Topic Câu lạc bộ bóng bàn Công chức Hải Dương 2012

hatbui

Binh Nhì
THÔNG BÁO BỔ XUNG: Chủ nhật (23/9/2012) đội ta tổ chức đi "SĂN" đề nghị mọi người chuẩn bị tốt công cụ, phương tiện và lưu ý xuất hành lúc 14h45 phút. Số thành viên còn lại tham gia cổ vũ và chuẩn bị Bia . Chúc các Chiến Binh đều mang về chiến lợi phẩm để ta cùng :eek:...
Trong trận tới đội ta bổ xung mội khẩu B2 khả năng sẽ bố trí cho cặp đôi với Tâm ko biết ý AE thế nào ?

Last edited:

Hungtq

Administrator
Thông báo!

15h, chủ nhật ngày 23/9/2012, Công chức gặp Sách đỏ tại Trung tâm bóng bàn tỉnh. Đề nghị các thành viên CLB Công chức có mặt trước 15h để chuẩn bị thi đấu.

Trân trọng thông báo!

TM CLB Công chức
Chủ tịch CLB

Đoàn Minh Chính

Trận này chắc chắn Chính sẽ thi đấu nhỉ
Sách Đỏ toàn vừa miếng

hatbui

Binh Nhì

Hai chú đứng cạnh Ninh lác thấy thế nào???

dungdienluc

Binh Nhất
Cũng còn xem sao đã anh Hưng ạ. Gặp anh Minh, anh Thắng và chú Sao khó chịu ra phết đấy.

Đ.c Chính cứ cẩn thận thế là ok, thận trọng và luôn biết mình biết người sẽ giúp cho mình và cho đội thế chủ động hơn. Chúc thành công.

chinhdm

Binh Nhất
Đ.c Chính cứ cẩn thận thế là ok, thận trọng và luôn biết mình biết người sẽ giúp cho mình và cho đội thế chủ động hơn. Chúc thành công.
Cám ơn bác đã quan tâm và động viên! Hẹn bác chiều nay ra Cung làm trận nhé.

hatbui

Binh Nhì
Thứ bẩy (29/9/2012) Công Chức VS sách Đỏ đề nghị mọi người có mặt tại TT BB tỉnh trước 15h để thi đấu và cổ vũ.
Chủ nhật(30/9/2012) đội tiếp MỜLỜ. Trong trận này đề nghị mọi người có mặt đầy đủ chọn đội hình tốt nhất để thi đấu. LƯU Ý: mỗi trận thắng thưởng 350K cho VDV với điều kiện đem về 3 điểm và nếu VDV nào xuất xắc thắng đối phương 3-0 thưởng thêm 01 chiếc áo làm KỶ NIỆM. Nguồn kinh phí do nhà tài trợ ko trích từ quỹ đội. ( TIỀN KO QUAN TRỌNG, QUAN TRONG LÀ TIÊU ĐƯỢC TIỀN):eek:

thangRau

Đại Uý
Thứ bẩy (29/9/2012) Công Chức VS sách Đỏ đề nghị mọi người có mặt tại TT BB tỉnh trước 15h để thi đấu và cổ vũ.
Chủ nhật(30/9/2012) đội tiếp MỜLỜ. Trong trận này đề nghị mọi người có mặt đầy đủ chọn đội hình tốt nhất để thi đấu. LƯU Ý: mỗi trận thắng thưởng 350K cho VDV với điều kiện đem về 3 điểm và nếu VDV nào xuất xắc thắng đối phương 3-0 thưởng thêm 01 chiếc áo làm KỶ NIỆM. Nguồn kinh phí do nhà tài trợ ko trích từ quỹ đội. ( TIỀN KO QUAN TRỌNG, QUAN TRONG LÀ TIÊU ĐƯỢC TIỀN):eek:

" Ngày thứ 7, 29/09 là 1 ngày buồn cho đội Công Chức, tất cả các số tiền thưởng đều được chuyển vào ngân quỹ đội Sách Đỏ ", hehehe

khanhcon_hd

Trung Sỹ
" Ngày thứ 7, 29/09 là 1 ngày buồn cho đội Công Chức, tất cả các số tiền thưởng đều được chuyển vào ngân quỹ đội Sách Đỏ ", hehehe

ngày thứ 7 29_9 đội bóng bàn công chức tiếp tục hành trình đi săn nêu cao tinh thần ai có kiếm thì vào chiến đấu không có kiếm thì ở ngoài cổ vũ đợi BiaBia.hihi

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
- BTC Hải Dương Premiership 2012 sẽ tổ chức một buổi họp rút kinh nghiệm với các đ/c Chủ tịch các CLB, đội trưởng, lãnh đội các đội đang tham gia thi đấu tại giải Hải Dương Premiership 2012 vào hồi 09h30' Chủ nhật, ngày 30/9/2012 tại CLB Bóng bàn Tỉnh Hải Dương.
- Trân trọng kính mời các đ/c Chủ tịch các CLB, đội trưởng, lãnh đội các đội tham gia Hải Dương Premiership 2012 đến dự họp đông đủ.

Thông báo này thay cho giấy mời.

T/M BTC BTC HẢI DƯƠNG PREMIERSHIP 2012
Lê Quang Vinh​

hatbui

Binh Nhì
Thân tặng chiến binh Công Chức trước các trận Lượt về một câu mà tôi rất tâm đắc.'' Ăn có thể nửa BỮA, ngủ có thễ nửa GIẤC. Nhưng không thể đi nửa đường chân LÝ, và yêu bằng nửa trái TIM''.

Đức phá Đá

Trung Sỹ
Thân tặng chiến binh Công Chức trước các trận Lượt về một câu mà tôi rất tâm đắc.'' Ăn có thể nửa BỮA, ngủ có thễ nửa GIẤC. Nhưng không thể đi nửa đường chân LÝ, và yêu bằng nửa trái TIM''.
Tôi thấy bạn này hay viết câu ngạn ngữ mà tôi lại rất thích,câu này của bạn rất ''Thâm thúy'' đó,một mũi tên trúng 2 đích rưỡi rồi,tiện đây tôi xin tặng bạn 1 câu so với câu của bạn thì 2 câu hay bằng nhau:p he..he
Khi bạn nghèo túng bạn hãy cố gắng kiếm thật nhiều tiền,nhưng bạn đừng bao giờ kiếm tiền bằng mọi cách.:mad:

hatbui

Binh Nhì
Tôi thấy bạn này hay viết câu ngạn ngữ mà tôi lại rất thích,câu này của bạn rất ''Thâm thúy'' đó,một mũi tên trúng 2 đích rưỡi rồi,tiện đây tôi xin tặng bạn 1 câu so với câu của bạn thì 2 câu hay bằng nhau:p he..he
Khi bạn nghèo túng bạn hãy cố gắng kiếm thật nhiều tiền,nhưng bạn đừng bao giờ kiếm tiền bằng mọi cách.:mad:

Cảm ơn bạn đã quan tâm ! theo tôi bằng mọi cách hay bằng một cách cái đó tùy thuộc vào cách nghĩ của mỗi người." tôi luôn tiết kiệm từng XU, từng HÀO và khi cần sẵng sàng TIÊU hết":eek:

KIEMCUN

Binh Nhì
Cảm ơn bạn đã quan tâm ! theo tôi bằng mọi cách hay bằng một cách cái đó tùy thuộc vào cách nghĩ của mỗi người." tôi luôn tiết kiệm từng XU, từng HÀO và khi cần sẵng sàng TIÊU hết":eek:

Thân tặng chiến binh Công Chức trước các trận Lượt về một câu mà tôi rất tâm đắc.'
Hai câu này nội dung thì ai cũng hiểu rồi,nhưng tại sao lại nói ra trên đây,mình đoán chỉ số ít hiểu và một số chưa hiểu chuyện gì:confused:,bác này quả thật là ''Lỗ chí Thâm''thật khâm phục văn chương của bác. câu ''tôi luôn tiết kiệm từng XU, từng HÀO và khi cần sẵng sàng TIÊU hết":tạm gọi là tiến Pháp:p và dịch ra tiếng Việt là:Quân tôi luôn chơi vui tự hào,bạn mà chơi không vui tôi sẵn sàng Tung ra Quân mạnh nhất............:rolleyes:
Còn câu ' Ăn có thể nửa BỮA, ngủ có thễ nửa GIẤC. Nhưng không thể đi nửa đường chân LÝ, và yêu bằng nửa trái TIM'' tạm gọi là tiếng Ả rập và dịch ra tiếng Việt là:Bạn yêu bóng bàn thì bạn nên yêu cả cây vợt của bạn và yêu cả người đánh cùng bạn nữa:eek:

hatbui

Binh Nhì
Thân tặng chiến binh Công Chức trước các trận Lượt về một câu mà tôi rất tâm đắc.'
Hai câu này nội dung thì ai cũng hiểu rồi,nhưng tại sao lại nói ra trên đây,mình đoán chỉ số ít hiểu và một số chưa hiểu chuyện gì:confused:,bác này quả thật là ''Lỗ chí Thâm''thật khâm phục văn chương của bác. câu ''tôi luôn tiết kiệm từng XU, từng HÀO và khi cần sẵng sàng TIÊU hết":tạm gọi là tiến Pháp:p và dịch ra tiếng Việt là:Quân tôi luôn chơi vui tự hào,bạn mà chơi không vui tôi sẵn sàng Tung ra Quân mạnh nhất............:rolleyes:
Còn câu ' Ăn có thể nửa BỮA, ngủ có thễ nửa GIẤC. Nhưng không thể đi nửa đường chân LÝ, và yêu bằng nửa trái TIM'' tạm gọi là tiếng Ả rập và dịch ra tiếng Việt là:Bạn yêu bóng bàn thì bạn nên yêu cả cây vợt của bạn và yêu cả người đánh cùng bạn nữa:eek:

Bác KiemCun giỏi thật biết nghiều thứ tiếng. Thực tình cũng chỉ với mong muốn động viên, khích lệ tinh thần AE trong đội thôi chứ ko có ý gì đâu bác ạ !

chinhdm

Binh Nhất
Tặng bạn Kiemcun câu chuyện vui:
Một con mèo nằm rình chuột. Lũ chuột biết tỏng mèo đang rình nên cứ nằm im, không chịu ra khỏi hang.
Mèo rướn cổ lên trời rồi sủa "gâu...gâu..." mấy tiếng.
Lũ chuột thấy vậy nghĩ mèo đã bị chó đuổi đi nên kéo nhau ra kiếm ăn. Mèo liền vồ lấy và chén no nê.
Vừa ăn, mèo vừa gật gù tâm đắc: "Đúng là biết ngoại ngữ vẫn hơn".

Bình luận từ Facebook