rồi và cũng làm cho đối thủ chán coi thường đội. Như em và anh Bình đánh còn quá non, mọi người chấp bóng còn thua nên có ai dám nhận đâu. Em vận động hết khả năng mới thành lập đc đội (toàn anh em quen thuộc trong box chưa có đội) để tham gia cùng mọi người cho vui, thi đấu thêm phần gay cấn em k hiểu anh nói gì.
Tú à? Anh Trung post trong lúc say rịu đấy em đừng có để ý làm gì, đích thân anh đã tới tận nơi chỉnh sửa rồi, hiện đang nằm tại nhà chắc vợ phải cho bú bình em ạ.
@Toàn thể anh em: Rất mong anh em hiểu sự khác biệt giữa Giải đấu và Giao lưu, đã là giải là phải có thắng thua, cay cú, chiến thuật...Anh em lúc nào cũng nghĩ chuyện giao lưu, chấp bóng thì thực sự phong trào bóng bàn Box nói chung và Tỉnh VP nói riêng mãi mãi vẫn thế, chúng ta đã đi được 1 quãng đường xa, nên có những tư duy đổi mới, giải đấu là nơi để anh em thể hiện trình độ hết mình, cả năm mới tổ chức 2 giải, đừng vì quan điểm phải "vì anh em, vì giao lưu..." mà mãi vẫn loanh quanh ở vấn đề hơn bóng, chấp bóng...
Giải là giải mà giao lưu là giao lưu....
Sau giải đấu, rất mong muốn anh em vẫn là anh em, bạn bè vẫn là bạn bè, nếu có gì không phải, anh em call cho nhau, chửi thẳng mặt, vì a e ta đều là đàn ông, mà đàn ông thì nên thế, đừng lập những topic trên này để làm các anh em trong BOx không hiểu gì phải nghĩ ngợi, những topic như vậy mình rất xin lỗi sẽ phải xóa thẳng tay...
Mình rất tôn trọng tất cả các anh em trong BOx, và cũng rất mong các anh em trong Box tôn trọng BTC, tôn trọng giải đấu lần này.
Anh em cùng chung vì 1 mái nhà thôi, người ở giữa tổ chức luôn phải chịu sức ép từ nhiều phía, rất mong anh em thông cảm và ủng hộ...
@ A Bình: Em trân trọng mời bác thay mặt tổ trọng tài làm 1 bài phát biểu tại giải đấu lần này, vì những gì bác đã đóng góp cho box VP cũng như anh em bóng bàn VP. Rất mong bác tham gia giải lần này với bọn em để anh em mình lại được bên nhau chương trình 2,3,3.5...

Last edited:

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hi hi, anh Bình ĐS là huấn luyện viên kiêm đội trưởng đội em rồi, em nhanh chân nhanh tay mời anh ý, các bác đừng có lôi kéo anh ý nữa, đội em mất anh Bình ĐS như rắn mất đầu. Đội Liên Quân Yên - Yên do anh Bình ĐS chỉ đạo, sắp xếp thế nào thì các thành viên nghe thế. Cái tên đội cũng rất quan trọng, đội em do 1/2 là Yên Lạc, 1/2 là Vĩnh Yên nếu đặt là Yên Lạc thì hơi ngượng vì thành viên ở Vĩnh Yên là nòng cốt (anh em Yên Lạc đánh bóng vẫn non, cần học hỏi nhiều), còn nếu đặt tên là Vĩnh Yên thì ảnh hưởng tới các đội khác ở Vĩnh Yên, đội em ghi rõ tên là Liên Quân Yên - Yên để mọi người tham gia giải biết đó là đội có các thành viên từ Yên Lạc và Vĩnh Yên. Mong anh em hiểu cho vấn đề này !

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Hi hi, anh Bình ĐS là huấn luyện viên kiêm đội trưởng đội em rồi, em nhanh chân nhanh tay mời anh ý, các bác đừng có lôi kéo anh ý nữa, đội em mất anh Bình ĐS như rắn mất đầu. Đội Liên Quân Yên - Yên do anh Bình ĐS chỉ đạo, sắp xếp thế nào thì các thành viên nghe thế. Cái tên đội cũng rất quan trọng, đội em do 1/2 là Yên Lạc, 1/2 là Vĩnh Yên nếu đặt là Yên Lạc thì hơi ngượng vì thành viên ở Vĩnh Yên là nòng cốt (anh em Yên Lạc đánh bóng vẫn non, cần học hỏi nhiều), còn nếu đặt tên là Vĩnh Yên thì ảnh hưởng tới các đội khác ở Vĩnh Yên, đội em ghi rõ tên là Liên Quân Yên - Yên để mọi người tham gia giải biết đó là đội có các thành viên từ Yên Lạc và Vĩnh Yên. Mong anh em hiểu cho vấn đề này !

Thật là hoành tá tràng....................hay đó Tú??????????????????????????

hung_taytrai

Binh Nhất
Thông tin BTC mới nhận được có các đội đăng kí tham gia :
Đội Lưu Quý An- Phúc Yên
Thành viên : Chiến , Quyết, Hà...
Đội Phúc An - Phúc Yên
Thành viên : Hùng , Hồng , Ninh
Đội Chí Tùng Sports
Thành viên : Tùng, Hùng tay trái, Quý

kirara

Moderator
Update danh sách các đội đăng ký tham gia, anh em xem có thiếu đội nào không nhé...

kmfirecat

Thượng Sỹ
Không phải sửa tên mà chỉ làm cho nó rõ ràng lên thôi mà em, ok, khi nào in cờ sẽ để lại như cũ ^^
Hic Bác sửa lại tên đội em cho nó đúng như đăng ký đi, mọi người đọc tôpic là hiểu rõ rồi, với bọn em đặt tên thế để thu hút sự chú ý của đội khác. hihi. Bác

kirara

Moderator
Chỉ còn 2 ngày hạn cuối đăng ký tham gia giải, theo thông tin mới nhất có thêm đội Bồ Sao đăng ký tham gia rồi. Nếu chốt số đội tham gia ở 16 thì sẽ là hay nhất. Rất giống Euro ^^
Trân trọng kính mời các anh em yêu thích bóng bàn ^^

kmfirecat

Thượng Sỹ
Gây sức ép với ban tổ chức? em nghĩ đội em tham gia hay không tham gia quan trọng thế sao? hihi. Mời em ạ....
Đội em tham gia hay k cũng k quan trọng, quan trọng ở chỗ tôn trọng mọi người, tôn trọng cái tên đội đăng ký anh Dũng à. Bác viết sai tên đội em, em thay mặt đội k thấy hài lòng. Đi đâu có tên có tuổi cả mà!!!

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Đội em tham gia hay k cũng k quan trọng, quan trọng ở chỗ tôn trọng mọi người, tôn trọng cái tên đội đăng ký anh Dũng à. Bác viết sai tên đội em, em thay mặt đội k thấy hài lòng. Đi đâu có tên có tuổi cả mà!!!

thôi a Tú ơi!!!!!mỗi người nhịn nhau 1 tí đi.e thấy a căng thẳng quá a ạ.trên danh sách ghi như vậy a góp ý rồi a Dũng sẽ sửa mà a.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Lâu lắm rồi k về thăm ae. E xin mạo muội đăng ký 1 đội tham gia góp vui ạ.
Tên đội: Vĩnh Yên
VĐV:
1: Ngô Văn Linh(đội trưởng: sđt: 0965543175)
2: Vũ Trung Dũng
3: Cao Thanh Lâm.
Thanks mọi người. Chúc giải diễn ra thành công tốt đẹp ạ.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Đội Bồ Sao - Vĩnh Tường đăng kí thành phần cho BTC
Tên đội: CLB OCC - Bồ Sao
Đội trưởng: Nguyễn Duy Sơn Số điện thoại: 0916.123.686
1. Nguyễn Duy Sơn
2. Nguyễn Thanh Bình
3. Nguyễn Duy Điền
4. Phan Bá Duy

Bình luận từ Facebook