tìm sự phụ dậy giao bóng

đức cương

Đại Uý
giao bóng hay nổi tiếng ở Hà Nội có 2 cao thủ tên Lâm đó là Lâm Mặt Sắt và Lâm Gai, nếu anh ở HN có thể thọ giáo 2 danh thủ này, em rất may mắn khi được biết 2 anh đó và cũng học hỏi được nhiều từ những quả giao bóng của các anh ý :D
Lamtanmai giao bóng hay lắm. Đánh rất thông minh. Hy vọng có dịp được giao lưu học hỏi.

ngtrantoan

Đại Tá
giao bóng hay nổi tiếng ở Hà Nội có 2 cao thủ tên Lâm đó là Lâm Mặt Sắt và Lâm Gai, nếu anh ở HN có thể thọ giáo 2 danh thủ này, em rất may mắn khi được biết 2 anh đó và cũng học hỏi được nhiều từ những quả giao bóng của các anh ý :D
Thêm 1 bác nữa là Lâm Làng Sét :D:D:D

đức cương

Đại Uý
vâng anh em đang sắp xếp thời gian để chuẩn bị ra lò tiếp video tiếp theo, seri này em đã ấp ủ từ lâu lắm rồi, hi vọng được mọi người đón nhận và ủng hộ ^^
A xem em thi đấu ở giải hà nam vừa rồi. Rất hay và thông minh. Em cứ làm từ từ. Làm hết các kỹ thuật gai cơ bản, rồi đến kết hợp gai mút, rồi quả giao bóng để phát huy hiệu quả của gai. Cuối cùng là cách tập luyện. Vì lý thuyết trên mạng đầy nhan nhản. Ngay cả bản thân anh cũng biết nhưng rất lười tập. A ủng hộ video của em. Hu vọng có sự tươi mới để a e hào hứng tập luyện.

lamtanmai

Thượng Tá
A xem em thi đấu ở giải hà nam vừa rồi. Rất hay và thông minh. Em cứ làm từ từ. Làm hết các kỹ thuật gai cơ bản, rồi đến kết hợp gai mút, rồi quả giao bóng để phát huy hiệu quả của gai. Cuối cùng là cách tập luyện. Vì lý thuyết trên mạng đầy nhan nhản. Ngay cả bản thân anh cũng biết nhưng rất lười tập. A ủng hộ video của em. Hu vọng có sự tươi mới để a e hào hứng tập luyện.
dạ vâng anh ah, cám ơn anh đã góp ý cho em ah ^^ em cũng đang định đi theo hướng như vậy, ngày trc em cũng giống anh, lý thuyết biết nhiều mà lên mạng xem thì chẳng có ai hướng dẫn cả nên em cứ gặp ai đánh gai là hỏi rồi cũng vỡ vạc được ra nhiều điều.

đức cương

Đại Uý
ltm giao bóng như bọn giật túi xách, điện thoại ngoài đường, co j hay mà học[/QUOTE
Đục chọi nhưng mà động tác đẹp, giao bóng khó cũng nên học chứ, mình biết còn dùng hay ko do mình. Chuyên nghiệp cũng đầy quả xấu nhưng họ ít dùng. Giao bóng chỉ khó khi gặp lần đầu tiên. Còn hiểu nhau đỡ giao bóng lại quan trọng hơn giao bóng nhiều.

Bình luận từ Facebook