Toàn Quốc - Thanh lý Innerforce ALC (đã bay) Close.

thethao

Đại Tá
Bán xong thấy có kinh phí lại thích test cốt khác chơi, ko cố định đao kiếm được đâu bác ah, nhưng đó lại thấy là niềm vui mà!!!

tiachop

Thượng Tá
Fix sâu một cái tối đa, Innerforce ALC 1tr9 bao ship. Hết ngày hôm nay nếu không bác nào rước thì em cất tủ, đợi ngày tái xuất.
Giá đã Fix cứng, mong các bác đừng nhắn SMS trả giả, xin phép em không trả lời ạ!

cuongyb

Trung Uý
QUOTE="tiachop, post: 361048, member: 1488"]Fix sâu một cái tối đa, Innerforce ALC 1tr9 bao ship. Hết ngày hôm nay nếu không bác nào rước thì em cất tủ, đợi ngày tái xuất.
Giá đã Fix cứng, mong các bác đừng nhắn SMS trả giả, xin phép em không trả lời ạ!
[/QUOTE]
Đang vào với cây zjk zlc ko anh quất cây này ngay... đẹp quá muốn thử cảm giác alc tý nhưng đang cai mặt tàu... huu

tiachop

Thượng Tá
Đang vào với cây zjk zlc ko anh quất cây này ngay... đẹp quá muốn thử cảm giác alc tý nhưng đang cai mặt tàu... huu
Bác đang chơi ZLC mà sang ALC thì không ổn đâu, chỉ có bác nào đang chơi cốt gỗ và ALC thì mới hợp cây này thôi.

cuongyb

Trung Uý
E="tiachop, post: 361056, member: 1488"]Bác đang chơi ZLC mà sang ALC thì không ổn đâu, chỉ có bác nào đang chơi cốt gỗ và ALC thì mới hợp cây này thôi.[/QUOTE]
Trước đây 3 tháng anh cũng chơi cây liu zhing wen chỉ sửa động tác tí thôi nhưng quan trọng là mặt h3blu NT của anh thằng em cùng clb nó lấy mất rồi...

tiachop

Thượng Tá
Đã có gạch của một bác từ Thanh hóa, hẹn sáng mai giao dịch. Nếu mai không giao dịch được thì cũng cất tủ. Close topic. Thanks các bác đã quan tâm.

tiachop

Thượng Tá
Chúc mừng bác thanh lí xong hết hàng nhé
Mong bác sớm tới ngày tái xuất giang hồ trở lại !!!
Cám ơn bác. Chúc bác cũng sớm thanh lý hết hàng. Em ẩn cư Offline nhưng vẫn online chém gió cho đỡ buồn, hê hê.

tiachop

Thượng Tá
King II đã đến tay chủ. Nhờ các bác mua hàng của em, khi nhận được hàng thì vô lại topic để xác nhận với ạ. Điều này giúp cho những bác khác sau này có giao dịch với em thì yên tâm hơn ạ! Cám ơn các bác.

tiachop

Thượng Tá
Cây Innerforce ALC đợt trước gạch vỡ, tính cất tủ để hôm sau hồi phục sức khỏe đánh, nhưng hôm qua ra dợt vài quả thấy sức mình có lẽ không còn chơi được dòng ALC nữa, hôm sau chắc phải mua em nào dòng ZLC cho nhàn. Vì vậy đem ra thanh lý luôn. Lần này fix sâu luôn 1tr750k (bao ship), bác nào rảnh vào hốt giùm em.

tosiosHD

Đại Tá
Bán hết đi em! Khi nào tái xuất giang hồ là lúc đó đã có Tosios super titaniumcacbon (viết tắt là Tosios STTC) rồi đấy! Haha!

Bình luận từ Facebook