Toàn quốc Tìm ZJK ALC ST

loiphong

Đại Tá
Chơi ST dễ gây nghiện lắm..haha các Bác cứ lăn tăn vụ cán.. E fang dc tất chỉ khoảng nửa trận quen tay lại thấy bt hết ;)
:D:D:DĐôi khi phải giả bộ... tạo cho mình cái Jề đó ....mà người ta gọi là phong cách riêng chứ bác!:D

club7337

Đại Tá
Ghớm mặt...nhỉ.:eek::eek:
Phình phường mà bác, mua cất tủ thỉnh thoảng mang ra chơi để lấy hưng phấn cho cú đánh. Em chơi chủ yếu là giật lai bạt không moi móc nên tính Zang zlc xem sao. Đã mua boll zlc rồi nhưng không chịu đc và cho ra đi

nvh78

Đại Tá
Phình phường mà bác, mua cất tủ thỉnh thoảng mang ra chơi để lấy hưng phấn cho cú đánh. Em chơi chủ yếu là giật lai bạt không moi móc nên tính Zang zlc xem sao. Đã mua boll zlc rồi nhưng không chịu đc và cho ra đi
Cứ phải thử

tuyetvu79

Đại Tá
Đúng là loạn thật rồi, bác sĩ Hoa súng @Dũng Cửu cứu gấp :p
Đã thử FH gai công chiều nay rui...:confused: vào 3 rúc 4 ra 3..:confused::confused:
Mai kiếm cái mat Tàu cho BH ....
Nếu k xong thì đổi lại FH mặt Tàu, BH gai công.
...nếu k ổn nữa thì chỉ còn FH gai công, BH gai dài thui.
....:confused::confused: chỉ là cái đồ chơi thui mà, sao mình lại khổ thế?... đúng là ngu thật:confused::confused:...hay dẹp mịa nó cho rùi

nvh78

Đại Tá
Đã thử FH gai công chiều nay rui...:confused: vào 3 rúc 4 ra 3..:confused::confused:
Mai kiếm cái mat Tàu cho BH ....
Nếu k xong thì đổi lại FH mặt Tàu, BH gai công.
...nếu k ổn nữa thì chỉ còn FH gai công, BH gai dài thui.
....:confused::confused: chỉ là cái đồ chơi thui mà, sao mình lại khổ thế?... đúng là ngu thật:confused::confused:...hay dẹp mịa nó cho rùi
Dự định dài hơi...
Thôi,dẹp mịa nó đi.mai 3/3 cho vào nấu bánh trôi..:(:(

Bình luận từ Facebook