Topic CLB 11-7: Tất tần tật những gì về CLB 11-7 thì vào đây nhé

oldamultat

Trung Sỹ
Đội hình Cẩm Phả trẻ trung, chiều thể thao, tối lại cất cao tiếng hát, vãi luyệnthèm Bia

@ Dũng ,Thắng Xelu, Hưng Mèo lười ơi , cho mình hỏi tí
Xới 11/7 này địa chỉ ở đâu mà trang bị đồng bộ bàn xịn , ring đẹp , hấp dẫn quá vậy ?
Thanks anh em .

Chắc ở Cẩm Phả, Quảng Ninh đó bác (em bắt chước meoluoitmb làm thám tử thử xem). Hì

ruoubakich

Trung Tá
Chắc ở Cẩm Phả, Quảng Ninh đó bác (em bắt chước meoluoitmb làm thám tử thử xem). Hì

Báo cáo với các bác Sơn và cô oldamuntat , đây là CLB mới Mai Võ ở Hạ Long . Cả hai vợ chồng đều bóng bàn rất giỏi . Cuối tháng âm lịch này bác ra Hà Nội tôi sẽ dẫn bác về hạ long giao lưu . Số người đô như bác thì ít nhưng bb giỏi như bác thì nhiều lắm .

meoluoitmb

Đại Tá
Báo cáo với các bác Sơn và cô oldamuntat , đây là CLB mới Mai Võ ở Hạ Long . Cả hai vợ chồng đều bóng bàn rất giỏi . Cuối tháng âm lịch này bác ra Hà Nội tôi sẽ dẫn bác về hạ long giao lưu . Số người đô như bác thì ít nhưng bb giỏi như bác thì nhiều lắm .

Phải công nhận rằng không gian và trang thiết bị ở CLB Mai Võ quá ổn áp, hi vọng trong thời gian ngắn nữa CLB sẽ hoàn thiện 100%

meoluoitmb

Đại Tá
Đội Cẩm Phả xin thông báo, sau cuộc giao lưu, người đẹp Nguyệt bên đội cẩm phả đã chính thức ra nhập câu lạc bộ li ver phun.

XeLu3b@nh

Đại Tá
không thấy chú thắng tay to này đánh mà chỉ thấy Ăn và Uống nhiều nhể,:p
thế nhiệm vụ của chú hôm qua là HÔ BIa GỌI MÓN À ;)

Hihi em hôm đó định đánh nhưng mà thôi, nhường cho các tài năng trẻ^^! e sô lô vòng ngoài và cũng đã cá kiếm mấy lít^^ của lộc, kiên, phả:)). Thế là cũng tàm tạm rồi^^!Nhiệm vụ chính của em là chụp ảnh, cổ vũ và chỉ đạo đội hình đi đến chiến thắng nhớ^^!hê hê...gọi món và bia bọt chỉ là phụ phẹt thôi..kakakaka

XeLu3b@nh

Đại Tá
@ Dũng ,Thắng Xelu, Hưng Mèo lười ơi , cho mình hỏi tí
Xới 11/7 này địa chỉ ở đâu mà trang bị đồng bộ bàn xịn , ring đẹp , hấp dẫn quá vậy ?
Thanks anh em .
Báo cáo bác là hôm đó chugns em qua Hạ Long giao lưu tại CLB Mai Võ , CLB này mới xây dựng xong nên cơ sở vật chất tốt lắm ạ, còn CLB 11-7 chúng em ở cẩm phả, tận trên núi giống kiểu núi Võ Đang ý anh ơi^^!tụi em luyện công ở đó, ha ha

XeLu3b@nh

Đại Tá
he he chính vì vợ trẻ con thơ như chú lên ít vào diễn đàn là đúng, ai lại như thằng xelu toàn chốn vợ đi chơi,

Bác nói nặng lời quá,oan cho em quá, huhuhu,,,hôm đó không có e đưa đi sao mà thắng đc@@...vía e tốt mà,hê hê hê, về bị vợ mắng cho một trận, vật ra cho ăn đòn, truy thu thuế má chứ có phải đơn giản đâu.

meoluoitmb

Đại Tá
đi ngủ ngay đê, không đủ sức chiến đấu để vợ ngủ say rồi mới vào chuồng hả. o_0

Xelu mơí nộp thuế rôì nên hôm nay tha hồ lang thang
Cường pede vẫn khỏe chứ hả, dạo này có hay gặp Cương pede không em.

LMC

Trung Tá
em và nó phải xa nhau một thời gian anh ah gần nhau yêu nhau thì chết, mấy hôm nữa rảnh nó sẽ lên chỗ em mà

Bình luận từ Facebook