TMB ZLC đăng lại có giảm giá cho ngày mưa bão .

ping80

Trung Uý
Nguồn gốc :hàng chọn từ TAKE, gỗ già đẹp.
Chất lượng : 98%
Trọng lượng 86-87gam (trước bác lamtq cân từ TAKE là 85gam)

Giá rổ : 3tr (ship +50K). (Giá mới 4,4-4,5tr)

Giảm 100k cho những ai đã từng giao dịch với mình hoặc thành viên đang tham gia giải Pre Bắc Ninh.

Đã bán !

LH : O977.254.I28 (Tú SN80).

Mình làm ở gần ngã tư sở HN, sau giờ hành chính ở Hoàng Quốc Việt.

Hình ảnh :

vừa bị sứt 1 vết bằng đầu tăm ở cạnh, cũng không ảnh hưởng gì tới chất lượng.

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Thực ra mình máu em này lắm. Nhưng có nhiều người bảo cán cầm của nó hơi nhỏ nên mình rất phân vân. Haha!

trung2409

Trung Uý
Thực ra mình máu em này lắm. Nhưng có nhiều người bảo cán cầm của nó hơi nhỏ nên mình rất phân vân. Haha!
bạn cầm cán con này sẽ thấy hơi hụt hụt, mỏi tay phết, vì hơi sợ nó rơi ra ngoài... hihi....
chủ thớt xin cảm nhận của em này với almutar, mình múc về chiến thử...

ping80

Trung Uý
Hồi đầu chơi cây Acoustic cán ST nên quen, khi chuyển sang TMB cán ST thì mình lại thấy cán to khó cầm nên trước đã phải bán đi 2-3 cây ALC/ZLC, sau này quen thì thấy cán cầm vừa tay không to không nhỏ.

almutar khô và nảy hơn, nhưng TMB ZLC thì lại dễ kiểm soát hơn.

tuananh84

Thượng Sỹ

Hi trước mình định lấy con này , ngắm nghía mãi của bác này , nhìn gỗ thích thật nhưng đúng là phân vân cái cán của TMB giờ lấy cây darker , hi chưa tet thử nhưng cán cầm thích thật hihi...

tosiosHD

Đại Tá
Đúng rồi, TMB ZLC cán ST chỉ phân vân mỗi cái cán thôi. Mình chưa cầm thử, chưa đánh thử, gần CLB cũng chưa có ai chơi nên chưa được mượn cầm thử xem ntn? Giờ mà anh Tú fix xuống 2.5tr thì cũng liều mình đặt gạch đấy. Haha!

Samytom_NaTin

Binh Nhất

Cán ST của TMB lớn hơn so với cán ST các hãng khác thậm chí còn lớn hơn Mi JUN đó. (trong khi FL thì rất bé).

bạn cầm cán con này sẽ thấy hơi hụt hụt, mỏi tay phết, vì hơi sợ nó rơi ra ngoài... hihi....
chủ thớt xin cảm nhận của em này với almutar, mình múc về chiến thử...

Nếu bạn nào thử cầm ST một thời gian sẽ thấy thoải mái và linh hoạt hơn FL rất nhiều..... trở lại cầm FL cảm giác cán rất chán .....bé.

Pearl

Thượng Sỹ
Nếu các bác đã quan tâm đến cán ST thì không thể không quan tâm đến phần nối giữa tay cầm và mặt vợt, chỗ để bấu ngón cái vào, phần thiết kế này là rất quan trọng, ảnh hưởng nhiều đến cách cầm vợt của người chơi, qua đó ảnh hưởng đến cảm giác bóng. Thực ra em thấy vấn đề tay cầm cũng không kém quan trọng so với chất liệu gỗ hay trọng lượng cốt, nhưng nó lại ít được quan tâm.
Cán ST của Tosios hình tròn, nhưng là tròn dẹp, kiểu bầu dục, phần trên cán (đoạn gần đến khúc nối với mặt vợt) có cảm giác bè ra, hơi to 1 chút.
Cán ST của Darker cũng là hình tròn, nhưng tròn như kiểu trụ đứng, thon dài, phần thiết kế bấu ngón tay làm tương đối rộng, kĩ, cầm xoay sở khá dễ dàng.
ST của Timo ZLC hình vuông, chắc chắn, giống với khá nhiều cốt vợt Butter mang tên các VĐV phương Tây khác (như Maze, Primorac, Mazunov...). Phần tiếp nối cán 1 số cây thiết kế hơi nông, khiến mình phải cầm sát lên trên 1 chút.

tosiosHD

Đại Tá
Nếu nói như bạn Pearl ở trên thì cán ST của TMB zlc là rất hợp với những bạn tay to mà thích cán st rồi. Mình chỉ phân vân độ rung của TMB thôi. Nhiều người nói nó rung hơn Inerforce zlc, và chỉ hợp với mặt Ten thôi. Phải vậy không các bạn???!

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
Nguồn gốc :hàng chọn từ TAKE, gỗ già đẹp.
Chất lượng : 98%
Trọng lượng 86-87gam (trước bác lamtq cân từ TAKE là 85gam)

Giá rổ : 3tr (ship +50K). (Giá mới 4,4-4,5tr)

Giảm 100k cho những ai đã từng giao dịch với mình hoặc thành viên đang tham gia giải Pre Bắc Ninh.

LH : O977.254.I28 (Tú SN80).

Mình làm ở gần ngã tư sở HN, sau giờ hành chính ở Hoàng Quốc Việt.

Hình ảnh :

vừa bị sứt 1 vết bằng đầu tăm ở cạnh, cũng không ảnh hưởng gì tới chất lượng.
nhìn thèm quá mà ko có tiền mua, upppp hộ ông anh của tôi ! hàng quá đẹp

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Đúng rồi, TMB ZLC cán ST chỉ phân vân mỗi cái cán thôi. Mình chưa cầm thử, chưa đánh thử, gần CLB cũng chưa có ai chơi nên chưa được mượn cầm thử xem ntn? Giờ mà anh Tú fix xuống 2.5tr thì cũng liều mình đặt gạch đấy. Haha!

Đẹp quá ít tiền đành Up phụ bác vậy !!!!!!!!! Bác tú mà fix 2.5 thì em cũng xúc luôn!!!!!!!!!!!!!!! Đặt viên đầu tiên với giá đó + thêm 30K tiền ship nữa!!! Hi hi thế là cao hơn bác tosiosHD rồi!!!!!!!!!!!!
"2.530K lần thứ nhất!!!!!!!!!!!!!! có bạn nào trả hơn không!!!!!!!!!!!! 2.530K lần thứ hai !!!!!!!!!!!!!! có bạn nào trả hơn không!!!!!!!!!!!! Bác tú nói nốt câu thứ 3 và chốt đi ...............!!!!!!!!!" hi hi E chờ!

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Đẹp quá ít tiền đành Up phụ bác vậy !!!!!!!!! Bác tú mà fix 2.5 thì em cũng xúc luôn!!!!!!!!!!!!!!! Đặt viên đầu tiên với giá đó + thêm 30K tiền ship nữa!!! Hi hi thế là cao hơn bác tosiosHD rồi!!!!!!!!!!!!
"2.530K lần thứ nhất!!!!!!!!!!!!!! có bạn nào trả hơn không!!!!!!!!!!!! 2.530K lần thứ hai !!!!!!!!!!!!!! có bạn nào trả hơn không!!!!!!!!!!!! Bác tú nói nốt câu thứ 3 và chốt đi ...............!!!!!!!!!" hi hi E chờ!

+++ Haha. Phải chiến đấu với Joinmrthinh thôi. Mình sẽ trả 2.6tr và chịu phí ship. Anh Tú để lại cho em nhé, em giao dịch với anh 2 lần rồi mà! Em liều mình đặt gạch đấy!!!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
+++ Haha. Phải chiến đấu với Joinmrthinh thôi. Mình sẽ trả 2.6tr và chịu phí ship. Anh Tú để lại cho em nhé, em giao dịch với anh 2 lần rồi mà! Em liều mình đặt gạch đấy!!!

:zingme36::zingme36::zingme36:
:zingme41::zingme41::zingme41:
:zingme33::zingme33::zingme33:
:zingme12::zingme12::zingme12:

Chốt 2627K đi số tiến đấy!!!!!
:zingme14::zingme14::zingme14:

Thôi dừng tại đây đi bác tosiosHD nhé!!!!!!!!!!!!
:zingme69::zingme69::zingme69:
Kẻo không bác TÚ cứ ngồi :zingme45::zingme45::zingme45: AE mình thôi!

tosiosHD

Đại Tá
Kẻo không bác TÚ cứ ngồi :zingme45::zingme45::zingme45: AE mình thôi![/QUOTE]
+++ Oh, bạn đấu giá với mình rồi à?
Mình trả tiếp 2.650tr đấy. Anh Tú ơi.............................????

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Kẻo không bác TÚ cứ ngồi :zingme45::zingme45::zingme45: AE mình thôi!
+++ Oh, bạn đấu giá với mình rồi à?
Mình trả tiếp 2.650tr đấy. Anh Tú ơi.............................????[/QUOTE]

Bác cũng hà tiện ........ giống em ah!!!!!!!!!!! Không trả 2.7 luôn đi cứ đà này em k theo đai gia tosiosHD. Thôi e giứ giá xếp .... gạch sau bác vậy!
Mà cán thẳng e chưa thwr bao giờ nên cũng K kết lắm!!!!!!!!
Bác tosiosHD còn con Amultar nào giá tầm như bác bán cho Trung2409 không để lại e nhe!
Thanks!

Bình luận từ Facebook