Tin Vui Chủ xới TIẾN lực sỹ LẤY VỢ

Drhongson

Đại Tá
18h ngày THỨ BẢY 19/10/2013 Tại xới HOÀNG HOA THÁM tổ chức ĐÁM CƯỚI
Chủ xới TIẾN lưc sỹ + LANG Gai (TRẦN TRIỆU TIẾN +CHUNG TÚ lANG.)

Đây là 1 ĐÔI UYÊN ƯƠNG BÓNG BÀN , lại mở tiệc cưới ngay tại xới bóng bàn , thật là một dịp vui đặc biệt .
Xin mến chúc TIẾN lực sỹ trọn đời hạnh phúc bên vợ đẹp , sớm có tí ti nhé hihi .

Nghe nói , ngay sau đám cưới thì đôi vợ chồng sẽ đi hưởng tuần trăng mật bằng một chuyến
du lịch kiêm du đấu khắp các câu lạc bộ bóng bàn cả nước . SONG KIẾM HỢP BÍCH , THẬT VUI ĐÂY .

Last edited by a moderator:

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Chủ xới TIỆN lưc sỹ + LAN Gai .

Đây là 1 ĐÔI UYÊN ƯƠNG BÓNG BÀN , lại mở tiệc cưới ngay tại xới bóng bàn , thật là một dịp vui đặc biệt .
Xin mến chúc TIẾN lực sỹ trọn đời hạnh phúc bên vợ đẹp , sớm có tí ti nhé hihi .

Nghe nói , ngay sau đám cưới thì đôi vợ chồng sẽ đi hưởng tuần trăng mật bằng một chuyến
du lịch kiêm du đấu khắp các câu lạc bộ bóng bàn cả nước . SONG KIẾM HỢP BÍCH , THẬT VUI ĐÂY .

Xin chân thành cám ơn anh Dr Sơn, cùng toàn thể anh chị em đã chúc phúc cho vợ chồng em!!!!
Rất vui được đón tiếp quý anh chị em gần xa đến chung vui với gia đình em!!!:zingme71::zingme71::zingme71::zingme56::zingme56::zingme56:

JoKyo

Trung Sỹ
Đúng là có một không hai, trước giờ chưa thấy có, đi hưởng tuần trăng mật bằng du đấu bóng bàn. Quá hay luôn. Chúc hai bạn trăm năm hạnh phúc!!!

Allyssia

Binh Nhất
Vậy là làng bóng bàn Việt Nam có thêm đôi vợ chồng, Chúc mừng đôi vợ chồng anh Tiến và Lan nhé, khi nào sắp xếp mình làm trận đôi vợ chồng hen

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Vậy là làng bóng bàn Việt Nam có thêm đôi vợ chồng, Chúc mừng đôi vợ chồng anh Tiến và Lan nhé, khi nào sắp xếp mình làm trận đôi vợ chồng hen

OK e ! Chắc vợ chồng a thua quá! Hôm nào ghé a chơi ủng hộ a nha Trân? Hôi trứơc ở gò vấp vợ chông e còn hay ghé ủng hộ , từ lúc lên HHT chưa thây vợ chông e ghé chơi.

Drhongson

Đại Tá
Nhớ khi xưa có những đám cưới bóng bàn Minh dép +Trân Thỏ , Duy Em +Vân Anh và họ đều thành những cặp đôi hoàn hảo .
Có đám cưới cũng tiên phong mời khách qua online diễn đàn nữa ...

Gần đây thấy nhiều hảo thủ cũng đang dạy kèm bóng bàn cho người iu , hy vọng sẽ còn nhiều cặp nên duyên cầm sắt .
Rồi hy vọng sẽ cho ra lò những thế hệ pingpong thuần chủng . hihi .

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Nhớ khi xưa có những đám cưới bóng bàn Minh dép +Trân Thỏ , Duy Em +Vân Anh và họ đều thành những cặp đôi hoàn hảo .
Có đám cưới cũng tiên phong mời khách qua online diễn đàn nữa ...

Gần đây thấy nhiều hảo thủ cũng đang dạy kèm bóng bàn cho người iu , hy vọng sẽ còn nhiều cặp nên duyên cầm sắt .
Rồi hy vọng sẽ cho ra lò những thế hệ pingpong thuần chủng . hihi .

Cảm ơn tất cả mọi người !
Đã lên diễn đàn chúc nhiều điều hay
Tiến Lang hạnh phúc vì lời chúc
Mong rằng hạnh phúc mãi bên nhau
Một lần thật lòng xin cảm ơn!
Hy vọng ngày cưới sẽ gặp nhau!!!

NTBB

Super Moderators
Cảm ơn tất cả mọi người !
Đã lên diễn đàn chúc nhiều điều hay
Tiến Lang hạnh phúc vì lời chúc
Mong rằng hạnh phúc mãi bên nhau
Một lần thật lòng xin cảm ơn!
Hy vọng ngày cưới sẽ gặp nhau!!!

Ha ha ! "Lực sỹ" đang sướng vì sắp được "sở hữu vĩnh viễn" (dân gian còn gọi là ..."tù chung thân"!!) báu vật của tạo hóa nên cảm xúc trào dâng thơ văn lai láng. Hôm đám cưới anh em BB hát chung bài "Hò kéo pháo" nhá ! ("Đây là nơi đặt Pháo, Kia là Hào giao thông", kaka !!!).

MaiXuanViet

Moderator
Chủ xới TIỆN lưc sỹ + LAN Gai .

Chúc trăm năm hạnh phúc!^^

Ah chú Sơn ghi nhầm tên tân lang kìa chú. Kẻo bác nào tên Tiện thật lại nhào vào giành Lan gai thì khổ. :zingme29:

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Trăm năm hạnh phúc quá dài...
Bởi anh Lực sĩ đã ngoài ba mươi
Thôi thì xin chúc hai người
Tám chục năm nữa vẫn cười với nhau
Thật vui, hạnh phúc, ít sầu
Kiếm vài ba đứa cùng nhau ẵm bồng...!
Cuộc đời nhàn nhã, thong dong
Cùng nhau "âu yếm", pingpong mỗi ngày...

hehehe, cung hỉ...!

Last edited:

Proximang

Đại Uý
trăm năm hạnh phúc quá dài...
Bởi anh lực sĩ đã ngoài ba mươi
thôi thì xin chúc hai người
tám chục năm nữa vẫn cười với nhau
thật vui, hạnh phúc, ít sầu
kiếm vài ba đứa cùng nhau ẵm bồng...!
Cuộc đời nhàn nhã, thong dong
cùng nhau "âu yếm", pingpong mỗi ngày...

Hehehe, cung hỉ...!

Lan em gai ngắn hay dài
Tiên anh còn biẾt tiêp vài ba chiêu
Đôi mình song kiẾm vô chiêu
Cuối năm hạnh phúc đón thằng ku con.
:zingme29:

CUNG HỶ ... :zingme59::zingme59:

Red Arc

Đại Tá
Lan em gai ngắn hay dài

hehe, thằng bạn mình hôm nay cũng "trào" thi hứng nữa, mới biết đó nghe.:zingme14:

friendship

Binh Nhất
Chúc mừng Tiến lực lưỡng! Chúc hai em trăm năm hạnh phúc!!!:zingme59::zingme59::zingme59:

Đợt này ra HN nhớ alo anh em giao lưu nhé.

Hinoki_Co

Trung Tá
Thêm 1 ku gai nữa sắp ra đời làm khổ dân "lán' trong thiên hạ:zingme61:
Lan em gai ngắn hay dài

Bình luận từ Facebook