Topic Câu lạc bộ bóng bàn Công chức Hải Dương 2012

hieptchd

Binh Nhì
Thanks Vinh nhé, chắc mình cũng thịt được ít nhất 1 chú nhỉ, nói vui thôi sorry AE CLB bóng bàn HD-CTN Hải Dương 3 nhé !

thangRau

Đại Uý
Ở Việt Nam mình xuất thân từ hái lượm và săn bắn bác Thắng ạ ! và cái gì càng hiếm thì lại càng quí nên các Bác lấy tên đội như thế thật là tai hại em nghĩ có lễ các Bác sẽ bị săn đến tận cuối mùa giải.

Cứ tưởng khoe là quý hiếm thì a e bảo tồn cơ, hóa ra bị đánh k còn mảnh giáp... hic

Dạo này Sobat vẫn tập đều ở Thôn Hoàng chứ, a Phong vẫn hỏi thăm đấy nhé

thangRau

Đại Uý
Thanks bác Thắng râu đã ghé qua topic của đội em. Hôm đó bác Thắng râu thắng trận 7, bác đánh hay quá, hôm nào bác về HD, anh em mình giao lưu trận bia bác nhé.

Chiến thắng dành cho những người quyết tâm là chính, chứ tớ đánh cửa dưới đối thủ, bác ý giật liên tục, may mà tớ cũng đỡ được nhiều thôi.
Hôm tới nếu cùng đánh ở clb bb Tỉnh thì a e cùng giao lưu sau trận đấu cho vui nhé.

chinhdm

Binh Nhất
Chiến thắng dành cho những người quyết tâm là chính, chứ tớ đánh cửa dưới đối thủ, bác ý giật liên tục, may mà tớ cũng đỡ được nhiều thôi.
Hôm tới nếu cùng đánh ở clb bb Tỉnh thì a e cùng giao lưu sau trận đấu cho vui nhé.
Ok bác! Hẹn gặp bác chiều CN này nhé. Chúc bác và đội thi đấu thành công.

chinhdm

Binh Nhất
Thông báo
14h15 ngày Chủ nhật, 15/7, toàn đội Công chức tập trung tại cổng sau Công an tỉnh (đường Nguyễn Trãi) để đi thi đấu với đội Thái Hà tại Phú Thái.
Đề nghị các thành viên có mặt đầy đủ, đúng giờ!

dungdienluc

Binh Nhất
Đội Công chức tổ chức giao lưu (kèm thi đấu) xa thế nhỉ, quá chân thi đấu tại sân trung lập cho công minh chứ (Hải phòng chẳng hạn) he he. Chúc đội công chức chiến thắng nhé.

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
nếu đánh b1 thì đội công chức thua nhanh thôi.may ra b2 còn có cửa thắng.công chức đi đợt này lành ít dữ nhiều.chúc may mắn nhé

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
ừ chủ nhật này anh lên.đảm hôm đấy có tham gia không hay lại chạy lên hà nội mất.a dạo này ít chơi lắm tuần đánh vài buổi thôiBia

chinhdm

Binh Nhất
Đội Công chức tổ chức giao lưu (kèm thi đấu) xa thế nhỉ, quá chân thi đấu tại sân trung lập cho công minh chứ (Hải phòng chẳng hạn) he he. Chúc đội công chức chiến thắng nhé.
Cảm ơn anh Dũng đã quan tâm. Nếu có anh trong CLB chắc là Hải Phòng thẳng tiến luôn. Hẹn anh hôm nào ra CTN mình làm trận nhé.

chinhdm

Binh Nhất
vo van doi cong chuc toan anh tai dot nay di chak kung thang voi ty so 6_1
Chú Khánh út và chú Cường sắt lưu ý viết có dấu để anh em dễ đọc nhé.
Hai chú tối qua về thế nào? Có làm theo đúng tinh thần chung của đội ko đấy?

Bình luận từ Facebook