Timoball spirit FL

chichkidao

Moderator
control tốt.speed trung bình khá.cán cầm cực thoải mái,vừa tay.
hợp mặt trung bình cứng trở lên.hợp giơ moi móc.cực hợp với tàu đạo.nên thử với FH:H3 BH:ten 64.

đó là 1 số ý kiến của riêng mình sau 1 thời gian gắn bó TBS rồi bán đi xong rồi lại tìm mua lại :D

chichkidao

Moderator
e cảm ơn ạ! cơ bản là e thấy cốt này Ma Long hồi trc đánh mà sử dụng rất nhiều, đánh hay nữa nên e muốn hỏi ạ
đang chơi sardius mà quay sang con này luôn là hơi bỡ ngỡ 1 thời gian đó.nhưng chơi quen rồi thì không muốn quay về sardius nữa :)

xukaka

Đại Tá
Timo Boll spirit có tốc độ chậm và kiểm soát thấp nhất trong dòng ALC, cây này nặng, và nặng đầu, phù hợp lối đánh giật. Cùng mức giá mình nghĩ Viscaria hay hơn

PingPongz

Binh Nhất
control rất tốt, tuy nhiên tốc độ yếu so với Vis , và cực yếu so vơi Sar, nếu tay bạn khỏe và khoái giật moi , chặn cắt như mình thì là ưu tiên số 1. have fun.

vietanhhatinh

Thượng Sỹ
minh cam on moi nguoi nhe! loi danh cua minh la theo Ma Long. Nhung ma theo Tau dao ko bt co hop ko? minh dang danh sardius vs 2 mat blue fire

vietanhhatinh

Thượng Sỹ
vi minh dang phan van co nen theo tau dao ko ma ban =)). vi trong nhieu nam trc, tai cac giai lon, Ma Long su dung TBS ma van danh rat co lua, thang nhieu tran, nen minh thu hoi y kien review cua cac ace xem sao. hihi

Bình luận từ Facebook