Tổng hợp tin tức,bình luận,hình ảnh,video giải các CLB toàn quốc 2012 !

minh_vt

Binh Nhì
Chiều nay xem BRVT - T&T , Khánh Đạm và Bá Minh lấy 2 trận đầu quá dễ , tưởng thắng trắng luôn
Ai dè các đấu thủ trẻ T&T vùng lên gỡ 2/2 trước Thiện Chức và Khánh đạm ..
May mà có Minh đoạn hậu chốt trận chót nên Vũng tàu có kết quả đẹp, chúc mừng Vũng tàu
vì rời biển lên núi mà có vẻ không ngại không khí loãng. hì
May thôi anh ơi chứ em sợ không khí loãng lắm

thangRau

Đại Uý
Đang trực tiếp trên Thể Thao TV đấy các bác ạ,
Trận đấu giữa Kiên T&T gặp Tuấn Anh - Lạng Sơn( Hình như cháu nó quân của HD đánh thuê hay sao ý??!!!), trân đấu có vẻ hay nhưng xem trên TV chả thấy gì do nhà đài đưa 1 góc quay "lởm" khiến mặt bàn bóng trắng xóa, lẫn với mầu bóng.

Đúng là có Scandal nên bb được quan tâm trên sóng thật..........

Vo Va

Trung Uý
Đang trực tiếp trên Thể Thao TV đấy các bác ạ,
Trận đấu giữa Kiên T&T gặp Tuấn Anh - Lạng Sơn( Hình như cháu nó quân của HD đánh thuê hay sao ý??!!!), trân đấu có vẻ hay nhưng xem trên TV chả thấy gì do nhà đài đưa 1 góc quay "lởm" khiến mặt bàn bóng trắng xóa, lẫn với mầu bóng.

Đúng là có Scandal nên bb được quan tâm trên sóng thật..........
Anh ơi cháu Tuấn Anh này đánh cho đội B của Nhà thi đấu Bách Khoa, chỗ Châu Giang. Hình như ko phải Hải Dương mà cháu nó tập thường xuyên ở Từ Sơn thì phải. Tuấn Anh nếu em không nhầm thì vô địch giải đơn hạng B mùa hè của Diễn đàn vừa rồi đánh ở Nguyễn Phong Sắc thì phải.

soidoitp

Trung Sỹ
Đội Hải Phòng thảm hoạ vãi đạn." Chúc mừng "sở thể dục thể thao Hải Phòng nói chung và môn bóng bàn nói riêng nhé.

bongban_bia

Trung Tá
Anh ơi cháu Tuấn Anh này đánh cho đội B của Nhà thi đấu Bách Khoa, chỗ Châu Giang. Hình như ko phải Hải Dương mà cháu nó tập thường xuyên ở Từ Sơn thì phải. Tuấn Anh nếu em không nhầm thì vô địch giải đơn hạng B mùa hè của Diễn đàn vừa rồi đánh ở Nguyễn Phong Sắc thì phải.

Tuấn Anh này là gốc lạng sơn bác ạ.em nó đang tập trên Từ Sơn và đánh cho Bộ công an

Vo Va

Trung Uý
Tuấn Anh này là gốc lạng sơn bác ạ.em nó đang tập trên Từ Sơn và đánh cho Bộ công an
Chắc em nó quê gốc Lạng Sơn, nhà thì chắc chuyển lên Hà Nội rồi. Em cũng xem Tuấn Anh đánh giải B của diễn đàn nhiều rồi, lần nào em nó chả làm thịt các chú Hà Nội T&T ở các giải của diễn đàn. Bộ Công An đào tạo lứa trẻ công nhận tốt thật.

bongban_bia

Trung Tá
Chắc em nó quê gốc Lạng Sơn, nhà thì chắc chuyển lên Hà Nội rồi. Em cũng xem Tuấn Anh đánh giải B của diễn đàn nhiều rồi, lần nào em nó chả làm thịt các chú Hà Nội T&T ở các giải của diễn đàn. Bộ Công An đào tạo lứa trẻ công nhận tốt thật.

nhà em nó vẫn ở Lạng Sơn bác ạ.cuối tuần sang Hn đánh diễn đàn thôi

Vo Va

Trung Uý
nhà em nó vẫn ở Lạng Sơn bác ạ.cuối tuần sang Hn đánh diễn đàn thôi

Vậy à, em không biết nên tưởng nhà em nó ở HN vì thấy cuối tuần hay đánh cho Bách Khoa. Chắc là vận động viên năng khiếu của Bộ CA, đang tập thường xuyên ở Từ Sơn chỗ HLV Danh Phong, cuối tuần về Hà Nội xả Strees hehehe

hunghanoi

Super Moderators
.

Kết quả thi đấu đồng đội tối nay :

Đồng đội nam:

Lạng Sơn 1 - T&T Hà Nội : 3 - 2

CLB Thái Hà - CLB Đại Dương Media : 3 - 0

Đồng đội nữ

Khánh Hòa - CLB T&T : 2 - 3

Lạng Sơn - Quân Đội : 3 - 1

BRVT - Hải Dương : 3 - 0

Thanh Hóa - Hà Nội : 1 - 3

hunghanoi

Super Moderators
.

[video=youtube;mbv4rIfdyF8]http://www.youtube.com/watch?v=mbv4rIfdyF8[/video]

CLB 2012 : LS1 vs T&T: Văn Cường vs Thiều Công - V3

hunghanoi

Super Moderators
Trận đấu với rất nhiều cảm xúc khác nhau !

[video=youtube;01-V6V3g11o]http://www.youtube.com/watch?v=01-V6V3g11o[/video]

CLB 2012- LS1 vs T&T: Đức Thiện vs Trung Kiên - V1

Bình luận từ Facebook