TMB ZLC hàng thương mại và hàng nội địa

trin_hoa_an

Trung Uý
mình có cây TMB ZLC có số seri JO 16622DDS6 cán AN .ae nào biết cây này xuất xứ như thế nào ?

Anh đọc lộn số rồi! không có ký hiệu Jo đâu anh, mà là I0...... AN thường sản xuất cho thi trường châu âu vì tay to. cần cầm cho chắc.

Mà ZLC AN thì có đặc biệt thật. Bác cho em coi cái hình nhé!! Cốt vợt được thửa theo yêu cầu riêng vẫn có nhưng hiếm.

Chắc bác lại nghĩ jo walder rồi. hehe.

Last edited:

luonghuyhung

Đại Uý
TMB ZLC số sei JO166... xuất xứ từ đâu

mình có cây TMB ZLC có số sẻi J016622DDS6 cán AN mà k biết xuất xứ từ đâu.ae biết chỉ dùm

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Em chỉ muốn mua thôi, Bác bán đi, mà nếu không bán thì Bác chụp cái ảnh lên cho anh em xem tí chứ, thoáng thoáng tí đi Bác. có tí hình cho nó sinh động

luonghuyhung

Đại Uý
đã gởi hình
Và 1 cây ZI-K arlate cacbon laminated của KTS: nghe nói cây này là hàng đội tuyển j đó ,chỉ có vài chục cây ở VN,nghe a Nghĩa dungcubongban.vn bảo giá nó 4tr có phải k.

Last edited:

BUXUDU

Binh Nhì
mình có cây TMB ZLC có số seri JO 16622DDS6 cán AN .ae nào biết cây này xuất xứ như thế nào ?

Theo mình được biết dòng TMB chỉ có cán FL, ST . Cây TMB ZLC cán AN của Bạn có là do tự đặt hàng trực tiếp đến hãng butterfly sản xuất riêng, trong nhóm mình đang chơi bóng bàn có một vài người bạn Nhật cũng hay tự đặt cốt vợt theo sở thích riêng của mình, giá tiền của vợt sẽ bằng giá vợt bình thương + 2,5 triệu.

lion

Đại Tá
Theo em biết, bên Japan có 4 loại TMB ZLC:
1. FL
2. ST
3. CP
4. Cutomized (đủ loại chuôi tuỳ theo yêu cầu)
chứ không có AN. Trên một số website bán
dcbb, trong mục hàng ngoại nhập mới có cốt
loại AN.

luonghuyhung

Đại Uý
k ngờ minh sở hữu dc em đắt đỏ như vậy ah,cây này do chú Trần Tuấn Anh B để lại cho mình,nghe chú ấy nói là đặt hàng 3-4 tháng mới về

Last edited:

trin_hoa_an

Trung Uý
Cứ ngó hộ cho tớ nhé, đợt trước tớ cũng trượt 1 em Pen Ltd ở MTT đấy...

ok, em mua hộ tính phí ship đầy đủ, công thì em lấy trả đá tết về giao lưu. Em thích đi săn cốt độc nên có gì em báo bác.

Last edited:

cttuan

Moderator
Cây này không phải Customize đâu bác. Hàng Customize của BTY không bao giời in chữ hay hoa văn của các dòng khác trên mặt vợt. Cán thì vô tư, giống loại nào cũng được. Cán AN là hàng nhập từ bên ngoài vào Nhật, BTY có 3 nhà máy, 1 ở Nhật, 1 ở Đức và 1 ở Tàu, nó ghi nhập vào Nhật nhưng ko nói nhập ở đâu thì cũng chịu.
Theo mình được biết dòng TMB chỉ có cán FL, ST . Cây TMB ZLC cán AN của Bạn có là do tự đặt hàng trực tiếp đến hãng butterfly sản xuất riêng, trong nhóm mình đang chơi bóng bàn có một vài người bạn Nhật cũng hay tự đặt cốt vợt theo sở thích riêng của mình, giá tiền của vợt sẽ bằng giá vợt bình thương + 2,5 triệu.

Last edited:

Bình luận từ Facebook