Tin vui cho bóng bàn TP HCM và bóng bàn VN

Lucky Sport

Binh Nhì
Nhằm mục tiêu giúp cho Bóng bàn đỉnh cao của TP HCM trong thời gian tới,Lucky Sport đã cùng KTS Korea đưa VDV Trần hoài Nam (dự tuyển TP HCM)đi tập huấn tại CLB hàng đầu của Korea là KT&G và Trẻ Korea.Toàn bộ chi phí do Lucky Sport và KTS Korea tài trợ. Đêm hôm qua VDV Trần hoài Nam đã lên đuòng sang Korea

Lucky Sport

Binh Nhì
Ra sân bay Tân Sơn Nhất tiễn VDV Trần Hoài Nam có ông Trần Vĩnh Phát GD công ty Lucky Sport,Đại diện của D Đ BB ORG,1 số VDV và những người đã gắn bó với KTS Korea từ những ngày đầu

thuanlacsg

Đại Tá
Đi 3 năm Trung Quốc + 1 tháng ngắn hạn HÀ BẮC trước giải VĐQG ở ĐÀ LẠT về cũng ko khá hơn được.
Hy vọng thay chữ TRUNG thành chữ HÀN sẽ phát huy hiệu quả.
Hãng KTS làm được việc này là quá tốt cho Vđv TPHCM.
Để xem giải trẻ TOÀN QUỐC năm nay chú NAM này đánh thế nào???
Hy vọng sẽ có thành tích cao tại giải ĐƠN NAM TRẺ

fbi

Administrator
Đi 3 năm Trung Quốc + 1 tháng ngắn hạn HÀ BẮC trước giải VĐQG ở ĐÀ LẠT về cũng ko khá hơn được.
Hy vọng thay chữ TRUNG thành chữ HÀN sẽ phát huy hiệu quả.
Hãng KTS làm được việc này là quá tốt cho Vđv TPHCM.
Để xem giải trẻ TOÀN QUỐC năm nay chú NAM này đánh thế nào???
Hy vọng sẽ có thành tích cao tại giải ĐƠN NAM TRẺ

Nam này nhìn tướng như người mẫu! Coi chừng qua HQ ở lại làm người mẫu Hàn đấy! Hì

docmaorg

Đại Tá
1 Trong những bước tiến tới chuyên nghiệp hóa khi các hãng và đại diện hãng BB dần quan tâm và tài trợ nhiều cho BB việt nam. Chúc mừng BB Việt Nam. ơ mà các anh cho người đi đã xin ý kiến xxxx chưa ko các anh trên đó ko có t.... éo gì lại hoạnh họe giờ. Vớ vỉn về ko cho đấu giải ý chứ.

jun2502

Binh Nhì
Ráng đi về xong là phải lượm đc Phú Sóc đó nha ku...hehehe
Hiện tại bây giờ chưa lượm đc Phú Sóc ah??? K biết qua bên đó tập huấn bao lâu, có phiên dịch tiếng Hàn đi cùng hay kg ? Chứ qua bên đó mà nói tiếng Anh thì thôi rồi, mấy chú HQ nói tiếng Anh kém lắm ....

fbi

Administrator
Việc các nhà phân phối và các hãng tạo điều kiện cho các VĐV đi tập huấn là rất tốt. Đi một ngày đàng học một sàn khôn. Chuyện tích lũy được gì sau chuyến đi thì bàn sau vì những người chơi bóng bàn cũng biết về môn chơi này rồi, không thể ngày một ngày hai mà tiến bộ được. Chúc Nam có một chuyến đi thành công và học tập được nhiều điều hay của các bạn Hàn Quốc.
Nhưng qua đó cẩn thận nhé,khi nào TRiều Tiên nó đập thì nhờ tìm đường mà chạy về VN . Hì

tranvietanh

Trung Tá
Chúng ta cũng nên mừng vì có 1 tài năng trẻ của Việt Nam mình được đi tu nghiệp nơi nước bạn chứ ạ. Ít nhiều cũng giống Mai Tiến Thành sang Leeds United năm nào...Thôi thì chúc cho em thượng lộ bình an, cố gắng tiếp thu những tinh hoa của nước bạn, phát huy tinh thần ham học hỏi của người Việt Nam. Mỗi người mỗi ý kiến nhưng em tin là các bác cũng như em, luôn mong những điều tốt nhất cho sự phát triển của bóng bàn nước nhà phải không ạ...........

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
Mới hôm nào còn là cậu bé mê bóng bàn mà nay đã trở thành một vận động viên đầy triển vọng rồi! Mong cháu gắng tận dụng cơ hội này để phát triển chuyên môn! Ngày về cho các chú các anh ở Hóc môn thử vài đường banh nhé! Kèo: một chầu lẩu bò ở quán chú Long mới khai trương ở Xuân Thới Thượng. Thân!:eek:

rossicarbon

Trung Sỹ
Đôi KT&G hiện tại có Kim Jung Hoon, Kim Min Seok và Kang Dong Soo mới sang đầu quân, nếu mà sang tập mà được Kim Jung Hoon đích thân chỉ dạy kỷ thuật thì sẽ có sự vượt bực hẳn hỏi. Kim Jung Hoon là 1 trong những vdv có kỷ thuật rất cứng so với những VDV trong giải pro của HQ và anh ta có lối truyền đạt rất tốt và hiểu quả khi tập luyện cho học trò mình.

tuan_ho

Trung Sỹ
Hy vọng Nam sẽ nỗ lực hết mình . Làm hết sức mình rồi thì chuyện gì đến cứ đến , miễn mình thấy vui vẻ là được , đời có thế thôi Nam à !.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Với việc làm hữu ích này LUCKY SPORT và KTS đã thực hiện đúng 3 việc trong kế hoạch của mình nhằm phát triển phong trào bóng bàn TP HCM và cả nước
-Ủng hộ và tài trợ cho các giải đấu phong trào ở TP HCM như HCM pre,giải Gà .....
-Đưa VDV của đội tuyển Hàn quốc sang thi đấu tại giải KTS tại TP HCM 2011
-Đưa VDV trẻ sang tập huấn tại 1 Trung tâm huấn luyện danh tiếng của Hàn quốc
Rất mong LUCKY SPORT,KTS sẽ tiếp tục ủng hộ và góp phần phát triển bóng bàn VN ở mọi cấp độ và tương lai sẽ có những VDV trẻ tiếp tục được đi tập huấn như VDV Trần hoài Nam

Last edited:

Bình luận từ Facebook