Tổ chức giải vô địch bóng bàn các cây vợt quê hương Hà Nam chào mừng ngày 02-9

MaLong_nd

Trung Uý
anh tuấn lên bênh chị gái đấy ah??? hehehe có chấp nhưng chỉ chấp 0-2-0 thôi là thua lòi ra rồi anh ạ em cũng có ý kiến là chị linh đánh D1 là đẹp tức là C chấp 0-2-0 thôi anh ak, đúng không anh malong_dung ơi????
Em có ý kiến các bác ơi. Chi Linh gai Nam Định bình thường Dũng Từ Sơn vẫn chấp 3 trái,mà bi h 2 người đó đánh cùng hạng sao được. Đề nghi BTC cho chi Linh gai ND đánh hạng D các bác nhé.

Last edited:

bongban_bia

Trung Tá
À Hoà ơi, hình như ngày 01.9 có giải diễn đàn khu vực Nam Đinh, Thái Bình, Ninh Bình... sao ý, đánh vào chủ nhật hàng tuần mà, kô biết a e ở Nam Định như chú có bị trùng kô, a thấy danh sách giải đấy có Hoà, Đông, Linh.....

giải đấy hạng C thôi anh ơi.Không trùng gì hết.Hạng A đến tháng 10 mới đánh

malong_dung

Đại Tá
Danh sách đến 8h ngày 20/8
1. Tuấn Nam định A1
1. Hoà say A2
3. Đông Nam định A2
4. Châu Giang (Bách Khoa) B
5. Đắc (Bách Khoa) C
6. Hà (ĐH SP TDTT) C
8. Long (Sơn Tây) D
9. Kiên (Sài Gòn) D
10 Lâm mặt sắt B
11. Quỳnh (tipphono8x) D
12. Linh gai (Nam Định) C
13. Dũng Từ Sơn C
14. Vinh trọc D
15. Quan tài D
16.Tuấn tim D
17. Hưng nghệ sỹ D
18. Thanh thuế C
19. Ngô Đức Phan D
20. Đức (ducxuankhanh) D
21. Nguyễn Mạnh Thắng D
22. Phạm Đức Long D
..................

Dự bị: malong_dung D
cuong_nhanh D

Lưu ý: Trước ngày thi đấu, BTC sẽ họp và quyết định chính thức về hạng thi đấu của các cầu thủ
Sắp đến ngày thi đấu rồi. Các cầu thủ nhanh tay đăng ký nhé. (malong_dung)

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gửi các anh em đã đăng ký giao lưu giải 2 tháng 9 năm 2013 .
Cho đến nay đã có 22 vận động viên đăng ký tham gia như vậy là rất tốt . mong anh em thông báo guíp các vận động viên khác chưa biết tiếp tục đăng ký nhe . hạn cuối là ngày 25 tháng 8 là ban tổ chức sẽ khóa sổ và họp phân bảng . để giải tiến hành đúng lịch và thành công tốt đẹp tôi trân trọng đề nghị các cầu thủ đã đăng ký thì cố gắng tham gia nhé . ban tổ chức sẽ làm hết mình để giải lần đầu tiên được diễn ra thành công tốt đẹp . Chúng ta cùng chung tay nhé . xin cảm ơn .

malong_dung

Đại Tá
Thân gửi các anh em đã đăng ký giao lưu giải 2 tháng 9 năm 2013 .
Cho đến nay đã có 22 vận động viên đăng ký tham gia như vậy là rất tốt . mong anh em thông báo guíp các vận động viên khác chưa biết tiếp tục đăng ký nhe . hạn cuối là ngày 25 tháng 8 là ban tổ chức sẽ khóa sổ và họp phân bảng . để giải tiến hành đúng lịch và thành công tốt đẹp tôi trân trọng đề nghị các cầu thủ đã đăng ký thì cố gắng tham gia nhé . ban tổ chức sẽ làm hết mình để giải lần đầu tiên được diễn ra thành công tốt đẹp . Chúng ta cùng chung tay nhé . xin cảm ơn .

Đầu giờ đã thấy chú online, cháu đã gửi mail cho Hậu và bảo in ra đưa chú xem..............

Last edited:

kientuong-bat

Trung Tá
Chào mọi người !
Mình quê Hà Nam làm việc ở Hải Dương ! vừa cho gia đình về thăm quê thấy tinh thần bóng bàn hà nam ngày càng xum xuê . Có bác Quyết tổ chức sân chơi cho anh em thấy mừng quá! Hà Nam năm nay trình độ anh em lên hẳn, hy vọng càng ngày trình độ anh em tỉnh ta bắt kịp với anh em tỉnh bạn. Mong bác Quyết duy trì tinh thần thể thao cho anh em và coi trách nhiệm đưa bóng bàn tỉnh nhà đi lên như một công việc chính thức và lòng đam mê nhiệt huyết nhé!

kientuong-bat

Trung Tá
Chú Quyết cắt rất là hay.
Cò cưa với chú mỏi tay quá trời
Tức thời cháu đổi tấn công
Mà sao chú lại không nhường cháu công.
Sang phải sang trái đều không có gì.
Chú cắt đã nặng như trì
Cháu mà có giật chú đì chết luôn.
Thôi thì về tập luyện thêm
Về quê đánh bóng cùng bàn luận thơ!
Tặng chú Quyết!

Longst

Trung Uý
30 -31/8 có giải Báo Hà Nam lần III, về sơm hơn 01 ngày vừa xem, cổ vũ malong_dung bảo vệ ngôi vương, giao lưu với anh em dưới này đi Long ơi
xin cảm ơn lời mời của bác, chắc chiều 31/8/13 ae sơn tây mới xuống được ạ,

Sobat

Trung Uý
Chào mọi người !
Mình quê Hà Nam làm việc ở Hải Dương ! vừa cho gia đình về thăm quê thấy tinh thần bóng bàn hà nam ngày càng xum xuê . Có bác Quyết tổ chức sân chơi cho anh em thấy mừng quá! Hà Nam năm nay trình độ anh em lên hẳn, hy vọng càng ngày trình độ anh em tỉnh ta bắt kịp với anh em tỉnh bạn. Mong bác Quyết duy trì tinh thần thể thao cho anh em và coi trách nhiệm đưa bóng bàn tỉnh nhà đi lên như một công việc chính thức và lòng đam mê nhiệt huyết nhé!

Trông níc này em rất sợ nhưng hôm nào em với bác phải giao lưu trận. Em cũng hay về Hải Dương.
Bóng bản Hà Nam có một chủ tịch tâm huyết, đam mê môn bóng nhựa tích cực tham gia DĐ chắc chắn phong trào BB Hà Nam ngày một phát triển cả về chuyên môn lẫn phong trào. Hẹn 1 ngày gần nhất sẽ được giao lưu với Ae quê hương.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Thân gưi toàn thể anh em đam mê môn bóng nhưa
Nhanh lên giảii săp đến rồi
Anh em tề tựu đứng ngồi không yên
Bàn luận quả phát soáy lên
Bàn nhau thì phải công luôn tức thì .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân em quả bóng tròn
Sinh ra để anh đánh
Anh giật anh cắt láng
Anh vò nát mình em .
Thương em anh không nỡ
Chỉ nâng niu ân cần
Đưa đi và đẩy lại
Trong lòng em lâng lâng .

malong_dung

Đại Tá
Danh sách đến 8h ngày 21/8
1. Tuấn Nam định A1
1. Hoà say A2
3. Đông Nam định A2
4. Châu Giang (Bách Khoa) B
5. Đắc (Bách Khoa) C
6. Hà (ĐH SP TDTT) C
7. Nam (Đoàn kết L.Biên) C
8. Long (Sơn Tây) D
9. Kiên (Sài Gòn) D
10 Lâm mặt sắt B
11. Quỳnh (tipphono8x) D
12. Linh gai (Nam Định) C
13. Dũng Từ Sơn C
14. Vinh trọc D
15. Quan tài D
16.Tuấn tim D
17. Hưng nghệ sỹ D
18. Thanh thuế C
19. Ngô Đức Phan D
20. Đức (ducxuankhanh) D
21. Nguyễn Mạnh Thắng D
22. Phạm Đức Long D
..................

Dự bị: malong_dung D
cuong_nhanh D
nhuonghaihau D

Lưu ý: Trước ngày thi đấu, BTC sẽ họp và quyết định chính thức về hạng thi đấu của các cầu thủ
Sắp đến ngày thi đấu rồi. Các cầu thủ nhanh tay đăng ký nhé. (malong_dung)

TB: lệ phí tham dự giải là miễn phí, BTC dự định sẽ tổ chức buổi liên hoan tổng kết vào buổi chiều sau khi kết thúc giải, đề nghị các cây vợt tham gia giải đăng ký liên hoan và nộp 100k nhé, BTC cũng hoan nghênh các VĐV tài trợ cho Giải, có thể nộp trực tiếp hôm thi đấu hoặc chuyển khoản theo đia chỉ: Đỗ Anh Hậu, 4821.0000.121.728 tại BIDV Hà Nam
Danh sách những nhà tài trợ (cập nhật đến 8h ngày 21/8):

1. malong_dung 300k
2. cuong_nhanh 300k
3. nhuonghaihau 500k
......................

Last edited:

kientuong-bat

Trung Tá
Hải Dương đến dễ khó về!

Trông níc này em rất sợ nhưng hôm nào em với bác phải giao lưu trận. Em cũng hay về Hải Dương.
Bóng bản Hà Nam có một chủ tịch tâm huyết, đam mê môn bóng nhựa tích cực tham gia DĐ chắc chắn phong trào BB Hà Nam ngày một phát triển cả về chuyên môn lẫn phong trào. Hẹn 1 ngày gần nhất sẽ được giao lưu với Ae quê hương.

Xin chào đồng chí sợ bạt! Chắc chắn hôm nào có dịp anh em gặp nhau 1 trận xem thực hư ra sao? Bạn làm việc ở đâu? có gần Hải Dương không?

malong_dung

Đại Tá
Xin chào đồng chí sợ bạt! Chắc chắn hôm nào có dịp anh em gặp nhau 1 trận xem thực hư ra sao? Bạn làm việc ở đâu? có gần Hải Dương không?

Giới thiệu với chú Phan, Sobat là a Kiều, sinh năm 74, đội phó D Cổ Nhuế, có lẽ a Kiều và Phan rất hợp nhau ở quả bạt kinh hồn khiếp via....

LE VAN QUYET

Thượng Tá
thân gửi các anh em
Còn bốn ngày nữa là hạn chót đăng ký rồi . các bạn ơi hãy nhanh chân lên để đăng ký nhé . . Đề nghị malong dũng cập nhật thường xuyên nhé và nhắc anh em đã đăng ký thì cố gắng tham gia không nhỡ ảnh hưởng chung dến công tác tổ chức .

Sobat

Trung Uý
Em sống ở HN, Bố vợ em quê Duy Tiên-Hà Nam nhưng bây giờ lại ở Cẩm Giàng HD. Em cũng hay về HD và thường chơi ở Lai Cách, Ghẽ ít xuống TPHD. Thỉnh thưởng cũng xuống cung TN vì có ông cậu là Minh bảo hiểm đánh Đội sách đỏ.

Bình luận từ Facebook