Tokyo Olympics 2020 (24/7 ~ 06/8)

LangThang

Đại Uý
ÔP bạc già hóa giải Flick trái của Lin. Giao lỏng ngắn khiến Lin Flick trái 50/50 khi bắt ngắn bị Ốp chọc sâu nặng vào trái Lin đánh toàn 50/50 lại tâm lý bị gỡ nên thua ván 7 là chuẩn rồi. Quyền tự quyết ván 6 của Lin thay vì đánh quoái thì lại đòi đánh 1 đập ăn quan. Nếu Lin đủ quoái đánh chuẩn đổi điểm rơi có lẽ kết quả đã khác.
Sec cuối là sec thể hiện đẳng cấp, sở trưởng flick nhanh thì k chắc ăn nữa, sở đoản để thay thế thì chưa luyện

LangThang

Đại Uý
Trong những lần CK giải QT giữa 2vđv China thì chỉ có Shun Yingsha là hoàn toàn bình thường vui vẻ khi cầm chung lá cờ với ng đã thắng mình

tla

Super Moderators
Trong những lần CK giải QT giữa 2vđv China thì chỉ có Shun Yingsha là hoàn toàn bình thường vui vẻ khi cầm chung lá cờ với ng đã thắng mình
Tại Sun nó đc đưa cờ cho cầm và Chen ra cầm chung thôi, nhưng lúc đó Sun nó cười cũng tươi lắm.
Tối qua Sun ngồi riêng 1 góc xem, không ngồi chung với đội bb tq

tla

Super Moderators
Lịch ngày mai đây nhé bác

Attachments

423.7 KB · Đọc: 66
    401 KB · Đọc: 61

lion

Đại Tá
Cập nhật:
Theo ITTF, Liu ShiWen dính chấn thương đầu gối tay (cùi chỏ) nên buộc phải rút lui khỏi nội dung đồng đội nữ, Wang Manyu sẽ thay thế cho Liu ShiWen. Tuyển nữ China sẽ gặp tuyển nữ Áo chiều nay lúc 14:30 (12:30 giờ Việt Nam).

conduongs

Đại Tá
Cập nhật:
Theo ITTF, Liu ShiWen dính chấn thương đầu gối tay (cùi chỏ) nên buộc phải rút lui khỏi nội dung đồng đội nữ, Wang Manyu sẽ thay thế cho Liu ShiWen. Tuyển nữ China sẽ gặp tuyển nữ Áo chiều nay lúc 14:30 (12:30 giờ Việt Nam).
Việc để Wang thay LiuShiWen cũng sẽ không ảnh hưởng gì đến thành tích chung của tuển nữ nên BHL quyết định thay Wang để Wang có cơ hội cọ sát trên đấu trường lớn này. lý dó LSW dính chấn thương chỉ là có để cho phù hợp khi rút lui thôi. Chúc mừng em Wang

push

Trung Uý
Việc để Wang thay LiuShiWen cũng sẽ không ảnh hưởng gì đến thành tích chung của tuển nữ nên BHL quyết định thay Wang để Wang có cơ hội cọ sát trên đấu trường lớn này. lý dó LSW dính chấn thương chỉ là có để cho phù hợp khi rút lui thôi. Chúc mừng em Wang
Cũng nghĩ như bạn.
Thực ra bây giờ nữ Nhật (kể cả Mima) gặp Wang sẽ khó khăn hơn nhiều so với gặp Liu Nên thay thế này có lẽ Team nữ Nhật sẽ không thích nhất

Trainee

Đại Tá
Ảnh hưởng chứ, nhưng mà là tốt lên!

Trainee

Đại Tá
Cũng nghĩ như bạn.
Thực ra bây giờ nữ Nhật (kể cả Mima) gặp Wang sẽ khó khăn hơn nhiều so với gặp Liu Nên thay thế này có lẽ Team nữ Nhật sẽ không thích nhất
Ito gặp Wang thì mặc thêm cái bỉm nữa, có khi sợ hơn sợ Sun Yingsha ấy

lion

Đại Tá
Đài CCTV có làm một thước phim khá hay về Ma Long cho đến CK Olympic Tokyo 2020, mời anh em ngự lãm, bác nào biết tiếng China dịch và chém gió cho anh em biết, đại loại em hiểu là có thất bại, vượt qua khó khăn, sẽ có thành công.

khangbkit

Trung Uý
Đài CCTV có làm một thước phim khá hay về Ma Long cho đến CK Olympic Tokyo 2020, mời anh em ngự lãm, bác nào biết tiếng China dịch và chém gió cho anh em biết, đại loại em hiểu là có thất bại, vượt qua khó khăn, sẽ có thành công.
Nhìn ML bây giờ điềm đạm và có phần khắc khổ, ông HLV cũng bạc cả tóc.

Hinoki_Co

Trung Tá
không nghe được tiếng Trung

LangThang

Đại Uý
Khẩu trang chủa China thiết kế màu cờ nhưng để cái màu đỏ loang lổ nhìn mất vệ sinh quá

Bình luận từ Facebook