tìm thầy dạy vợt dọc

bocau

Đại Tá
Tập đánh vợt dọc cũng có cái hay; dễ cáp bia bọt hơn; đánh độ với người cơ, khỏi chấp bóng mà chấp đánh vợt dọc hoặc đánh bằng tay nghịch! thế mơí máu!

penh0ld

Binh Nhì
Ko hiểu lý do lsao b @vietcan hẹn mình đến gặp r lại báo bận.hẹn mình mấy hôm sau gọi lại. Mấy hsau mình gọi lại thì bảo đang đi ctác xa.hẹn mấy hôm nữa gọi lại.xong thì mất tích luôn. Ko hiểu b này uy tín ở đâu ra nữa.ko muốn dạy thì đừng vào đây cmt.hẹn nta mấy lần xong toàn mất tích.đúng là rảnh wá ta...

vietcan

Đại Tá
Ko hiểu lý do lsao b @vietcan hẹn mình đến gặp r lại báo bận.hẹn mình mấy hôm sau gọi lại. Mấy hsau mình gọi lại thì bảo đang đi ctác xa.hẹn mấy hôm nữa gọi lại.xong thì mất tích luôn. Ko hiểu b này uy tín ở đâu ra nữa.ko muốn dạy thì đừng vào đây cmt.hẹn nta mấy lần xong toàn mất tích.đúng là rảnh wá ta...
A tưởng e theo thày khác rùi nên ko gọi. Nếu e định tập với a thì đừng giao dịch với ng khác nữa chứ. A thấy e hỏi hết ng nọ ng kia mà. Chiều t7 này 5h ở clb Yên Hòa nhé e. Hoặc clb Duy Hưng. Tùy e chọn

Last edited:

penh0ld

Binh Nhì
A tưởng e theo thày khác rùi nên ko gọi. Nếu e định tập với a thì đừng giao dịch với ng khác nữa chứ. A thấy e hỏi hết ng nọ ng kia mà. Chiều t7 này 5h ở clb Yên Hòa nhé e. Hoặc clb Duy Hưng. Tùy e chọn
Thôi a ạ.e cảm ơn nhưng a đã hẹn e thì nên chủ động gọi cho e xem tn.đằng này toàn để e gọi.xong cứ hẹn lên hẹn xuống.r bh thì lại a "tưởng....". Nếu e k định học của a thì e cũng chẳng fải mất công đi gọi mấy lần nt đâu. Mà thôi, h e sẽ tìm ng # ạ. Chúc a luôn đông học viên. Thân!

Bình luận từ Facebook