Tôi đả thấy và sờ Giày bóng bàn hảng ADIDAS tại Đà nẳng

drmatchetzoola

Đại Tá
Thầy Thụy và Adidas

Xin phép được up ảnh thầy cùng đôi giày adidas, học trò có gì sai xin thầy thứ lỗi! Thầy mất ngủ hay sao mà thấy thầy buồn buồn? Đôi giày đúng không đụng hàng.

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
Xin phép được up ảnh thầy cùng đôi giày adidas, học trò có gì sai xin thầy thứ lỗi! Thầy mất ngủ hay sao mà thấy thầy buồn buồn? Đôi giày đúng không đụng hàng.

Đúng là mình vừa trải qua một đêm mất ngủ vì đêm trước phải chung bia khá nhiều.Sẻ nhờ Mai xuân Việt chỉnh lại ảnh.Mình vẩn không thấy ảnh hoặc videoclips của Dr Minh về mình.Cám ơn

thaythuydn

Đại Tá
Đôi giầy nhìn thik thế, nhìn mềm mại quá....
Đúng là mềm,mảnh mai,đế mỏng.Cho dù adidas rất nổi tiếng về giày,nhưng giày bóng bàn phải thử nghiệm một thời gian mới biết như thế nào.Bạn như vậy là giỏi đó,chỉ nhìn không sờ mà biết mềm.Mình phải sờ nhiều lần mới cảm nhận được.
"Sờ mềm mềm ,thấy êm êm,càng sờ vào càng thích sờ thêm".Hihihi

hungtv2002

Đại Tá
Đúng là mềm,mảnh mai,đế mỏng.Cho dù adidas rất nổi tiếng về giày,nhưng giày bóng bàn phải thử nghiệm một thời gian mới biết như thế nào.Bạn như vậy là giỏi đó,chỉ nhìn không sờ mà biết mềm.Mình phải sờ nhiều lần mới cảm nhận được.
Bác quá khen, e uýnh bóng để có tâm lý tốt thì ngoài cây vợt, đôi giày tất là quan trọng nhất với e...e thik những đôi giầy thon gọn, mềm mại và mỏng....quần áo thì chỉ thik mặc loại sách nách....

letuanmd

Binh Nhì
Anh Thuy oi, Tuan VK nay o ben My tieu bang nao vay anh? Em la Tuan Le day, nam ngoai co ve Da nang danh Da nang open do anh a. Cho em goi loi tham Ancoi va cac ae bb tai da nang nha. Hen gap Hanoi open thang 12 nha!

thaythuydn

Đại Tá
Anh Thuy oi, Tuan VK nay o ben My tieu bang nao vay anh? Em la Tuan Le day, nam ngoai co ve Da nang danh Da nang open do anh a. Cho em goi loi tham Ancoi va cac ae bb tai da nang nha. Hen gap Hanoi open thang 12 nha![/QUOTE
anh Tuấn VK ở TP Santa Clara,California,con ruột của danh thủ bóng bàn trước 75,Trần cảnh Đến,cháu ruột của Trần cảnh Được.Trước khi qua Mỷ,anh Tuấn nằm trong đội tuyển Tiền giang.See you soon.

hungtv2002

Đại Tá
Thầy ơi không bít đôi này có giống của thầy không nhỉ????????????

akira

Binh Nhất
Chà chà iêm này, nhìn thấy cái lỗ nơi đít (H3), lót lưới (H5) và cái mu ... giày (H4), đã thiệt. Giá bao nhiêu một đội vậy bác?

giá bán trên store tính ra VND khoảng 2tr bác ạ (chưa có ship)

vậy đôi này dành cho bóng đá không phải bóng bàn hả...........................??????????????

giày đá banh sân trong nhà :zingme45:
cá nhân em thấy những đôi indoor hoặc futsal đế thấp rất thích hợp chơi bóng bàn (chú ý là đế thấp nhá bác, đôi TopSala bên trên còn hơi cao)
ko hầm hố như giày chuyên bóng bàn, dòng indoor, futsal nhẹ tưng, ôm chân giúp di chuyển nhanh và bám sàn rất tốt.
có điều kiện bác cứ thử đổi là biết ngay cảm giác :zingme45:

hungtv2002

Đại Tá
cá nhân em thì cũng thik giầy thon gọn, ôm chân và nhẹ....chỉ có điều lăn tăn là ở mỗi đôi giầy nó thiết kế đế cho từng môn thể thao riêng....pingpong thì cần độ bật nẩy, không bít futsal có thik hợp không?
giá bán trên store tính ra VND khoảng 2tr bác ạ (chưa có ship)

giày đá banh sân trong nhà :zingme45:
cá nhân em thấy những đôi indoor hoặc futsal đế thấp rất thích hợp chơi bóng bàn (chú ý là đế thấp nhá bác, đôi TopSala bên trên còn hơi cao)
ko hầm hố như giày chuyên bóng bàn, dòng indoor, futsal nhẹ tưng, ôm chân giúp di chuyển nhanh và bám sàn rất tốt.
có điều kiện bác cứ thử đổi là biết ngay cảm giác :zingme45:

i_am_gulo

Trung Sỹ
Adidas cũng có dòng thiết kế riêng cho môn bóng bàn mà. Nói chung chơi môn nào thì đi giày môn đó. Sản phẩm nào sản xuất ra cũng có cái lý của nó, nhà sản xuất họ có bộ phận nghiên cứu và tính toán hết rồi

anzippo

Đại Tá
Anh Thuy oi, Tuan VK nay o ben My tieu bang nao vay anh? Em la Tuan Le day, nam ngoai co ve Da nang danh Da nang open do anh a. Cho em goi loi tham Ancoi va cac ae bb tai da nang nha. Hen gap Hanoi open thang 12 nha!

Hi anh Lê Tuấn , Tuấn VK ở CaLi cùng chơi bb với nghĩa , anh có thể
ĐT +16269278470 gặp nghĩa hẹn anh cuối năm.

anzippo

Đại Tá
Luôn tiện an còi mời AE xem và đánh giá đôi giày an còi
đang dùng nhé, không biết giá của nó nhưng mang nó vào chân như không vì nó rất nhẹ và bám dùng sướng hơn cả giày xịn butterfly

Attachments

60.8 KB · Đọc: 22
Last edited:

Bình luận từ Facebook