TÌM THẦY DẠY BB

mtaptanh

Binh Nhì
Chào các a ,chị bb nha trang,e mún học bb nâng cao tại tp nha trang, a chị nào biết cho e xin sdt để e liên lạc,e xin chân thành cảm ơn!

pingpong34

Trung Sỹ
Chào các a ,chị bb nha trang,e mún học bb nâng cao tại tp nha trang, a chị nào biết cho e xin sdt để e liên lạc,e xin chân thành cảm ơn!
Không biết mtapdanh muốn tập nâng cao tới level nào ?
CLB huynh đệ có anh Tuấn sp của pingpong34. ( level A nhatrang )
CLB thầy Trang có anh Quang ( level A nhatrang )
CLB lạc hồng có chị Thảo. ( cựu Tuyển Thủ )
CLB long sơn ( chỗ chú Nguyên) có anh Đoàn Trọng Nghĩa em trai ĐKQ. ( huy chương bạc seagames)
Nếu muốn theo học Bác cứ tới CLB. các Sp sẽ chỉ cho bác từ A_Z""

mtaptanh

Binh Nhì
Không biết mtapdanh muốn tập nâng cao tới level nào ?
CLB huynh đệ có anh Tuấn sp của pingpong34. ( level A nhatrang )
CLB thầy Trang có anh Quang ( level A nhatrang )
CLB lạc hồng có chị Thảo. ( cựu Tuyển Thủ )
CLB long sơn ( chỗ chú Nguyên) có anh Đoàn Trọng Nghĩa em trai ĐKQ. ( huy chương bạc seagames)
Nếu muốn theo học Bác cứ tới CLB. các Sp sẽ chỉ cho bác từ A_Z""
cám ơn pingpong nha,mình chơi phong trào,do c.v ,7g mình mới về nên mình mún tìm người luyện thêm,vừa nâng cao trình độ vừa học hỏi giao lưu với mọi người,bạn có thể tư vấn ,rồi cho mình sdt lun nhé,cảm ơn bạn!

pingpong34

Trung Sỹ
cám ơn pingpong nha,mình chơi phong trào,do c.v ,7g mình mới về nên mình mún tìm người luyện thêm,vừa nâng cao trình độ vừa học hỏi giao lưu với mọi người,bạn có thể tư vấn ,rồi cho mình sdt lun nhé,cảm ơn bạn!
Không biết trình của bác tới đâu nên cũng khó tư vấn lắm, theo em thì bác cứ tới clb xem SP nào hợp với bác thì theo học thôi !

mtaptanh

Binh Nhì
Không biết trình của bác tới đâu nên cũng khó tư vấn lắm, theo em thì bác cứ tới clb xem SP nào hợp với bác thì theo học thôi !
Cám ơn bạn đã chia sẻ những thông tin bổ ích,hy vọng ngày nào đó gặp bạn gia lưu trận,hj chaao2 bạn!

Bình luận từ Facebook