Tổng hợp tin tức,bình luận giải vô địch trẻ,thiếu niên,nhi đồng toàn quốc 2012 !

hunghanoi

Super Moderators
Tối nay là các trận xếp hạng từ 9 đến 16 của các lứa tuổi nhằm tuyển chọn VĐV tham dự giải xuất sắc trẻ,thiếu niên nhi đồng toàn quốc sẽ diễn ra vào cuối tháng 8 tại trường đại học TD TT Từ Sơn Bắc Ninh.

kybinh

Binh Nhì
Tôi mới tham gia diễn đàn muốn có ảnh trên Seniormember thì làm thế nảo nhỉ a,e nào biết xin chỉ giáo, Cảm ơn trước !

hunghanoi

Super Moderators
Tôi mới tham gia diễn đàn muốn có ảnh trên Seniormember thì làm thế nảo nhỉ a,e nào biết xin chỉ giáo, Cảm ơn trước !

Bạn bấm vào nickname của mình - rồi chọn private message - chọn edit avatar - nhấn browse - chọn link ảnh từ máy tính - nhấn open - nhấn save changes là xong ! chúc bạn thành công .

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
Sáng mai là các trận vòng tứ kết,bán kết các lứa tuổi !

Bác Hùng thức muộn ghê. Một người nhiệt tình như bác quả là có một không hai. Chúc bác luôn luôn có một sức khỏe thật tốt để cống hiến hết mình vì cộng đồng những người đam mê trái bóng nhựa.

HAIGIAY

Binh Nhì
Bác Hùng thức muộn ghê. Một người nhiệt tình như bác quả là có một không hai. Chúc bác luôn luôn có một sức khỏe thật tốt để cống hiến hết mình vì cộng đồng những người đam mê trái bóng nhựa.
He...he em cũng để ý Bác ấy ngoài thức muộn còn có cả dậy sớm post nữa,trưa cũng nghỉ muộn,mỗi lần thưởng thức tin tức hình ảnh video của Bác Hùng em lại nhớ đến câu này...Muốn nhận được'' tình yêu'' thì hãy cho...đi...Chúc Hai Bác sức khỏe,bình an.

hunghanoi

Super Moderators
.

TRẬN BÁN KẾT ĐƠN NỮ THIẾU NIÊN 14 - 15 : 2012

[video=youtube;bgUL2hYDTn8]http://www.youtube.com/watch?v=bgUL2hYDTn8[/video]

Nguyễn K.D.Khánh vs Nguyễn Thu Hà (V1)

FUJISANCO

Trung Sỹ
Xin bac hunghanoi chup vai po anh e gai e nha: be Bui Nguyen Trang Anh don vi Da Nang.
Cong ly luon la nguoi chien thang.
Tuy nhien de cong ly chien thang thi phai lat mat mot dan bo may tieu cuc. Hihi.
Thx a nhieu.
Xin loi e viet bai ko dau, vi dung dien thoai.

hunghanoi

Super Moderators
.

Nguyễn Khoa Diệu Khánh - Ninh Thuận: Biểu cảm quyết liệt trong trận tứ kết gặp Nguyễn Thu Hương T&T Hà Nội

Má của Kháng ngồi trên khán đài cũng căng thẳng không kém gì con

Nguyễn Khoa Diệu Khánh - Giây phút hân hoan của niềm vui chiến thắng sau trận đấu nhọc nhằn.​

Bình luận từ Facebook